PDA

View Full Version : cuôc.đoi van cho` don' chung ta

langson
02-03-10, 09:16 PM
hihihih. cam on ong troi` da phu` ho. ban cho em suc manh va cam on tat ca cac anh cac chi trong DD da chi bao giup do va dong vien em trong thoi gian nam kai vat va o nha` . hien jo` em da kai dc 5hom rui` , trong nguoi` da thay nhe nhom di nhieu` va su. them thuong ma tuy cung giam bot di nhieu` . cung nho` em trang wed nay` ma em dc chi bao rat nhieu` cach kai nghien khi cac anh chi mach bao cho em
jo` em da kai dc 5h roi` bo' me em so. em nghien lai nen khuyen em la` lay' vo. luon de do di choi lung tung nua . ma` trong thoi jan em kai chi' vi` co nguoi yeu em ben kanh dong vien khich le em nen em moi vuot qua dc nhung nay kho? so? ko biet fai ta? the nao nua ;;). bo me em bao la`` lay' luon di keo? lo nghien lai. se ko lay dc :D em dang fan van la ko biet the' nao` nua vi` em moi 21t thoi lap gia dinh` thi hoi som ,nhung em lai nghi den 1 hau qua la` se so. tai nghien lai. luc do' chac se ko co nguoi yeu minh o? kanh nua . hom nay em poost bai nay len mong cac anh chi tong DD jup em tra loi` cau hoi nay` voi' , em rat cam on cac anh chi va cam on anh admin chu trang wed nay da lap. ra cho chung ta 1 the' gioi' ma ko ai hieu dc chi co' nhung nguoi bi. sa thai bi. coi khinh , hat hui? tui? than nhu chung ta moi hieu dc la nhu the nao , em can on trong thoi jan em kai cac anh chi da jup em nhieu` nhieu` ve` kinh nhiem va tam ly' de em vuot qua dc . em cam on rat nheiu``````` heheheheh

binhpm1987
02-03-10, 11:57 PM
trước hết xin chúc mừng lạng sơn đã thoát khỏi matuy còn việc lấy vợ thì chú thấy con bé đấy đươc và nó yêu mình thi chén đi còn đợi gì nữa >:D<:-/

xilanh3
03-03-10, 02:36 PM
nghỉ cắt cơn chưa phải đã thoát khỏi nó đâu em ơi. Anh kai lần này mới là lần thứ 8 và lần được lâu nhất là 2 năm sau khi lấy vợ. Lần này anh cũng mới cắt cơn xong và đang dùng thuốc chống tái abernil 50 mà không biết có ổn ko. Nhưng phải cố thôi. E thử tìm hiểu về thuốc chống tái xem có nên dùng ko. Theo A thì vừa lấy vợ vừa uống thuốc chống tái đi.