PDA

View Full Version : đi Massage dùng tay có thể nhiễm HIV

volam2
30-01-10, 11:36 AM
Đêm qua nhậu say, lại nghe tụi bạn rủ rê nên em muốn đi 1 lần cho biết, vào quán cafe trá hình. Con nhỏ nhân viên dùng tay thủ dâm cho em, đến sáng nay mới phát hiện là ngoài da DV có trầy xước một vết, nếu như vậy thì có thể nhiễm HIV không, giả sử tay con bé nhân viên đó có trầy xước thì khả năng lây có cao ko
Mong được sự giúp đỡ của các anh, các chú

nhockjo
30-01-10, 01:48 PM
giả sử tay con bé nhân viên đó có trầy xước thì khả năng lây có cao ko
thế như con bé đấy hok bị HIV thì làm sao có thể bị lây nhiễm đc. Muốn biết có bị nhiễm hay hok thì nên đi xét nghiệm đi hay là đi hỏi con bé tiếp viên đó xem nó có bị nhiễm hok.?!. Chứ hỏi thế này thì biết trả lời sao cho đúng<bản thân tôi đã đc kiểm nghiệm thực tế đâu mà biết cơ chứ??> :D:D

volam2
30-01-10, 02:41 PM
trường hợp như của em thì có khả năng lây nhiễm HIV ko các bác
Nếu muốn uống thuốc chống phơi nhiễm thì có đắt không?
Ai tư vấn giúp em với

phanhieu
30-01-10, 04:07 PM
Cũng khó để trả lời bạn một cách chính xác bởi bạn là người biết rõ nhất nguy cơ...

Nếu bạn lo lắng và muốn yên tâm thì bạn hãy đến các Trung tâm PC AIDS, họ sẽ tư vấn và hướng dẫn cụ thể cho bạn...

Nhưng như mình biết thì thuốc phơi nhiễm uống càng sớm càng tốt đó... vậy bạn hãy nhanh chân... để bản thân mình yên tâm và không phải lo lắng vô ích!

Bạn cũng nên rút kinh nghiệm nhé... đến những chỗ đó thì chọn nhân viên chuẩn chuẩn 1 chút... an toàn hơn :D

Thân

nghien20nam
28-02-10, 12:46 AM
Lần sau rút kinh nghiệm nhé , vào những chỗ đó bảo nhân viên nó dùng những chỗ khác để phục vụ chứ đừng dùng tay .... vừa đau rát vừa thêm lo . baro nó dùng mouth có hơn ko ? ..................ka ka ka >-)

Tuanmecsedec
02-05-10, 07:56 PM
Đêm qua nhậu say, lại nghe tụi bạn rủ rê nên em muốn đi 1 lần cho biết, vào quán cafe trá hình. Con nhỏ nhân viên dùng tay thủ dâm cho em, đến sáng nay mới phát hiện là ngoài da DV có trầy xước một vết, nếu như vậy thì có thể nhiễm HIV không, giả sử tay con bé nhân viên đó có trầy xước thì khả năng lây có cao ko

Chào BạN !

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ,nhưng bạn cần thay đổi hành vi,vì sẽ không kiềm chế có những hành động đáng tiếc hơn.

chào thân ái.