PDA

View Full Version : Vì mẹ, con sẽ cai

quocanh111
29-03-10, 01:47 PM
da cai thanh cong,

yeuluonmuquoang
29-03-10, 04:01 PM
Nếu bạn tự tin vào bản thân thì hãy cố lên. Nhưng mình thấy 30 ngày là ít, chỉ sợ sau 30 ngày ra ngoài xã hội lại ... Không tự tin thì sau 30 ngày mình nghĩ bạn nên uống thuốc chống tái. Cai là cần, và quyết tâm thì có, nhưng mình vẫn thấy có 1 số người ra ngoài vẫn nhớ và tìm tới MT. Chúc bạn vững tâm, chúc bạn thành công.

lyns
29-03-10, 08:20 PM
Chào tất cả mọi người trên diễn đàn.
Mình hiện đang là 1 Manager của 1 tập đoàn lớn nhất thế giới về IT Service, cách đây khoảng 10 năm mình nghiện, sau đó mẹ mình đã dắt mình lên Lâm Đồng ở và học, tốt nghiệp PTTH xong, mình thi đậu vào ĐH Kinh Tế TPHCM, ra trường với số điểm thủ khoa, mình được đi du học tại Anh, sau 4 năm, mình lấy bằng tiến sĩ, về VN, công tác trong ngành 1 năm mình được lên chức, manager, 1 giám đốc trẻ nhất toàn Tập đoàn, sau đó mình làm đám hỏi với người mình yêu nhất, nhưng vô tình mình đã biết được cô ấy phụ mình, bắt gặp quả tang, cảm giác buồn, chán, mình lại dùng MT, gần 1 năm rồi, hôm qua, nhìn thấy mẹ mình khóc, lần đầu trong 10 năm mình thấy bà thất vọng về thằng con trai cầu khẩn của bà, mình có 6 chi gái, mình là con út, và là con trai duy nhất, nhìn ánh mắt bà, mình biết, bà đau lắm, hôm nay mình quyết tâm cai, khoá phòng lại, chỉ có internet làm bạn, bà gọi mình từ sáng giờ rất nhiều lần, mình đã xin công ty nghỉ phép 30 ngày để trị bệnh, quyết tâm cai lắm, từ sáng đến giờ cảm giác khó chịu lắm, mình đã vứt chìa khoá cửa, vứt tất cả, thuốc lá cũng vứt ra ngoài không hút nữa, mình sẽ cai được, mẹ ơi con sẽ cai được, "1 tháng con kiếm hơn 80 triệu, tiền hút chích không quan trọng, nhưng con sẽ đánh mất mình" đây là lời của mẹ mình nói với mình hôm qua, mình sẽ cố để cai thành công, bây giờ nước mắt nước mũi của mình đã trào ra nhiều lắm, nhưng Trần Quốc Anh đã nói được thì sẽ làm được, không cần thuốc men gì hết, xưa nay con chưa làm chuyện gì cho mẹ buồn hết, nhưng ma tuý đã làm cho con hư người đi, con sẽ làm lại, Mẹ ơi!
- Khi nào cai xong, con sẽ bán nhà, mẹ con mình về quê, con sẽ thành lập công ty, bằng khả năng của mình, con sẽ mua nhà mới, lập công ty, kinh doanh service, mẹ sẽ không bao giờ buồn vì con nữa đâu, con hứa với mẹ, bây giờ đã 15g con không use ma tuý, con thấy trong người khó chịu, sốt, lạnh liên tục, nhưng con sẽ chịu được, Giám đốc con còn làm được, du học ở Anh lạnh vậy con còn chịu được, cái khó chịu này con sẽ chịu được, trust me,
- Nếu con không chịu được, có nghĩa bản lãnh con kém,, trước đây con đã cai 1 lần thành công thì lần này cũng phải vậy?
- Hãy tin con mẹ nhé, con sẽ thành công!

bán cho em mấy kg mìn đi a. E quăng lung tung cho mấy mens chụp >:D<
http://www.google.com.vn/search?hl=vi&source=hp&q=quocanh1705@gmail.com&meta=&aq=f&aqi=&aql=&oq=&gs_rfai=
post cái link cho mọi người tìm hiểu về VỊ TIẾN SỸ này nhé

Hiếu Hương
01-01-13, 11:52 AM
http://www.google.com.vn/search?hl=vi&source=hp&q=quocanh1705@gmail.com&meta=&aq=f&aqi=&aql=&oq=&gs_rfai=

Không ngờ người có địa vị và học thức như bạn mà cũng .....

zero
03-01-13, 01:08 PM
:x
look frist

tieuquytu
08-04-13, 10:54 PM
Chúc mừng bạn đã cắt cơn thành công.

bachtien_sinh
08-04-13, 11:21 PM
da cai thanh cong,

Mãi mãi là bao lâu? Mong bạn sẽ sớm tìm ra nguyên nhân của vấn đề. Vì theo mình cái điểm yếu
cũng chính là điểm mạnh của bạn. Bạn vì tình cảm mà nghiện rồi cũng nhờ tình cảm mà từ bỏ nó, bạn là người học rộng, đủ kiến thức để hiểu thể trạng cũng như sức khỏe của mình.Hãy tìm cách chế ngự điểm yếu và phát huy mặt mạnh bạn nhé.