PDA

View Full Version : Tình yêu net !!

thaipeace
29-03-03, 10:46 PM
;) :lol: <_< :( :ph34r: :o :D :rolleyes: :angry: :blink: :huh: :P B) :) :unsure:
Mệt và mỏi , nhưng không bao giờ tui bỏ qua lân hẹn với cô âý trên mạng .
Không biết những gì bạn âý nói có thâtj không , nhưng riêng tôi tôi tin la thâtj (đơn giản là vì tôi đã noi thât ) . Khi nói chuyện tôi cảm thâý dường như chúng tôi gânf nhau lắm &#124;(mặc du cách xa tới 125 cây số lânj &#33;&#33;) .
Khi noi chuyên , tính nhút nhát của tôi biến đâu mâts , chỉ còn niềm hứng thú , say mê và xem lânx sao xuyến .
Cả hai chưa ai gửi hinh cho nhau , cả hai chua ai dám nói cái gì di xa hơn măc du nói yêu trên mạng đối với một số người là điều dễ như trở bàn tay . Chúng tôi khá tôn trọng nhau (tôi nhânj ra điều đó khi nói chuyện với một số người khác trên mạng , ho không nhu bạn âý )
Tôi biết mang chỉ là ảo , không la thực , tui biết trên mạng vi không biết nhau nen người ta co qưyền nói sạo không sợ bị phát hiện . Và tôi cung biết răng có thể người đang chat với tui co thể đang chat với 2 , 3 chục người khác . Nhung tôi tin bạn áy không vâyj , tôi tin cảm giac của tôi cũng giống như cảm giác của ban âý &#33;&#33;&#33;&#33;
Các bạn có tin không &#33;&#33;&#33; :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

Romeo
04-04-03, 12:09 AM
:) Đôi lúc chúng ta cũng gặp được những con người thật sự là TỐT ở trên mạng , nhưng thật sự thì RO hong tin lắm về TIN IU trên NET đâu, tình IU chỉ thực sự xuất hiện khi 2 người âý thật sự là hiểu về nhau, Ở bên cạnh nhau và cũng chia sẽ với nhau những niềm vui nổi buồn ....nhưng Thaipeace ah`....biết đâu bạn gặp được người thật sự TỐT âý .
RO chúc bạn là người may mắn nhất trong ngàn người đau khổ trong chuyện Tình IU thời NET nha&#39;
http://www.vinawebs.com/romeo/click.gifĐằng sau vẻ đẹp âý là sự giả dối ..bạn hãy cẩn thận nhá &#33;

thaipeace
10-04-03, 12:58 AM
Làm gì mà ngàn nguời ghê dữ vâỵ , dừng làm Thái sợ chứ , nói cho biết nhé , chưa bao giờ Thái là người may mắn hơn người khác đâu &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; hichichic...............

KST
10-04-03, 03:17 AM
Originally posted by thaipeace@Apr 9 2003, 10:58 PM
Làm gì mà ngàn nguời ghê dữ vâỵ , dừng làm Thái sợ chứ , nói cho biết nhé , chưa bao giờ Thái là người may mắn hơn người khác đâu &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; hichichic...............
Chưa bao giờ thì bây giờ sẽ có....hãy tự tin lên THAI à &#33; Tui lun ủng hộ bạn http://www.vinawebs.com/duykhanh/sport.gifhttp://www.vinawebs.com/duykhanh/sport.gifhttp://www.vinawebs.com/duykhanh/sport.gif

catbuitinhdoi
15-04-03, 02:28 AM
tình yêu.com hả .Tuinghĩ là có đấy ,Thái hãy cố lên nhá

thaipeace
23-04-03, 12:02 AM
Cám ơn nhưng , ung hộ băng cách nào đây , chư ... nói xuông ai cũng nói được , ví dụ có ai hiến kế cho tui kể kiểm tra mức đô thật lòng của cô áy đi &#33;

catbuitinhdoi
23-04-03, 01:26 AM
hãy dùng nick ảo mà thử nhưng tui kô thích như vậy mình kô tin tưởng người kia thì yêu với đương làm chi ,mình cứ thật lòng đi thế nào cũng có người thật lòng lại với mình

thaipeace
26-04-03, 08:49 PM
Bộ chỉ có nick ảo thôi hả , còn cach nào khác không &#33;&#33;?
Chứ nói thât5 , đã có nhiều người khuyên Thái rằng đừng tin vào ba cái chuyện vớ vân âý . Người thât việc thât còn chưa ăn ai nữa là .......

catbuitinhdoi
27-04-03, 01:08 PM
thì họ nói cũng đâu có sai,nhưng thái hãy hy vọng đi ,tui chúc thái sẽ sớm dc hạnh phúc

thaipeace
29-04-03, 01:07 AM
Cám ơn , nói chung cuối cùng ai cũng phải tin là net thât5 chứ không ảo &#33;

Romeo
29-04-03, 11:16 PM
Có những lúc RO buồn ..RO đi lang thang và rồi RO cũng tìm đến INTERNET để được tâm sự bày tỏ những niềm vui, nỗi buồn của mình với mọi người...và RO cũng gặp được rất nhiều người bạn gái rất tâm đầu ý hợp , và dĩ nhiên là cũng có nảy sinh tình cảm rồi , nhưng RO vẫn biết đó chỉ là những tình cảm mang tính chất ảo mà thôi
Nên RO nghĩ rằng các bạn cũng đừng nên quá dành hết tình cảm của mình vào những thứ tình cảm mang tính chất ảo như vậy nữa nhé....hãy cứ sống và tin tưởng vào những gì thực sự ở trước mắt mình nhé..

thamtunet
30-04-03, 01:48 PM
TTN nghĩ điều này xảy ra rất ít , khả năng thành công rất thấp đối với những mối tình trên net hiện nay, TTN qua bao câu chuyện yêu đương trên net mà pháp luâtj đã lột mặt được bao kẻ dê đội lốt người đâý và cũng để lại hâụ quả rất lớn cho những em gái chưa đến tuổi vị thành niên, những mạc cảm và ghê tởm, điều này thì làm sao có thể tránh khỏi được.
Hãy nhìn nhânj một cách chính xác bạn nhé

Guest
03-05-03, 12:56 AM
Xin tặng các bạn yêu chat 2 câu thơ của thi sĩ Xuân Diệu :
" Tình chỉ đẹp khi còn dang dở,
Đời mất vui khi đã vẹn câu thề "

Các bạn có ý sữa câu thứ 2 thành :
" Đời mất vui khi đã gặp nhau rồi " không ????

phamdungchi
03-05-03, 01:00 AM
Xin tặng các bạn yêu chat 2 câu thơ của thi sĩ Xuân Diệu :
" Tình chỉ đẹp khi còn dang dở,
Đời mất vui khi đã vẹn câu thề "

Các bạn có ý sữa câu thứ 2 thành :
" Đời mất vui khi đã gặp nhau rồi " không ????

Bài trên của mình đâý : Phạm Dũng Chi . 18/10/1958

thaipeace
04-05-03, 12:20 AM
Cũng đúng , vì nói chuyên không gặp mặt dễ hơn là gặp mặt đúng không ?
Thái chưa có kinh nghiêm nhiều , Ro là người từng trải , Thái tin Ro , nhưng Thái cũng tin ở mình vì đơn giản một điều Thái nghĩ :" chẳng ai nói sạo mãi mà người khác không biết , hay ít nhât họ cũng cãm thâý chán ngán mà thôi " như thế lên net tốn tiến xem ra hơi bị ngu &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

tinhyeulunglinh85
04-05-03, 01:27 PM
Thai àh, mình đã từng gặp trưồng hợp như bạn, mình đã cảm tình với một người chưa hề gặp mặt, nhưng mình nghĩ rằng tỉnh yêu thực sự chỉ đến khi 2 người gặp nhau và có thời gian tiếp xúc với nhau,
Bay giơ nhưng gì bạn nghĩ về họ chỉ do bạn tưổng tượng ra ma thôi,nếu có cơ hội bạn thử gặp họ xem sao

KST
04-05-03, 02:19 PM
http://www.vinawebs.com/duykhanh/chat.gif Theo tui nghĩ thì NET chỉ là công cụ tìm kiếm , nhịp cầu để 2 người biết nhau mà thôi...còn chuyện có yêu hay ko thì phải tiếp xúc ngoài đời mới biết được <_< http://www.vinawebs.com/duykhanh/hun.gif

catbuitinhdoi
04-05-03, 07:34 PM
đúng gòi ,kô thể có 1 tình yêu thật sự nếu hai người chỉ típ xúc với nhau we net thui,phải gặp mặt nhau mới bit dc

catbuitinhdoi
04-05-03, 08:03 PM
đúng nhưng trước khi gặp nhau thì net là nhịp cầu cho hai tâm hồn xích lại gần nhau

thaipeace
06-05-03, 10:05 PM
Hay lắm , thái định hè này sẽ gặp , vì nhà cô âý xa lắm . Thực ra năm ngoái Thái đã cò dịp , nhưng vội quá , và nhà tìm không ra nên để mât1 cơ hội &#33;&#33;&#33;
Nhưng lân2 này thì không ? Nhưng vân1 đề đặt ra là , thât5 ra người quen trên net có được đặt cao hơn người quen ngaòi đời không ?

be_xinhxinh_TPY_YM
06-05-03, 10:23 PM
nhưng theo bé thì hãy tin đi,nếu như anh đã xác định rằng chị ấy chân thành vơi anh và anh cũng chân thành với chị ấy.Biết đâu anh đang nắm giũ cho mình 1cw hội.Giữa cuộc đời mênh mông rộng lớn này,để có đuwocj 1người tri âm tri kỉ thì khó lắm,đừng đánh ấmt cơ hội của mình&#33; Bé cũng đang tin vào 1 người,niềm tin sẽ được khẳng định.Người ấy đã làm cho bé tin vào tình bạn qua net,và hơn thế nữa...
Mỗi người 1 ý kiến,chúc anh có được hạnh fúc thật sự của mình&#33; :rolleyes:

thaipeace
06-01-04, 10:51 PM
cám ơn bé , mong sao anh cũng được giống bé , nhưng anh vẫn cảm thấy minh fkhông đủ khả năng làm điều đó &#33;

only_love
08-01-04, 09:26 AM
tình yêu trên nét thì chắc hẳn ko thể đặt cao hơn ngoài đời goài, theo only_love là dzậy đoá . vì ngoài đời thì cơ hội sẽ nhìu hơn là trên nét nhìu.

thaipeace
12-01-04, 11:31 AM
Mình cũng nghĩ như thế , nhưng net sẽ mang lại cho mình nhưng cảm giác rất lạ , nửa thật nửa ảo , có thể kiến cho một anh chàng không may mắn nào đó có một chút thăng hoa , có một chút tinh yêu &#33;

ruacon
12-01-04, 01:06 PM
Có đôi lúc thì em đặt một số người quen trên net hơn cả bạn bè thật của mình, đôi lúc cũng nghĩ mình bị lừa rồi nhưng dù sao có những lúc chấp nhận sự dối trá trên mạng còn tốt hơn việc phải đối mặt với những sự thật ngoài đời...Còn vấn đề yêu nhau thì...ko biết&#33; Nhưng RO cứ gặp thử đi, nếu ko làm người yêu được thì là bạn cũng tốt&#33;

ruacon
12-01-04, 01:08 PM
Có đôi lúc thì em đặt một số người quen trên net hơn cả bạn bè thật của mình, đôi lúc cũng nghĩ mình bị lừa rồi nhưng dù sao có những lúc chấp nhận sự dối trá trên mạng còn tốt hơn việc phải đối mặt với những sự thật ngoài đời...Còn vấn đề yêu nhau thì...ko biết&#33; Nhưng Thai cứ gặp thử đi, nếu ko làm người yêu được thì là bạn cũng tốt&#33;

thaipeace
18-01-04, 08:19 PM
Có khi lại có tác dụnh ngược lại đấy bạn ạ , nói chung Ro đã tững nói với Thaipeace rằng đừng vội vàng làm gì âu cũng là duyên số thôi &#33;

thaipeace
18-01-04, 08:20 PM
Có khi lại có tác dụnh ngược lại đấy bạn ạ , nói chung Ro đã tững nói với Thaipeace rằng đừng vội vàng làm gì âu cũng là duyên số thôi &#33;