PDA

View Full Version : xin cam on dien dan niem tin

tientien
04-03-10, 07:04 PM
tu khi toi doc dien dan niem tin toi nhu duoc song lai vi toi co nguoi than bi nghien nhung den nay da cai duoc 2 thang roi va dang uong thuoc chong tai toi da doc cac bai viet tren dien dan cho toi rat nhieu kien thuc ve cai nghien va toi thong camvoi nguoi nghien va giup do nguoi than het long va nguoi than cua toi da quyet tam cai nghien bang moi cach va toi cung hy vong nguoi than cua toi se thanh cong

hoangkninh
04-03-10, 08:02 PM
chúc a tientien thành công nhá! 4rum luôn bên cạnh khi a kần hehehe e cũng mem mới thui nói cho nó oách hi

binhpm1987
04-03-10, 11:51 PM
chúc mưng người thân của tiêntiên nếu cần gì đến niềm tin thì cứ lên tiếng anh em ở dd luôn bên ban và những người muốn từ bỏ matuy:4::P

thienlong
05-03-10, 01:24 AM
tl cũng kg biết nói gì và giúp được gì cho bạn nữa mong những điều bình an và an lành cho người thân của bạn đã vướng vào matuy thôi
cuộc sống là hy vọng và là cố gắng đừng bao đầu hàng hay cho những người đã lầm lỡ như mình cớ hôi bạn nhé tl tin người thân bạn sẽ làm được sẽ kg bao giờ vướng vào matuy nữa

tientien
29-04-10, 09:46 PM
Các bạn ơi mình buồn quá, sau 3 tháng uông thuốc chống tái mà người thân của mình vẫn sử dụng mt mặc dù hàng ngày mình trực tiếp cho uống thuốc. Hiện giờ mỗi ngày mình cho uống đều 1 viên. Nhưng lúc mình nghi ngờ, mình thử nc tiểu thì đều dương tính, chỉ có điều anh ấy dùng ít hơn và rất thưa liều. Mình cứ cho dùng thuốc anh ấy có từ bỏ được không? Mong mọi người giúp mình với.

tukoi
29-04-10, 10:08 PM
UỐng thuốc rồi chơi hàng vào có thấy gì đâu, chỉ thấy khó chịu, mất cảm giác...
em nghĩ uống đều thì dần dần chán chẳng muốn chơi nữa, chơi phí hàng mà :D...cứ uống đều đi anh ạ

thienlong
30-04-10, 03:34 PM
cac ban oi minh buon qua sau 3 thang uong thuoc chong tai ma nguoi than cua minh van su dung mt mac du hang ngay minh truc tiep cho uong thuoc hien gio moi ngay minh cho uong deu 1 vien nhung luc minh nghi ngho minh thu nc tieu thi deu duong tinh chi co dieu anh ay dung it hon va rat thua lieu minh cu cho dung thuoc anh ay co tu bo duoc khong mong moi nguoi giup minh voi

có vài điều mình chưa hiếu người thân bạn đang uống thuốc chống tái gì và hàng ngày cho anh ý uống như thế nào vì theo mình biết nếu uống thuốc mà cố tình chơi sẽ mệt đó chứ kg thể dùng song song 2 thứ 1 lúc như vậy được mình nghĩa có vẫn đề lúc uống thuốc cho thuốc vào miệng rồi ngậm lúc sau nhè ra hoặc đồi phó kiểu gì đó nói chung là nhiều cách bạn lên xem lại nhé