PDA

View Full Version : giúp em với . vấn đề gấp lắm . matxa và aids

tuantrumqb
25-02-10, 11:57 AM
huhu . bựa say em có đi matxa lần đầu trong đời . em có sờ vào lông nơi cửa mình và mông . kô làm gì nữa . hjz . liệu em có khả năng bị aids không ạ . tay em vì lạnh nên bị xước kiểu băng rô :(( . em đang hoang mang lắm :(( [-O<[-O<[-O<

peut_quynhanh
25-02-10, 12:37 PM
yên tâm đy ku*ng hok sao đâu cứ từ từ rồi sẽ ổn cứ loạn cả lên thỳ hok giải quyết đc việc j đâuO:-);;)

Lara Le
25-02-10, 02:33 PM
Bình tĩnh đi bạn ơi. Bạn lo quá nên tẩu hỏa nhập ma rồi. Không có chuyện gì đâu, mình đảm bảo đấy!
;))

canabis
28-02-10, 05:41 PM
Chết rồi , ngửi cũng còn lây nữa là sờ ... trẻ con sao lại vào những chõ tệ nạn đấy . Mai phải đi khám rồi uống thuóc chóng phơi nhiễm đi . Khám khoa da liễu xem có lây bệnh lậu hay giang mai j ko , nhất là bệnh sùi mào gà ... 90% cave có bệnh da liễu mà lúc đấy em say biét đâu chúng nó lại làm j em rồi mà em ko nhớ .... chết thật ... còn trẻ thế nhỡ ra ...

NguyễnMạnhHuy
27-03-10, 07:54 PM
không phải lo đâu bạn hiền khả năng lây nhiễm là không thể khi bạn k tiếp xúc với máu và dịch của người kia với lại chắc gì người ta đã nhiễm mà bạn lo . Đã lo thì đừng chơi mà đã chơi thì đừng lo á ! Chúc bạn may mắn !