PDA

View Full Version : Cuộc đời và Hi vọng

EviL
12-02-10, 11:47 PM
Mình thật sự là 1 thằng xấu xa
Mình dính nó vào năm mình học lớp 11 , vì đi mua hàng về dùm bạn , và cũng mún thữ cho biết và thế là câu chuyện đc bắt đầu
đó là 1 quãng thời gian dài chơi rồi lại bỏ ... đến năm lớp 12 mình đã ko còn nhớ gì đến nó . Lúc đó mình rất ham chơi , tụ tập với mấy tay anh chị chơi ICE và lag , vì mỗi lần đi sẽ đc 1 em đi chung ... rồi anh lớn nhất là Anh Tuấn Mập ... nhận mình làm em nuôi kết nghĩa ( sau khi lừa gạt bán chiếc attila của mình ) hix mình bắt đầu biết đc sự đời tất cả chỉ là bọn đầu trộm đuôi cướp và kết quả Đại ca của mình đi tù vì tội trộm cắp 1 cữa hàng ở Q1 . Mình bị ba mẹ chữi tan nát ... nhưng rồi lại chuộc xe về đc ... ngày 13/1/2007 ngày định mệnh bắt đầu xoay chuyển cuộc đời mình ...
Khi đó mình chơi võ lâm truyền kỳ và tình cờ làm quen đc 1 nick con gái MULAN ( sau này mới biết là bố của tieuphungtien) . rồi bác ấy đưa mình nick yahoo của con gái .. đến 1 ngày khi tình cờ mình tieuphungtien cm cho mình đòi xem webcam , khi show cam xong tpt hẹn mình 7h tối gặp nhau , đó là ngày 13/1/2007 ...
Khi đó , mình mới thật sự nghĩ rằng đây mới là tình iu ... , sự kết hợp hoàn hảo giữa tình cảm và tình dục , ko như những lần đi chơi với mấy em lag , và tpt đã trờ mối tình sâu đậm đầu tiên củ mình ... các bạn ơi đau khổ lắm ... ng ta sắp có chồng mới , đã li dị 1 lần , còn mình chỉ là 1 thằng kép thôi , đó là lí do tpt đi với mình từ thứ 2-6 và nói là thứ 7 chủ nhật phải lên nhà cô ,vớicô tpt khó lắm :( sau mới biết ngày đó chồng sắp cưới của tpt ... Thời gian đó tpt bảo rất iu mình và mún cùng mình rời xa gia đình sống tự lập với nhau , và rồi 2 đứa thê 1 phòng ks và ở đc 1 tuần ... mẹ của tpt vào tìm mình trong game võ lâm và mình biết đc những chuyện mà tpt đang giấu mình , lúc đó mình thấy giận lắm nhưng vì tpt iu mình rũ mình đi bụi , nên lại càng iu tpt hơn .... sau đó mẹ của tpt hẹn gặp mình để xem thử coi có phải mình đang ở cùng tpt ko ( lúc đó mình nói là cũng ko biết tpt đi đâu ) Bà ấy theo dõi mình ... mình chạy lòng vòng tùm lum , rồi lại đổi xe của ông anh ( trong nhóm chơi ICE ngày xưa ) và ghé chỗ này chổ kia .... tối hum đó tpt nhận đc tin nhắn của mẹ " trời ơi con ơi tỉnh lại đi con , con gặp bụi đời rồi con ơi " mình thấy nhục nhã wá ... và rồi khi hết tiền ... tpt mún về nhà và hứa với mình sẽ nói chuyện tình iu 2 đứa cho ba mẹ ... và rồi tpt quay bước đi . Cuộc tình sâu đậm đầu tiên của mình ko lâu , chỉ vỏn vẹn 1 tháng "đúng là tình iu chóng đến thì cũng sẽ chóng đi " . tết năm đó mình lên phố núi tìm gặp tpt vì mình nhớ cô ấy wá , mình lừa ba me tiền đóng học phí ILA để lên đó ... tại đó mình lại thác loạn cùng tpt , chú ruột của tpt cũng chơi võ lâm truyền kỳ và là ông chủ 1 quán bar ... thế là mình đã đốt hết 400 usd vào trong quán bar hết ... những ngày đó , mình tiếp xúc với ba mẹ tpt hằng ngày . họ ân cần chu đáo , và cứ rãnh là họ mời đi ăn , mình cứ tưởng đã tạo đc chỗ đứng trong lòng tpt ... nhưng ko ... đến ngày về .... tpt lên phòng mình và .... lần cuối , tpt nói "chấm dứt hết rồi anh àh , e đã hứa với ba me là sẽ từ biệt anh mãi mãi" , thì ra họ ân cần chu đáo là để cho con gái đc trọn 1 niềm vui bên người cô ấy đang iu .....
Tôi vẫn nhớ như in câu nói của tpt : " Em mún anh lúc nào cũng vui cười , và quen đc nhiều bạn gái , em thật sự ko ngờ a lại là 1 người đa tình như vậy , em cứ tưởng anh chỉ mún .. với em thôi " . Và thế là EviL ra đời ...
Hết tiền , mẹ tpt cho mình 1 tấm vé máy bay , bay về saigòn ... mình như xác ko hồn mất đi tình iu đầu đời , khóc , khóc và khóc ... rồi bắt đầu nhớ lại những câu nói của tpt ... và Evil bắt đầu cua gái và quen đc 3 em , rồi ... làm hại đời con gái của ng ta ... để trả thù tình iu tàn khốc .. nhưng than ôi ... Tiếng khóc , trời ơi ta ko thể nào chịu đựng nỗi khi con gái khóc vì mình ,"Tại sao vậy anh , anh đã nói a thương em lắm mà ..." , " Anh đừng xa em mà em đã là của anh rồi , em xin anh đừng bỏ rơi em " . " Anh là đồ điểu , tui thật mù quáng khi cho anh hết tất cả , những lời hứa giã dối ... em hơi nóng anh àh a đừng đùa giỡn với e nữa mà hãy nói là anh rất iu em đi anh huhu "
Người đau khổ có phải là người đang khóc ??? Ko Người đau khổ thật sự là người miệng thì cười như trong lòng tràn ngập nước mắt , Ko thể làm gì đc ... Tự trách bản thân , phỉ báng bản thân mày thật là tồi bại , trả thù hả ... ? dã dối ... khi bạn mang đau khổ đến cho người ta và đứng nhìn ng ta đau khổ vì mình thì chắc rằng bạn cũng sẽ đau khổ vì dằn vặt tội lỗi của mình . Con đường nghiện ngập trở lại bắt đầu từ đây ... Ko giải quyết đc ổn thoả cho 3 cô gái đó ( 2 bé là học sinh cấp 3 , 1 bé bán cafe ) mình tìm đến nơi Đại ca Tuấn Mập sống (khu tệ nạn) và tìm " Thìn " vì mình đã có lần đc nghe nói thằng đó chơi hàng trắng , mình nhờ nó lấy giùm cái 100k , và rồi 2 đứa chia đôi ..... và kể từ lúc đó mình liên tiếp dính cho đến bây giờ ... === Kết Thúc Câu chuyện Mối tình đau khổ thứ Nhất " ===

Song Khoa
14-02-10, 08:13 PM
Không biết nói như thế nào và càng không hiểu cuộc sống của bạn trong những ngày tết này ra sao, nhưng tôi linh cảm một điều không được tốt lắm về ma tuý .... Nào bây giờ hãy nói cho chúng tôi biết bạn cần và muốn gì, tôi sẽ cố gắng mang nó đến cho bạn. Đừng quên ở nơi đây, NIEMTIN 's family sẽ luôn làm mọi cách cho bạn thoát ra khỏi ma tuý. Đừng quên chúng tôi sẵn sàng lám tất cả cho bạn những gì chúng tôi có thể.

Mong tin của bạn