PDA

View Full Version : Lời cuối cho 1 người!

Lara Le
23-02-10, 02:27 AM
Gửi 1 người..

Gửi tới anh. Anh đã ra đi, đã biến mất khỏi cuộc đời em, thực tế là như vậy!
Cuộc sống vấn tiếp diễn với rất nhiều công việc hàng ngày, mỗi khoảnh khắc, em vẫn nhớ anh. Nhưng có lẽ, em hiểu, anh thực sự không còn cần em nữa..

Có khi nào tình yêu trong em là mù quáng? Không dưới 1 lần em tự hỏi như vậy, khi em cứ ngóng theo, 1 ng không cần em?

Có thể anh thấy những bài em viết, H ạ, dù anh ko xuất hiện. Và nếu anh đọc những dòng này, thì em vẫn nói: em chúc anh thực sự bình an. Em sẽ không theo anh nữa, khi em chắc chắn anh đã có hạnh phúc! Hãy kiên định trên con đường anh chọn, em tin anh, luôn tin vào anh cũng như sự lựa chọn của anh!

2 con đường anh nhé, chúng ta cùng bước, phía cuối đường, em mong anh hạnh phúc, bình yên...

Em!

hoangkninh
23-02-10, 08:59 AM
đừng buồn nữa chị! em hy vọng chị sẽ gặp được nhiều may mắn và sẽ có hạnh phúc nhanh thôi hi.:x:x

MagicianS
23-02-10, 11:08 AM
....
có lẽ nào ta thành người xa lạ...???... khi đi tìm một nửa đời nhau.
có lẽ nào lần nữa chuốc thương đau???
chia tay nhau... sao không lời hò hẹn???#:-S

hạnh phúc là một (*)

Lara Le
23-02-10, 11:48 AM
Thanks mọi người, hạnh phúc ko đơn thuần là một (*) Mag à. Hạnh phúc là một cái gì đó xa vời và mong manh lắm, gần đó, nhưng cũng có khi xa vời lắm. Một ai đó..Có khi là mình..có khi là bạn...Có khi là người ghé qua topic này...Hãy biết trân trọng hạnh phúc mình đang có, nhé!

anhvanoinho
23-02-10, 03:08 PM
lara Le ah,roi ban se gap duoc 1 nguoi yeu ban nhieu nhu ban yeu nguoi nay,ko biet noi sao voi ban ca,vi chuyen tinh cam von di rac roi lam ma,ban than minh cung buon nhieu trong chuyen tinh cam roi ma,chuc lara se tim duoc hanh phuc dich thuc

nguoithichhoacucdai
23-02-10, 05:51 PM
ôi! Lẩ Le là ai thế nhỉ? Dù là ai thì cái mình biết bạn là thành viên của điễn đàn này. chúc bạn sớm tìm được hạnh phúc nhé!

Lara Le
23-02-10, 07:57 PM
Cảm ơn hoa cúc nhiều nhé, rất vui vì biết bạn. Rồi mọi chuyện sẽ qua mà, thời gian...Phải vậy ko?

nguoithichhoacucdai
02-03-10, 07:01 PM
uh. thời gian ...!
cố gắng và bản lĩnh lên nhé bạn!

nguoithichhoacucdai
02-03-10, 07:10 PM
uh. thời gian ...!
cố gắng và bản lĩnh lên nhé bạn!

thienlong
04-03-10, 02:25 AM
chuyện tình cảm thì vốn đã quá phức tạp rồi cứ sống theo con tim mình thôi bạn à thời gian sẽ trả lời mọi thứ hay cho nhau thêm thời gian bạn nhé đừng vôi vàng bạn

mizzlonely
18-07-10, 02:23 PM
•Hóa ra hạnh phúc chỉ là cái ma` người ta tưởng. Tất cả rồi cũng chỉ như một dòng sông, len qua mỗi khúc quanh mới nhận ra mình, để rồi lại va đập, chúi ngã, đớn đau...

Đi về phía không anh, em thấy những con đường thân quen trở nên gồ ghề, khúc khiu...

Đi về phía không anh, em bỏ lại sau lưng trơ cành cây ký ức...

Đi về phía không anh ...

QuyetTam
18-07-10, 02:31 PM
Tậm trạng thật của bạn hay copy ở đâu đó...

nhóc phù thủy
18-07-10, 02:33 PM
Đi về phía không anh, em sẽ thêm mạnh mẽ hơn để bước tiếp con đường của mình... ^^

mizzlonely
18-07-10, 02:38 PM
Tậm trạng thật của bạn hay copy ở đâu đó...

Àh...
Ngày xưa đi học có 9 phẩy văn ý mà :)

Tuan_2.0
18-07-10, 08:15 PM
Với tôi thì hạnh phúc đơn giản chỉ là có 1 người để yêu,1 công việc để làm và 1 cái gì đó để mà trông đợi.Vậy mà cũng khó quá...

Buonqua204
18-07-10, 08:28 PM
•Hóa ra hạnh phúc chỉ là cái ma` người ta tưởng. Tất cả rồi cũng chỉ như một dòng sông, len qua mỗi khúc quanh mới nhận ra mình, để rồi lại va đập, chúi ngã, đớn đau...

Đi về phía không anh, em thấy những con đường thân quen trở nên gồ ghề, khúc khiu...

Đi về phía không anh, em bỏ lại sau lưng trơ cành cây ký ức...

Đi về phía không anh ...

Thế đi về phía anh có anh thì thế nào nhỉ ?Mà tại sao ko đi về phía có anh , mà cứ đi về phía ko anh ?

tim_noibinhyen
18-07-10, 08:52 PM
"chỉ yêu người thôi...đó cũng đã la mộthạnh phúc".....Ta có cả một trái tim để yêu thương và trái tim tôi chỉ đi theo con đường đó....Vì nơi đó bình yên.
"Tôi yêu anh đến nay chừng có thể
ngọn lửa tình chưa hẳn đã tàn phai
nhưng ko để anh phai bận lòng thêm nữa
hay hồn anh phải gợn bóng u hoài
.................cầu mong anh được người tình như lara đã yêu anh"

Bống
18-07-10, 08:53 PM
Với tôi thì hạnh phúc đơn giản chỉ là có 1 người để yêu,1 công việc để làm và 1 cái gì đó để mà trông đợi.Vậy mà cũng khó quá...

Hạnh phúc ở trong tay của mình mà BH, ai cũng có hạnh phúc của riêng mình. Với người này hạnh phúc là sự giàu có, với người khác hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn, hay với người kia hạnh phúc là có một người đi bên mình suốt cuộc đời...

Ai rồi cuối cùng cũng sẽ tìm được hạnh phúc của cuộc đời mình thôi, rồi BH sẽ có một người để yêu thương, sẽ có một công việc để làm và sẽ có một cái gì để trông đợi... B tin và chúc BH sẽ tìm thấy hạnh phúc đích thực và giản đơn của cuộc đời mình! Từ bây giờ, khởi đầu một cuộc sống mới nhé! Cố gắng! Cố gắng!!!...

tim_noibinhyen
18-07-10, 09:15 PM
Đi về phía không anh, em sẽ thêm mạnh mẽ hơn để bước tiếp con đường của mình... ^^

hãy cho a đi cùng em một đoạn đường.a ko tiếp thêm đc sức mạnh cho e,nhưng a có thể làm đoạn đường đó ngắn hơn...

mizzlonely
18-07-10, 09:23 PM
Thế đi về phía anh có anh thì thế nào nhỉ ?Mà tại sao ko đi về phía có anh , mà cứ đi về phía ko anh ?

1 nửa yêu thương... ANH ở đâu ?

Phía nào mang tên ANH ???

nhóc phù thủy
03-10-10, 01:15 AM
hãy cho a đi cùng em một đoạn đường.a ko tiếp thêm đc sức mạnh cho e,nhưng a có thể làm đoạn đường đó ngắn hơn...

Em đã CHỌN con đường không có anh... thì xin anh... ĐỪNG đi về phía em nhé... Hãy để em vững bước trên con đường của mình...!

ngua_hoang
11-10-10, 08:40 AM
Em đã CHỌN con đường không có anh... thì xin anh... ĐỪNG đi về phía em nhé... Hãy để em vững bước trên con đường của mình...!

Em đã chọn con đường không có anh... vì anh nghẹo... ĐỪNG đi về phía em nhé... Hãy ở lại mà dặt dẹo một mình...!

MrBem
11-10-10, 05:47 PM

Anh xin em hãy hiểu cho... con đường là do em chọn... đã bước qua...KHÔNG QUAY LẠI ĐƯỢC ĐÂU...!!!