PDA

View Full Version : Offline 20.3.2010

Lara Le
21-03-10, 11:48 AM
Hôm qua, mấy anh chị em offline, Lara show ảnh cho mọi người xem. Do lần này chụp bằng điện thoại nên chất lượng ảnh kém 1 chút xíu, lần sau Admin VA hứa sẽ sẵn sàng máy ảnh!

Cũng vì 1 số sự cố, nên hội hôm qua chỉ có 8 người, trong đó, đáng tiếc nhất là:
binhpm: lỗi kĩ thuật xe cộ, đi ô tô nó khổ thế đấy ;))
anh 20nam: ngủ quên :((

Ngoài ra,VA và Lara đến muộn do công việc- Bị lỡ mất mấy màn hay :(

Còn những lí do của anh em nào nữa, thì Lara chưa cập nhật hết ạ!

Sau đây là màn "show hàng" ;))

Từ trái qua: Men7x- Áo đen, Q.anh, Ltvt, Mr. Bem- Áo khoác, thienlong, tuan2010

Thienlong đẹp dzai, đáng iu :)

Phanhieu...mơ màng :1:

Sau trận chiến!

Hi vọng lần sau sẽ có nhiều người đi offline hơn! Hay hôm nào nhà mình khuấy động lại vụ đi Tuyên Quang thăm anh Mag đi ạ! Nhiều thú vị lắm

han0148
21-03-10, 12:23 PM
pác thienlong =p~

han0148
21-03-10, 12:24 PM
=P~=P~=P~ pác thienlong

Lara Le
21-03-10, 12:28 PM
Khiếp quá thôi!
Chị han nhìn thấy anh Thienlong đẹp dzai, đáng iu mà cho liền 2 cái comment! Hị

@Chị han: anh Thienlong chưa có bạn gái đâu nha! ;))
@Nở: Ông anh ở đâu rồi, nhanh lên, ko chậm chân bây giờ! :-SS

han0148
21-03-10, 12:38 PM
@lara : kiểu này chắc fải kết thúc hợp đồng với anh Nở sớm hơn dự định wá :1::1:

Lara Le
21-03-10, 12:41 PM
Ồ, hị hị, chị yêu!

@Thienlong: Anh ui, anh có hiểu gì ko? Có cần em gửi riêng Profile của chị Hân cho anh ko ta 8->

@Nở: Tại anh nhé, em vô can vụ này đấy nhé!

CongTu
21-03-10, 12:52 PM
Sory cả nhà nghe hôm qua mình say quá ko đi đc, nằm ngủ quên 11h với dậy.

Lara Le
21-03-10, 01:00 PM
Phạt congtu nhé. Cái tội ngủ quên. Lần sau đi off, bắt xách đồ cho cả nhà ;))

CongTu
21-03-10, 01:15 PM
Tại nhà mình ở xa mà dậy muộn có muốn đi cũng ko kịp, lại thất hẹn lần 2 rùi, nếu có lần 3 sẽ ko thất hẹn nữa, hôm đó mình hen cả người iu đi rùi mà ngủ quên mất, chán quá đi mất, tại hôm trước uống rượu say quá. Hay hôm nào AE tổ chức lên Thai Nguyên chơi chuyến đi, lên trèo đèo, lội suối, đi du lịch sinh thái luôn :D:D

peut_quynhanh
21-03-10, 01:20 PM
sao ai cũng có ly do ngủ quên nhỷ

peut_quynhanh
21-03-10, 01:27 PM
Cái này cũng đc nhưng để hỏi ý kiến Bác Hô đã ná8->

nhóc phù thủy
21-03-10, 03:27 PM
Wow... Cả nhà offline vui quá... hum đó nhok cũng được off cùng mọi người... qua điện thoại... hehe :P

@ phanhieu: Này (nói theo giọng của phanhieu :D ) "chộp" ảnh mà tay còn cầm điếu thuốc nghênh ngang thế à... nhìn mà phát ghét B-)

@ thienlong: Đến nay mới biết "dung nhan" của tl á.. hehe... mới xuất hiện là đã có người đòi "ký hợp đồng" rùi. VIP quá (*)

@ han0148: Chị Hân cẩn thận vẫn tốt hơn... tl nhìn vậy chứ ko phải vậy đâu.. haha =))

@ Lara Le: Lara ăn gian nhé, giấu ảnh của mình ở đâu rùi? show ra mau... ko thoát được đâu.. keke :-?

Lara Le
21-03-10, 06:23 PM
Hị hị, Lara không có giấu ảnh, mà do Lara tới muộn, lúc đó anh Men say rùi, nên hok có minh mẫn để chụp ảnh, cái ảnh đó ko nhìn rõ nên L ko up. Huhu, oan cho Lara! :(

Men7x.Pro
21-03-10, 06:41 PM
Nhiều ảnh lắm cơ mà Lara, sao e post có mấy cái thôi vậy?

Lara Le
21-03-10, 07:03 PM
Anh ơi, chất lượng nó ko ổn lắm đâu anh, bị mờ mà. Lần sau mọi người chuẩn bị máy ảnh sẽ đẹp hơn! Với lại, quay đi quay lại toàn thấy anh Thienlong thôi ạ, Post anh ấy nhiều thì...hic!
:(

tho ngoc_q9
22-03-10, 10:39 AM
hic nhìn NIEMTIN Hà Nội thích thế nhỉ, lâu lâu mới có dịp gặp mặt vậy mà mọi nguời ko chịu post nhiều ảnh lên cho cả nhà cùng "ngắm", cái này là lỗi của ban tổ chức đó nghe
@Thienlong: sướng ghê lun á, ảnh mới tung lên mạng mà đã có bao nhiêu là fan hâm rùi hehe, Ngọc mà chưa lấy chồng thì Ngọc cũng đăng kí một xuất đó
@ Lara Le:Toàn lo post ảnh của mọi người lên mà quên mất mình rồi kìa, cho mọi người thấy La đi chứ
Ngọc đồng ý với nhoc là nhìn ảnh của anh Hiếu hơi bị đểu, nhìn là mún đánh roài

yeuluonmuquoang
22-03-10, 04:08 PM
Mọi người thi nhau bỏ phiếu cho TL, thôi mình bỏ 1 phiếu cho phanhieu cho đỡ thiệt. Hic có hội họp mình chỉ đứng cổ vũ thôi chứ chẳng ai trông cái đuôi cho mà đi với lại đang ốm suốt từ thứ 5 tuần trước tới giờ chưa khỏi.
Cái ông Bình rõ là to còi mà cũng vắng mặt, lần này off đông hơn lần trước, chắc vui hơn.
Lara ơi mặt tiền của em đâu rồi?[-(
@Men cũng chẹp giai mà k ai khen cả

Lara Le
22-03-10, 05:20 PM
Hị, bắt đền anh Men ấy ạ, cái ảnh có em anh ý chụp bị mờ, ko nhìn đc j hết cả :(

@Chị yeu: anh Binh VIP gặp lỗi kĩ thuật xe cộ, đấy, đi ô tô nó khổ thế chứ! Đã thế lại mất hút lun từ hôm đó, chắc sợ nhà mình phạt vạ.
Nhìn cái mặt phanhieu rõ "đểu", thế mà chị Vote, ko sợ anh chị em phản đối à ;))

Lara cũng Vote cho thienlong đẹp dzai, đáng yêu 1 phiếu, kaka

nghien20nam
22-03-10, 05:44 PM
Mấy thằng em đểu thật , có số mà ko gọi đánh thức làm mình woánh một giấc mở mắt ra đã thấy 3h hơn rồi . Thôi hẹn lần sau vậy .
@lara : ra đi , nhìn thấy roài , ko đc trốn nữa ...he he he

peut_quynhanh
22-03-10, 06:13 PM
Ô thế thiếu peut à chị nhox..........quên em rồi :((

yeuluonmuquoang
23-03-10, 04:43 PM
Hị, bắt đền anh Men ấy ạ, cái ảnh có em anh ý chụp bị mờ, ko nhìn đc j hết cả :(

@Chị yeu: anh Binh VIP gặp lỗi kĩ thuật xe cộ, đấy, đi ô tô nó khổ thế chứ! Đã thế lại mất hút lun từ hôm đó, chắc sợ nhà mình phạt vạ.
Nhìn cái mặt phanhieu rõ "đểu", thế mà chị Vote, ko sợ anh chị em phản đối à ;))

Lara cũng Vote cho thienlong đẹp dzai, đáng yêu 1 phiếu, kaka

chị thấy mỗi em phản đối thôi. Cho H 1 điểm để lấy lòng sau này chị có việc phải nhờ tới H mà (8->) . Với lại ai cũng cho TLong là VIP rồi chị thấy H thiệt wa'.

peut_quynhanh
23-03-10, 06:02 PM
Sao mọi ng toàn cho anh Tl vs anh PH ý nhỉ.....anh zai mr.Bem và chú MEn của em có kém phần long trọng đâu cơ chứ..........[-( phản đối ý kiến của các chị

thienlong
24-03-10, 03:18 AM
chụp chung chung cho vui thôi lara đưa ảnh lên thì làm sao có bé nào dám đến gần tl nữa hix hix [-(:-/

yeuluonmuquoang
24-03-10, 11:00 AM
chụp chung chung cho vui thôi lara đưa ảnh lên thì làm sao có bé nào dám đến gần tl nữa hix hix [-(:-/

Hị, được khen sướng quá lại còn.... đang ế ẩm quả này được lăng xê nhờ công em Lara, TL k thấy là các em thi nhau bỏ phiếu cho TL à? mỗi mình thương PH và bác men nên bỏ phiếu cho 2 "đồng chí" ấy đỡ thiệt

peut_quynhanh
24-03-10, 11:09 AM
hixhix.....A TL á hơi bị mr.Kiêu đấy ná =))

Lara Le
24-03-10, 02:45 PM
Hị
@Chị yêu: em hok có lăng xê anh thienlong ná! Chị Han0148 nhìn ra "Vẻ đẹp tiềm ẩn" của anh thien đầu tiên mà! ^#(^
Chị Hân còn đang đòi bỏ anh Nở vì anh Thiên đó ạ #-o

@thienlong: Hic, đưa ảnh xấu thì bị kêu là "dìm hàng", ảnh đẹp thì sợ ko em nào mon men! Thế ý Pác là thế nào đây? Tự dưng rơi xuống nhiều fan hâm mộ, sức yếu nên hoảng quá hả ông anh? ;))

thienlong
25-03-10, 12:49 AM
1 người như thienlong thi kiêu với ai bé quynh anh ơi =((
yeuluonmuquang : úi úi
lara : anh cám ơn vậy em làm mối luôn đi mấy vụ đó anh nhát lắm ;)

thanhnetzone
28-03-10, 02:35 PM
ko bít phải Long hàng khoai không nhỉ???:-?:-?:-?