PDA

View Full Version : ngày 8/3

nguoithichhoacucdai
07-03-10, 07:42 PM
nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8/3. mình tự chúc mình, bên cạnh đó, mình gửi lời chúc tới các bà, các mẹ, các cô, các em gái một ngày thật hạnh phúc. tiếp nữu là ngày nào cũng là ngày 8/3!!!:)

Song Khoa
07-03-10, 08:46 PM
Nhân dịp kỷ niệm 100 năm ngày quốc tế phụ nữ 8/3. Thay mặt ban quản trị diễn đàn cũng như xin mạn phép thay mặt toàn bộ thành viên nam của diễn đàn xin gởi đến các thành viên nữ lời chúc mừng chân thành nhất,c húc các bạn thật vui, sức khoẻ và thành cộng trong công việc giúp người thân mình thoát kho3i sự cám dỗ của ma tuý và mọi mong ước của các bạn sẽ thành hiện thực sau ngày 8/3 này

Trân trọng

Founder - Webmaster - Admin

Trần Song Khoa

DTT
07-03-10, 08:52 PM
Ngày mai mới là 8/3 mà thấy lập topic rồi :D, DTT chúc ngày mai, tất cả phụ nữ đều đẹp nhất, hiền nhất và được tặng bông nhiều nhất. Yeah ;)

binhpm1987
08-03-10, 12:09 AM
8_3 chúc chị em phu nư ơ dd ngày càng xinh đẹp và hạnh phúc noi trước là chúc chị em phụ nữ thui nha còn ai chưa là phụ nư thì bình ko chúc đâu :4::P

Lara Le
08-03-10, 12:31 AM
Úi giời cái ông binh này khiếp quá đi!
Chúc lại còn gài bẫy nhau chứ lại! hic hic @-)
Mạn phép, em thay mặt chị em, Cảm ơn anh em trên 4rum nhiều nhé. Chúc anh em ngày càng vững tinh thần để chị em thêm quyết tâm và phấn khởi!

binhpm1987
08-03-10, 12:52 AM
ac anh có gài bẫy ai đâu rale toàn suy bung ta ra bụng người là sao anh chỉ chúc thế để em và các chị em chưa phải phụ nữ đỡ bị hiểu lầm thui ma :-bd:(

Lara Le
08-03-10, 01:19 AM
Á à, "rale toàn suy bung ta ra bụng người", cái này ý gì đây ông anh? thích chết phỏng?
b-(

phanhieu
08-03-10, 02:18 PM
Nhân ngày 8-3.. .chúc chị em mãi mãi xinh đẹp, vui vẻ; hạnh phúc và gặp nhiều may mắn....

hoang_duong
08-03-10, 02:24 PM
Ngày ấy sẽ trôi qua.
Em cứ ngồi ngắm hoa.
Em cứ ca cứ hát.
Anh sẽ lo rửa bát.
Anh sẽ lo quét nhà.
Anh sẽ lo giặt là.
Em uống gì anh pha.
Chợ gần hay chợ xa.
Anh lần ra được hết.
Món em ưa anh biết.
Em cứ chờ mà xem.
Em đánh phấn xoa kem.
Anh nhặt rau vo gạo.
Em ung dung đọc báo.
Anh tay nấu tay xào.
Anh tự làm không sao.
Đừng lo gì em nhé.
Tà áo em tuột chỉ.
Đưa anh khâu lại giùm.
Nho anh mua cả chùm.
Buồn mồm em cứ nếm.
Bạn gái em mà đến.
Cứ vô tư chuyện trò.
Anh tắm cho thằng cu.
Rồi anh ru nó ngủ.
Màn hình bao cầu thủ.
Nghe em hét "vào rồi".
Hết một ngày em ơi.
24h thôi nhé.

xilanh3
08-03-10, 04:54 PM
Chúc mừng tất cả chị em phụ nữ nhân ngày 8-3. Chúc tất cả chị em đều hạnh phúc bên gia đình mình, bên những người thân yêu của mình. Chúc những chị em đã, đang và chuẩn bị từ bỏ MT thì đều sẽ thành công bắt đầu từ ngày hôm nay. Chúc những chị em đang giúp đỡ người thân của mình từ bỏ MT cũng sẽ thành công và hạnh phúc từ đây. Nhân đây tôi cũng xin gửi lời chúc tới tất cả các bà mẹ Việt Nam nói chung và tôi mạn phép DĐ gửi tới mẹ tôi, những người mẹ có những đứa con một thời lầm lạc sẽ ko bao giờ phải đau khổ nữa. Mẹ sẽ ko phải có thêm một sợi tóc bạc hay một nếp nhăn trên trán nào vì con nữa.

binhpm1987
08-03-10, 11:54 PM
đúng rùi đấy xilanh chúc chị em phụ nữ thui chứ chị em nào chưa là phụ nữ thì cố gắng năm sau cưới chồng đi nha 8-} mà xilanh lấy cái tên làm anh em nhớ lại kỉ niệm quá ông mà gặp thằng cu em nuvo cua tui nữa là thành 1 cặp đấy

xilanh3
09-03-10, 09:31 AM
oái... nhớ kỉ niện thôi nhé. Đừng quay lại với kỉ niệm để làm tôi phải mang tội với người thân với.. vơ..or ..iu của bạn nhá.:-j:-j:-j

tho ngoc_q9
09-03-10, 11:55 AM
Thanks hoang_duong nhiều nhiều luôn, đọc bài thơ của hoang_duong mà ngọc ước ngày nào cũng là ngày mùng 8-3. làm con gái thật tuyệt;))

DTT
09-03-10, 05:00 PM
... làm con gái thật tuyệt

Câu này nghe quen quen :4: :4:

binhpm1987
09-03-10, 05:40 PM
thỏ ngoc đã cưới chồng đâu mà đòi làm phụ nữ mới chuẩn bị cưới thui đợi năm sau anh em lam thơ chúc thỏ ngoc sau nha:-bd

nguoithichhoacucdai
09-03-10, 08:03 PM
binhpm1987 à. phụ nữ là từ dùng chung cho giới nữ chứ ko phải để phân biệt là có chồng hay chưa có chồng. có chồng hay chưa cũng có thể gọi là phụ nữ được tất. con gái và đàn bà mới là cách gọi để phân biệt phụ người có chồng hay chưa thôi.

binhpm1987
09-03-10, 11:23 PM
NTHCD phản đối mạnh quá làm bình ngại quá hihi:-jxin lỗi chị em phụ nữ nha ~O) mời chị em 1 cốc cafe để xin lỗi vậy

tho ngoc_q9
10-03-10, 12:38 PM
binh nghe NTHCD nói gì chưa? chỉ được cái loi choi thôi, thì người ta cứ tưởng tượng trước cũng được chứ sao, mùng 8-3 này chưa có thì cứ nghĩ đến những ngày mùng 8-3 cho những năm tiếp theo có sao đâu, mọi người nhỉ, hình như có nguời đang ghen với chị em phụ nữ mình hay sao í mọi người ạ :-<

thienlong
10-03-10, 01:18 PM
8/3 muộn chi em phụ nữ trên D D nhé ;))>:D<

vjtvjt
10-03-10, 03:55 PM
Ngày ấy sẽ trôi qua.
Em cứ ngồi ngắm hoa.
Em cứ ca cứ hát.
Anh sẽ lo rửa bát.
Anh sẽ lo quét nhà.
Anh sẽ lo giặt là.
Em uống gì anh pha.
Chợ gần hay chợ xa.
Anh lần ra được hết.
Món em ưa anh biết.
Em cứ chờ mà xem.
Em đánh phấn xoa kem.
Anh nhặt rau vo gạo.
Em ung dung đọc báo.
Anh tay nấu tay xào.
Anh tự làm không sao.
Đừng lo gì em nhé.
Tà áo em tuột chỉ.
Đưa anh khâu lại giùm.
Nho anh mua cả chùm.
Buồn mồm em cứ nếm.
Bạn gái em mà đến.
Cứ vô tư chuyện trò.
Anh tắm cho thằng cu.
Rồi anh ru nó ngủ.
Màn hình bao cầu thủ.
Nghe em hét "vào rồi".
Hết một ngày em ơi.
24h thôi nhé.

Ui Cha! Ước gì mình ... được như chị ấy :D

binhpm1987
10-03-10, 10:42 PM
phụ nữ có ngày 8_3 còn anh em đàn ông mình thì ko có ngày nào cả thật là bất công đúng ko anh em chấc phải vùng lên quá =))

Lara Le
10-03-10, 10:53 PM
binh à, đúng là anh ghen với chị em phụ nữ thật rồi! Cách nhanh nhất để anh dc hưởng quyền lợi là...Sang Thái Lan nhanh lên. Về 1 cái, có quyền lợi ngay. ;))

binhpm1987
10-03-10, 11:04 PM
khổ cái là anh ko muốn chuyển đổi em ơi anh chỉ muốn có ngày của đàn ông thui hihihi cái tính anh cứ thấy gái đẹp là yêu ngay thì sao thành phụ nữ được em :-q:P