PDA

View Full Version : Lời than vãn của phụ nữ

MagicianS
05-02-10, 11:26 PM
Lời than vãn của phụ nữ

1, Những người đàn ông tốt thì xấu xí.

2, Những người đàn ông đẹp trai thì không tốt.

3, Những người đàn ông đẹp trai và tốt là những kẻ đồng tính.

4, Những người đàn ông đẹp trai, tốt và không phải đồng tính thì đã cưới vợ.

5, Những người đàn ông không đẹp trai lắm, nhưng là người tốt, thì không có tiền.

6, Những người đàn ông không đẹp trai lắm, nhưng là người tốt và có tiền thì nghĩ rằng chúng ta chỉ theo đuổi tiền bạc của họ.

7, Những người đàn ông đẹp trai không có tiền thì theo đuổi tiền của chúng ta.

8, Những người đàn ông đẹp trai mà không tốt lắm, có thể không phải là người đồng tính, thì không nghĩ rằng chúng ta đẹp lắm.

9, Những người đàn ông nghĩ rằng chúng ta đẹp, và không phải người đồng tính, có thể hơi tốt và có tiền, là những kẻ nhát gan.

10, Những người đàn ông hơi đẹp trai, hơi tốt và có một số tiền nào đó và cám ơn Chúa là họ không phải đồng tính, thì rất nhút nhát và KHÔNG BAO GIỜ ĐI BƯỚC ĐÂU TIÊN.

11, Những người đàn ông không bao giờ đi bước đầu tiên, tự động mất hết cả hứng thú khi chúng ta khởi đầu.

Và cuối cùng, PHỤ NỮ có phải là giới tính KHÓ HIỂU không???

st

binhpm1987
05-02-10, 11:45 PM
bi quan qua sinh oi vây ông thuôc loai đan ông nao thê:-"

phanhieu
06-02-10, 08:40 AM
Tìm mỏi mắt không thấy kiểu mẫu giống phanhieu đâu...

Híc... MagicS thiếu sót rùi :(

Phanhieu ---> đẹp trai, tốt bụng.... :-@ ---> không nhút nhát... hehe... không thấy đâu cả!!

MagicS rút kinh nghiệm ngay nhé

:)

peut_quynhanh
06-02-10, 11:32 AM
Caj' j` the^' Dep. zaj To^t' bung. a' =)) =))^:)^ anh

MagicianS
06-02-10, 12:23 PM
Tìm mỏi mắt không thấy kiểu mẫu giống phanhieu đâu...

Híc... MagicS thiếu sót rùi :(

Phanhieu ---> đẹp trai, tốt bụng.... :-@ ---> không nhút nhát... hehe... không thấy đâu cả!!

MagicS rút kinh nghiệm ngay nhé

:)

anh ơi.. .cái này là suy nghĩ của phụ nữ mà... có phải của em đâu??? kiểu gì chẳng có của anh... anh cứ hỏi QA xem cô bé nghĩ gì về anh là có cái để so sánh ngay mà. em cá là QA sẽ nói anh là kiểu thứ 10....\:D/

peut_quynhanh
06-02-10, 12:38 PM
ua? kje^u? thu*' 10 la` kie^u? j` em bje^t' em che^t' lje^n` a` =)) a Hje^u' dep. zaj nhu*ng h0k to^t' bung. :x\m/

MagicianS
06-02-10, 12:42 PM
vậy anh Hiếu là kiểu số 2 roài...;))

DTT
06-02-10, 01:43 PM
Quỳnh Anh đánh chữ rõ ràng dùm, mắc công dịch quá :D

peut_quynhanh
06-02-10, 07:26 PM
Kh0^? caj' may' cua? em n0' laj. h0k ch0 danh' chu*~ ro~ rang` a ah` bu*c. mj`nh the^'B-)

CongTu
06-02-10, 07:36 PM
không gõ được tiếng việt thì dùng UniKey :-bd

nhóc phù thủy
06-02-10, 09:25 PM
phanhieu ko tìm thấy được kiểu mẫu giống mình cũng phải thôi... Vì Magic đâu có đề cập đến những người "xấu tính" như phanhieu đâu.. haha =))=))=))

MagicianS
06-02-10, 09:57 PM
phanhieu ko tìm thấy được kiểu mẫu giống mình cũng phải thôi... Vì Magic đâu có đề cập đến những người "xấu tính" như phanhieu đâu.. haha =))=))=))

có đấy nhóc ạ... như QA nhận xét thì Phan Hiếu là kiểu thứ 2 đấy... còn nhóc thì sao??? nhóc nói gì về PH?

peut_quynhanh
06-02-10, 10:08 PM
vj` n0' la` kie^u? thu*' 2 nhu*ng ma` a Hie^u' da*c. bje^t. la*m' tra? ra kie^u? na`0 da^u

MagicianS
06-02-10, 10:09 PM
vj` n0' la` kie^u? thu*' 2 nhu*ng ma` a Hie^u' da*c. bje^t. la*m' tra? ra kie^u? na`0 da^u

anh thì nghĩ em xếp Phan Hiếu kiểu thứ 10 cơ...:)

peut_quynhanh
07-02-10, 03:51 PM
Em tha^y' a Hie^u' kie^u? da*c. bje^t. h0k c0' but' na`o ta? no^j?:">:-j

phanhieu
07-02-10, 11:27 PM
Xin lỗi QA, anh khó hiểu chỗ nào vậy?!

Nói cho anh biết với :)

peut_quynhanh
08-02-10, 11:03 AM
Caj' Day' A phaj? tu*. bje^t' chu*' em lam` sa0 ma` noj' dc:-@

DTT
08-02-10, 04:34 PM
Thấy mấy cái này xong nhìn lại mình thì ... mình chẳng giống đàn ông chỗ nào hết =))

hoang_duong
09-02-10, 10:41 AM
4, Những người đàn ông đẹp trai, tốt và không phải đồng tính thì đã cưới vợ.
Tìm mãi mới thấy 1 kiểu gần giống tớ#:-S#-o.\:D/

nhóc phù thủy
09-02-10, 11:22 AM
@ phanhieu: nhok vốn tính thật thà nói thẳng phanhieu đừng buồn nhé, nhok thấy phanhieu ko nằm trong những loại mà MagicianS kể đâu. Theo lời của pe' QA thì phanhieu thuộc "kiểu đặc biệt hok có bút nào tả nổi" --> Nhok bổ sung là "đặc biệt xấu tính hok có bút nào tả nổi" --> hehe.. chính xác quá rùi... chuẩn ko cần chỉnh, phanhieu nhỉ? =))

@ MagicianS: Thế ttb thuộc loại nào trong đó vậy? Tìm hoài ko thấy đâu.. hay cũng như phanhieu nhỉ? .\:D/

@ DTT: "Thấy mấy cái này xong nhìn lại mình thì ... mình chẳng giống đàn ông chỗ nào hết" --> cái này phải xem lại DTT nhé.. vấn đề hơi nghiêm trọng đấy #:-S

peut_quynhanh
09-02-10, 12:03 PM
anh DTT nói thế hóa ra bị pede àh =)) còn a Hiếu á đúng như chỵ nhox nói xấu tính hok có bút nào tả nổi8-}:D