PDA

View Full Version : moi nguoi oi fup em voi' em dang kai tai nha`

langson
01-03-10, 07:02 PM
em da kai nghien o nha` dc 2ngay roi` . va` thuong ma em dung trong khi cat con la SUBUTEX dang ngam. va` 1it thuoc tepphi , nhung em ko thay hieu qua? 1 chut nao` ca? 2ngay troi qua ma em cu tuong la da 20nam troi qua roi . em ko biet em co the vuot qua dc may' ngay nua ko nua~ . NAY EM POOST BAI MONG CAC ANh cac chi nao` co nhieu kinh nhiem hieu? biet nhieu` ve` van de` kai nghien nay` thi jup em voi' . ai bit thi chi? cach cho em hoac la mua thuoc nao` de uong cho cat con em dc. em ko biet fai lam the nao de thoat ra dc con vat va~ ro ma tuy ray ra day . em dnag kai tai. nha` Gia Dinh em Ban Be` em Nguoi Yeu em tat ca? moi nguoi` deu` o ben kanh dong vien em de em loai bo ma tuy som . nhung den jo` la em ko chiu dc con vat roi. nhung em ko muon choi nua . em so mat long` tin cua moi nguoi` dang trong mong tin tuong cua em , nen em moi posst bai hoi cac anh cac chi . chi? bao cho em cach nao` tot nhat de cat con don jan 1 chut . em mong cac anh chi tra loi` em som som 1 chut de em co the vuot qua . thanks

Bs Chương
01-03-10, 07:34 PM
Subutex là 1 loại ma túy cấm sử dụng ở Việt nam, Terpin là thuốc giảm ho. Cả 2 loại đều không phải là thuốc cai nghiện. Bạn tự dùng thuốc không đúng thì đương nhiên là không có hiệu quả. Bạn có thể ĐT trực tiếp với tôi để được tư vấn chính xác. Bs Chương: 0913322449

Mr_Nobita
01-03-10, 09:31 PM
Híc,em nói thật,em đọc bài của anh mà em thấy sao anh may mắn quá,anh cai tại nhà mà được tất cả mọi người,từ người yêu gia dình bạn bè quan tâm và giúp đỡ như thế thì còn gì bằng nữa hả anh,với điều kiện như anh thì quá tốt rồi,anh chỉ cần dạo quanh diễn đàn có rất nhiều bài nói về các loại thuốc đó anh,nếu kô thì anh cai bo luôn đi anh,có đầy đủ điều kiện như anh thì cai bo dễ hơn,như em nè,cai ở nhà mà kô dám cho ai biết sợ gia đình bạn bè biết sẽ buồn và xa lánh nên kô dám nói với ai,lên cơn mà ở nhà thì sợ bị phát hiện vì ba em là bác sĩ,còn anh thì tốt rồi,cố lên nhé anh em tin anh em mình sẽ vượt qua được,phải quyết tâm anh ạ,cố nhé,mong gặp lại anh

tuan2010
01-03-10, 11:46 PM
cố gắng lên bạn , mình cũng vừa cai xong , có gia đình động viên rồi , hãy giữ vững lâp. trường . chúc bạn thành công

binhpm1987
02-03-10, 12:40 AM
thuốc chỉ là 1 phần nhỏ trong quá trình cai nghiện thôi ban còn muốn cai được thì quyết tâm cai của mình là quan trọng nhất bạn ơi bạn đã quyết tâm cai thì ko co gì là ko cai được cả vật vã thì cung 3 ngày là hết thôi mà vật vã ko chết đươc đâu bạn cố gắng lên nha tôi cũng vưa cai xong nè mà tôi cai ko co 1 viên thuốc nào ngoài mấy viên thuốc ngủ tôi còn chịu đươc nữa là bạn có thuôc cố gắng lên nha anh em dd đợi tin ban @};-