PDA

View Full Version : Gửi em - người tôi nợ lời xin lỗi....

phanhieu
09-02-10, 09:45 PM
Anh biết chắc em sẽ không còn tham gia diễn đàn này nữa.... Có chăng cũng chỉ là xuất hiện trong chốc lát để đọc bài, để theo dõi những người bạn chưa biết mặt như một thói quen mà em đã làm thời gian qua....

Anh cũng biết mình chính là nguyên nhân để em biết tới diễn đàn... và cũng chính anh là người khiến em thất vọng, rời xa khỏi diễn đàn...

Một người như em, công việc, hoàn cảnh, môi trường xung quanh cũng như tất cả những người em tiếp xúc... có lẽ đều không liên quan đến thế giới của những người đã từng lầm lỗi như bọn anh.... Và bởi vì em tò mò, muốn hiểu hơn về anh - một người đã mang đến cho em những cảm xúc lạ lùng... em đã trở thành member của diễn đàn này!!

Em đã bộc lộ, đã chứng tỏ với mọi người một trái tim nhân hậu, một tâm hồn vị tha, phong phú... một sự lắng nghe chia sẻ... điều mà những người như bọn anh khao khát...

Và dù rất ngắn ngủi... em đã để lại trong lòng bạn bè một ấn tượng thật khó phai nhoà...

Anh xin lỗi.... vì tất cả....

Và anh tin - em sẽ nhanh chóng lấy lại thăng bằng... vượt qua những chuyện buồn... để lại là em - một cô gái tự tin, sắc sảo và đáng yêu... như anh từng được biết

Chúc em hạnh phúc và hãy nhớ rằng... tất cả bạn bè trên diễn đàn này sẽ đợi ngày em trở lại...

Anh

Lara Le
10-02-10, 12:56 AM
Phanhieu à, nếu vẫn còn tư tưởng như phanhieu, suốt ngày dằn vặt vì quá khứ, thì ko tốt lên được đâu. Người đó vào 4rum vì phanhieu, nhưng không có nghĩa là phanhieu làm cô ấy thất vọng thì cô ấy bỏ mà đi. Cô ấy là 1 người thông minh, sắc sảo, lại vị tha..thì đâu có ích kỷ như thế, phải ko?
:)

DTT
10-02-10, 07:18 AM
E hèm, nghe sơ qua thì thấy hơi "ấy ấy" chút xíu :-", nhưng anh Hiếu nếu muốn chị ấy qua lại thì chắc anh biết nên làm gì nhỉ :), mà người anh nói là ai vậy, DTT có biết hem ? :D

phanhieu
10-02-10, 07:35 AM
@Larra Le: Cảm ơn bạn... bạn luôn luôn cho phanhieu những lời động viên cần thiết và đúng lúc... Mình cũng mong rằng cô ấy sẽ thăng bằng, nhanh chóng vui vẻ và trở lại với diễn đàn...

@DTT: Biết mà DTT... đó là mem của diễn đàn đó DTT... nhưng phanhieu không thể tiết lộ nick được.. DTT thông cảm nha... :)

Thân!!

nhóc phù thủy
12-02-10, 06:06 PM
Chuyện tình cảm thiệt là phức tạp quá đi.. Có lẽ những chuyện như thế này thì nhok ko nên có ý kiến. Nhưng với phanhieu thì nhok chỉ muốn nói thế này: người ta thường không biết trân trọng những gì mình đang có.. để đến lúc mất đi rồi mới cảm thấy hối tiếc. Nhok chỉ mong phanhieu đủ sáng suốt để biết được giá trị của những điều tốt đẹp bên cạnh mình, nhất là tình cảm.. mất đi rồi khó lấy lại được lắm. Đọc những gì phanhieu viết thì nhok nghĩ cô ấy cũng rất quan trọng với phanhieu.. vậy nên hãy cư xử thế nào để không còn phải nói lời xin lỗi người ta nữa nhé.. :)

P/S: Cô ấy cũng là mem của dd hả phanhieu? Vậy là có cả một câu chuyện ẩn chứa trong dd này mà mình ko hề hay biết.. hehe.. bí mật quá.. :P

EviL
13-02-10, 06:19 PM
riêng mình thấy là ... tốt nhất cô ấy đừng trở lại diễn đàn làm gì hihi ^^ , vì khi có người thân , người iu , vướng vào cô ấy mới xuất hiện ... mà 1 người tốt như cô ấy chúng ta phải cầu chúc cho cô ấy đc trọn niềm hp chứ đúng ko nào :)