PDA

View Full Version : Chấm hết từ đây.....!

damngochuy
28-03-10, 04:02 PM
mình năm nay 33t tính đến năm nay mình nghiện MT đc tròn 17 năm,17năm lãng phí của cuộc đời mình từ lúc nghiện đến nay chưa bao giờ mình biết cầm đến cái kim tiêm cũng tại vì mình rất sợ tiêm nên mới tồn tại đến ngày hôm nay mình cũng chưa bao giờ biết cai nghiện là như thế nào?từ lúc biết đến Diễn đàn này mình cũng thật sự muốn cai nhưng thấy nhiều người nói sẽ bị thế này thế khác nên minh cũng sợ không dám cai mong mọi người chỉ cách cho minh với (nói thật với mọi người trong 17n nghiện MT đến giờ chưa bao gio minh cai nghiên 1 ngày nao cả)cám ơn các bạn rất nhiều........!

nhóc phù thủy
28-03-10, 04:42 PM
Nếu cứ sợ bị thế này bị thế kia thì chứng tỏ là bạn vẫn chưa thực sự muốn từ bỏ nó rồi... Như thế thì không ai giúp được gì cho bạn đâu... Bạn phải tự đối diện với bản thân và nghĩ xem mình muốn gì đã... :)

XinDuocBinhAn
28-03-10, 05:42 PM
Nghiện 17 năm (không biết có liên tục hay không) mà chưa bị CA túm là rất may. Em nghiện có 6 năm mà gặp đủ trường hợp cả. Cai liên tục chứ nếu mà chơi 6 năm liên tục như anh chắc là không nỗi đâu vì sức khỏe của em rất yếu. KHÔng có những giai đoạn cai là giờ này em đã chết từ lâu rồi. không bị quá liều thì cũng không đủ sức để đi ra ngoài mua ma tuy nữa.
Anh nên dừng khi chưa phải quá muộn. TRường hợp của anh có lẽ đi vào trung tâm cai thì hay hơn hoặc gọi vào 1088 làm theo hướng dẫn để được tư vấn thì hay hơn. Thân