PDA

View Full Version : Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi.

Hồ Nam
21-03-10, 11:45 AM
Chào mọi người, Từ lúc tôi nghiện đến nay cũng gần 5 năm, ít nhất cũng ngoài 20 lần tái nghiện lại phải bắt đầu từ số mo rồi, mỗi 1 lần dính lại nghĩ đến 2 chữ bắt đầu lại thấy sợ, thế mà mãi vẫn chưa bỏ được. Vừa cắt cơn được vài ngày, hôm nay thấy nhẹ nhõm đi nhiều, tôi mem mới mong mọi người giúp đỡ. Đang đọc quyển đời thay đổi khi chúng ta thay đổi thấy thấm thía dã man anh em nào thích đọc sách lên mạng search quyển này xem ;))

Lara Le
21-03-10, 11:52 AM
Chào Honam!

4rum có rất nhiều anh em như Honam mà, mọi người chia sẻ, giúp đỡ và động viên nhau cùng tìm ra con đường tốt hơn. Cần thiết thì có các bác sỹ tư vấn nữa. Rảnh thì vào chatroom nói chuyện cho đỡ buồn nhé! Cố lên, ko gì là không thể mà. Cả nhà luôn chào đón những người bạn như HN đó!
:)

Hồ Nam
21-03-10, 12:10 PM
thanks Larra, mình cũng mới biết 4rum nhưng mình cảm thấy hợp, vì nơi đây có thể mình sẽ tìm được sự đồng cảm. Sẽ cố gắng tham gia 4rum 1 thời gian mong là không bỏ nửa chừng vì nếu bỏ nửa chừng là lúc đấy lại bị dính lại rồi, bấy giờ thì koo cần niềm tin nữa :P

nhóc phù thủy
21-03-10, 03:13 PM
Tinh thần và ý chí thật vững! Quan trọng là ở bản thân bạn đấy! Cố lên nào :-bd

hoangkninh
21-03-10, 04:35 PM
wellcom a honam hị hị em sẽ kiếm cuốn sách ni` đọc nghe tên hay phết

Hồ Nam
21-03-10, 05:56 PM
Tinh thần và ý chí thật vững! Quan trọng là ở bản thân bạn đấy! Cố lên nào :-bd

Nhìn chặng đường còn xa quaaaaaaa, nhưng mỗi lần đọc lại những Cm này thì lại thấy gần thật gần ;))

Hồ Nam
21-03-10, 06:01 PM
wellcom a honam hị hị em sẽ kiếm cuốn sách ni` đọc nghe tên hay phết

Bản thân anh cảm thấy đọc quyển này rút ra được nhiều thứ nên muốn share với mọi người, gái nhiêu tuổi rồi ? Đọc có rút ra được cái gỳ koo đấy :P