PDA

View Full Version : 1 phút Mất ý trí

Lam_Loi
05-03-10, 03:01 AM
Đầu tiên cho em gửi lời chào đến a,e hơn 1 tháng nay ko vào DD đc mong a,e thông cảm.Cho em xin lỗi mọi người nhé em chơi lại rồi hôm nay là hôm thứ 2 em nghỉ,lan trước ở nhà cai rồi uống chống tái nhưng vì phải đi làm nên 15 hôm là em tự đi 1 mình ra đường rồi đến hôm 25 tết vừa rồi liên hoan ở cơ quan xong lại sẵn có tiền trong túi không biết tại sao lại đi mua hang chơi lại đúng là uống chống tái vào chơi ko có cảm giác gi cả nhưng về đến hôm sau ko dám uống chống tái vì sợ có chất ma tuý trong người sau đó 3,4 hôm em chơi lại co cảm giác nên chơi lại luôn chán quá lần này em xin nghỉ làm hẳn để ở nhà mấy tháng rồi mới dám ra đường

shockboy
05-03-10, 07:58 AM
Không sao đâu Lam_Loi ah, cai nghiện là cả 1 quá trình mà bạn, đâu riêng j bạn, boy và a e trong dd cũng đã từng như thế mà. Điêù quan trọng là mình nhận ra sai lầm và đứng lên làm lại. Cố gắng lên nhé bạn hiền.:-bd:-bd:-bd

Hong Thu
05-03-10, 09:46 AM
Trước những hoàn cảnh thù ngịch đối với thành công của mình, chúng ta phải làm gì?

Cố gắng hết sức mình để vượt mọi khó khăn trở ngại cho việc thực hiện các mục tiêu của mình, kiên quyết không nao núng dù gặp trở ngại rất lớn, cái đó chắc hẳn là cách tuyệt diệu nhất mà con người ta làm được!

Mất tiền, mất ít; Mất danh dự, mất nhiều; mất lòng dũng cảm, mất hết!

Cai nghiện ma túy mà dễ thì ai chẳng làm được. Việc khó mà gắng làm được mới gọi là có nghị lực.

Cố lên Lam Loi nhé. Naltrexone sẽ tiếp tục hỗ trợ sức mạnh cho bạn vượt qua mọi thách thức để thành công!

thienlong
05-03-10, 10:49 AM
cố lên lam loi nhé đừng bao giờ đầu hàng lam loi à
uống thuốc chống tái là cần là tốt cho anh em mình nhưng chính bản thân anh em mình cũng phải kg ngừng cố gắng lam loi nhé điều đó khá quan trọng lam loi à mau khoẻ lam loi nhé

yeuluonmuquoang
05-03-10, 11:12 AM
Liên hoan có nạp tí men nào vào người hay k mà k làm chủ dc bản thân lại tìm tới MT thế? khi có tí men trong người là khó kiểm soát bản thân lắm. May mắn cho lamloi là chỉ k thấy phê chứ k bị sốc đó, chứ vừa uống thuốc vừa dùng là dễ sốc lắm. Nhìn nhận được vấn đề và dừng lại là tốt rồi, lại phải cố gắng tiếp vậy, chặng đường dài vẫn phía trước - Cố lên!

nhóc phù thủy
05-03-10, 01:31 PM
Lam_Loi còn quay lại với NIEMTIN có nghĩa là Lam_Loi vẫn còn muốn bắt đầu lại một lần nữa... Vì thế, không có lý do gì mà mọi người không ở bên chia sẻ cùng Lam_loi... thế nhưng.. lần này, nhất định phải thành công.. và quyết tâm mạnh mẽ hơn nữa nhé.. Bây giờ thì... đứng dậy và bước tiếp nào.. :-bd

canabis
05-03-10, 05:42 PM
Ko có j mới cả , cái chính là phải giải quyết vấn đề này ntn thôi ... mình cũng như bạn mà đã ra đc đâu ... loanh quanh mãi ôi cái vòng luẩn quẩn

Mr_Nobita
08-03-10, 10:38 AM
đừng buồn và đừng nản lòng anh ơi,em cũng như anh nè,kô những 1 lần mà mấy lần như vậy rồi,ngày nào mà mình còn có ý định rời xa MT thì cơ hội vẫn còn,cố lên anh nhé,em tin là anh sẽ làm được mà,thua keo này ta bày keo khác,cuộc đời còn dài,nhưng cũng đừng nghĩ nó còn dài mà ta lại buông xuôi,nó chỉ thật sự dài khi ta biết dừng lại,mặc dù rất khó khăn.Mỗi lần vấp ngã là 1 lần bớt dại,ai từng khôn mà không vấp ngã vài lần

anh ơi,cái thuốc chống tái Natre gì đó anh mua ở đâu thế,em ở đồng nai,nếu anh hay anh chị nào ở đồng nai hay sài gòn thì giúp em cái địa chỉ em mua với,em uống thuốc Bông Sen 4 chai mà không có hiệu quả gì,mối lần lên cơn không giảm đi được tí nào,nói đúng là không có tác dụng gì,em cần loại nào làm giảm tác động của cơn vật ấy,ai biết chỉ giùm em

cố lên anh nhá!
http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6I7CEW||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Buong-Xuoi-Trieu-Hoang.IW6I7CEW.html

Hong Thu
14-03-10, 07:37 PM
Ai cũng khao khát thành công, song con đường đi tới thành công bao giờ cũng đầy chông gai, nếu ta bỏ cuộc thì sẽ mãi mãi không thành công. Chỉ có không ngừng kiên trì tự nhủ ta nhất định làm được, thì nhất định có ngày bạn sẽ thành công!

binhpm1987
14-03-10, 10:54 PM
chán ông bạn tui chưa kịp gặp ông ông đã chơi lại rùi cố gắng lên nha bỏ rùi đừng tái nữa tui cũng bỏ được 5 tháng rùi đấy đừng có tái nữa ko tui lai ko còn lòng tin la có thể bỏ được là bỏ mẹ đấy nha cố lên nha:3::-h chào matuy

Poller
21-03-10, 10:31 PM
lại cái vòng luẩn quẩn ....:( mình cũng như bạn thôi ko biết lần này có thoát ra được cái vòng tròn tử thần của ma tuý ko nữa :(...buồn...:(

NNT
10-06-14, 12:08 AM
Đầu tiên cho em gửi lời chào đến a,e hơn 1 tháng nay ko vào DD đc mong a,e thông cảm.Cho em xin lỗi mọi người nhé em chơi lại rồi hôm nay là hôm thứ 2 em nghỉ,lan trước ở nhà cai rồi uống chống tái nhưng vì phải đi làm nên 15 hôm là em tự đi 1 mình ra đường rồi đến hôm 25 tết vừa rồi liên hoan ở cơ quan xong lại sẵn có tiền trong túi không biết tại sao lại đi mua hang chơi lại đúng là uống chống tái vào chơi ko có cảm giác gi cả nhưng về đến hôm sau ko dám uống chống tái vì sợ có chất ma tuý trong người sau đó 3,4 hôm em chơi lại co cảm giác nên chơi lại luôn chán quá lần này em xin nghỉ làm hẳn để ở nhà mấy tháng rồi mới dám ra đường

Topic này rất lâu rồi, nhưng bản thân nó chứa đựng một vấn đề rất quan trọng, là nguyên nhân té ao của một số anh em, trong đó có tôi.

Câu hỏi đặt ra ở đây là:
ĐANG UỐNG NAL PHANG HÊ VÀO THÌ KHÔNG CÓ CẢM GIÁC PHÊ, HÔM SAU NẾU UÔNG NAL TIẾP THÌ CÓ BỊ HÀNH TỘI DO NAL VÀ HÊ OÁNH NHAU KHÔNG ????

Nhiều người đang uống Nal, nhảy dù thì ngay hôm đó không phê, nhưng hôm sau không dám uống Nal nên dẫn đến tiếp tục tắc lưỡi thêm 1 lần nữa ... và tái

Duylk
10-06-14, 03:59 AM
Topic này rất lâu rồi, nhưng bản thân nó chứa đựng một vấn đề rất quan trọng, là nguyên nhân té ao của một số anh em, trong đó có tôi.

Câu hỏi đặt ra ở đây là:
ĐANG UỐNG NAL PHANG HÊ VÀO THÌ KHÔNG CÓ CẢM GIÁC PHÊ, HÔM SAU NẾU UÔNG NAL TIẾP THÌ CÓ BỊ HÀNH TỘI DO NAL VÀ HÊ OÁNH NHAU KHÔNG ????

Nhiều người đang uống Nal, nhảy dù thì ngay hôm đó không phê, nhưng hôm sau không dám uống Nal nên dẫn đến tiếp tục tắc lưỡi thêm 1 lần nữa ... và tái

Nhay du r hom sau uong nal thi minh chua dam thu, nhung ngung moi 3 ngay test 2 vach mo tang nal vao thi minh co thu rọ, cam giac yomost lai ua ve. Dung lieu nhe bac :(

NguyenVNN
10-06-14, 01:10 PM
____ Đảm bảo cho anh em 100% là đang uống Nal mà nhảy dù thì hôm sau uống Nal tiếp vẫn ko sao bình thường nhé !

Duylk
10-06-14, 01:19 PM
____ Đảm bảo cho anh em 100% là đang uống Nal mà nhảy dù thì hôm sau uống Nal tiếp vẫn ko sao bình thường nhé !

Co chac ko do. Coi chung ae nao lam thiet te Ao chet ah :)

NguyenVNN
10-06-14, 03:52 PM
_____ Em chắc chắn 100% luôn mà anh, em nhảy dù đâu có pê đâu, hôm sau bà già vẫn bắt uống mà nhà em là toàn nghiền thuốc ra bột rồi bỏ thêm tí đường vào cho đỡ đắng đó anh :(, nói chung là đã có Nal trong người thì chơi Hê vào anh đi tè nó ra nước tiểu vàng khè lè, nó loại hết Hê ra từ vòng gửi xe rồi anh, bởi vậy nên ko còn Hê trong người thì hôm sau uống Nal vào vẩn bình thường! Chắc chắn vì em đã uống và chơi nhiều lần cảm thấy phí tiền Hê luôn híc !

_____ Thậm chí là Em nhảy dù đang pê dã man bị ông già bắt uống Depade trước mặt lúc chưa nghiền ra thì em bị vật như chó dzòii luôn, ói cả đêm vậy mà hôm sau nhà em vẩn bắt em uống thuốc depade tiếp híc híc, hôm sau uống là bình thường ko bị gì hết đó !

_____ Kinh nghiệm của em là lúc nào chơi Hê mà đang thấy pê thì đừng uống Nal, tùy theo độ Pê của cơ thể đang hưởng thụ mà Nal nó vật mình á, pê ít thì nó vật ít, pê nhiều thì má ơi luôn !