PDA

View Full Version : Nhóc ơi anh yêu em nhiều lắm!

tai_sao_toi_lai_nghien
30-01-10, 04:40 AM
Khổ thân cho Nhóc của anh khi biết sự thật về con người anh.Anh đã dám nói ra cái điều mà bấy lâu nay anh giấu Nhóc.Anh những tưởng khi Nhóc biết anh là một thằng nghiện thì Nhóc sẽ khinh bỉ và coi thường anh.Nhưng Nhóc đã không làm vậy với anh va Nhóc còn động viên anh rất nhiều.Nhóc đã khóc và Nhóc nói rằng Nhóc luôn tin anh và tin rằng anh sẽ vượt qua được tất cả để trở lại là chính anh ngày nào.
Nhóc ơi!Anh yêu em và anh sẽ cố gắng để không phụ tấm lòng của em.

nhockjo
30-01-10, 05:19 AM
vậy thì anh hãy chứng tỏ bằng việc làm thiết thực đi.Hãy cố gắng cho Nhóc của anh biết là chị ấy hok phải hối hận vì đã đặt niềm tin vào anh đi.Và anh chứng minh luôn là những người như anh em mình hok phải là những loại vô dụng nhá.Phải cho đời biết rằng :"mình cần đc sống và cuộc sống cũng cần mình".Hãy làm những điều gì mình đã nói để thay đổi

tai_sao_toi_lai_nghien
30-01-10, 08:20 AM
Vậy là ngày hôm nay tôi đã bước sang ngày thứ 2 không dùng MT nữa rồi.Tôi sẽ cố gắng giữ gìn để uống thuốc chống tái.Dù không biết lần này sẽ giữ được bao lâu,nhưng tôi sẽ cố gắng hết sức mình.Tôi phải sống vì còn một người con gái đang chờ đợi tôi các bạn ơi.Hãy dành cho tôi những lời khuyên thật bổ ích các bạn nhé.

Chào thân ái và chúc các bạn sẽ làm được những gì mình muốn

anhvanoinho
30-01-10, 09:05 AM
Vì tình yêu nhóc của anh sẽ không bỏ rơi anh đâu,tất cả phụ thuộc vào thái độ của anh thôi a ah,nhưng anh phải bỏ dc ma tuý vì cuộc sống của bạn gái anh ko chỉ có riêng mình cô ấy, cô ấy đang còn có gia đình họ sẽ như thế nào khi con gái mình sống cùng với một người nghiện?vì e là con gái vì em cũng yêu 1 người đã tầng nghiện,và em đã phải đấu tranh rất nhiều và mất rất nhiều khi yêu 1 người như thế nhưng e ko hối hận vì tình yêu ko có lỗi,e tin là người nghiện bỏ được ma tuý và em tin ở bạn trai em, nên anh và mọi người trong diễn đàn này hãy chứng minh cho mọi người biết được không có gì là không thể đi,và cố gắng đừng để nhóc của anh và những người con gái như e phải buồn và thất vọng về những người đã tầng lầm lỗi,chúc cho tình yêu của anh luôn ý nghĩa

tukoi
30-01-10, 09:58 AM
Lại là tình yêu hả anh, em sợ tình yêu rồi...
ANh thật may mắn khi có một người con gái chờ mình... mong là tình yêu sẽ giúp a đi qua thuốc fiện :D...

thienlong
30-01-10, 01:57 PM
hải còn công việc,còn 1 người yêu thương hải hết lòng,còn gia đình hải có nhiều thứ mà rất nhiều anh em đã và đang vướng vào MT kg còn hải à.Phải cố lên hải đừng để đến lúc kg còn gì,rồi mới thấm thía MT nó là thế nào cố lên hải nhé.

phanhieu
30-01-10, 03:57 PM
Có một người để yêu thương... đấy là niềm hạnh phúc lớn lao...

Nhưng đánh mất niềm tin và tình yêu của người đó... là một lỗi lầm khó có thể tha thứ...

Mình mong rằng tình yêu sâu đậm của hai bạn sẽ giúp bạn có đủ nghị lực và niềm tin để đạt được những điều mình mong muốn...

Thân

nhóc phù thủy
30-01-10, 08:20 PM
Chỉ mỗi việc tai_sao_toi_lai_nghien dám nói ra sự thật với người mình yêu là một việc rất đáng hoan nghênh rồi. Và thật tuyệt vời khi người ta vẫn luôn bên cạnh động viên, ủng hộ bạn. Có lẽ bạn cũng biết bạn còn may mắn hơn rất nhiều người cùng hoàn cảnh với bạn. Vỉ vậy, hãy cố gắng, cố gắng thật nhiều để ko phụ tấm lòng của người ta như bạn đã nói nhé... Hy vọng sẽ sớm nhận được tin vui từ 2 bạn.. hihi :-bd

DTT
30-01-10, 08:48 PM
Cố lên, để xem tình yêu nào sẽ thắng.

Ps: tưởng là nhóc phù thủy chứ :D

peut_quynhanh
30-01-10, 09:18 PM
ước j em đc như chỵ ấy

nghien20nam
08-02-10, 07:35 AM
Chỉ sợ đến lúc đó em lại khổ đến ko nói nên lời.....