PDA

View Full Version : Mình cần cai tại nhà, AE nào biết xin tư vấn

sada
09-04-10, 11:24 AM
Mình hiện đang ở TP HCM, Hiện giờ mÌnh nghiện nặng rồi, không thể tự cai bo được nữa, Mỗi lần lên cơn là không chịu nỗi sự vật vã của ma túy nên mình sử dụng tếp tục, h không còn lòng tin tự cai được nữa. Các bạn cho mình hỏi ở TP HCM có cơ sở nào hoặc bác sĩ nhận cai giúp mình mà bí mật dùm mình. BẠn nào biết xin tư vấn giúp mình, Cảm ơn rất nhiều

ninhtroc_7x
09-04-10, 12:55 PM
nặng quá rùi à tui cũng cai nhièu lần dùng các loại thuốc nhưng chẳng bằng cai bo mệt nhưng mà nhanh lại người ,có gan chơi thì phải chịu như tui cai bo khoẻ rùi nè.còn muốn cai bằng thuốc hỏi anh song khoa ,chúc bạn tự tin mình cùng làm lại nhé

sada
09-04-10, 02:40 PM
nặng quá rùi à tui cũng cai nhièu lần dùng các loại thuốc nhưng chẳng bằng cai bo mệt nhưng mà nhanh lại người ,có gan chơi thì phải chịu như tui cai bo khoẻ rùi nè.còn muốn cai bằng thuốc hỏi anh song khoa ,chúc bạn tự tin mình cùng làm lại nhé

Thks bạn đã động viên mình. Mõi người có hoàn cảnh khác nhau bạn àh. Mình nói thật là từ lúc biết đến nàng tiên nâu đến h mình cũng không nhớ hết được là đã cai bao nhiêu lần rối. Cai bắt buộc có, cai tự nguyện cũng có, cai bo thì ước khoảng trung bình 1 năm cho là 4,5 lần gì đó mà mình đã nghiện 13 năm. Không phải là mình không dám tự cai bo nhưng hiện h thì chân của mẹ mình bị đau khớp xương khó khăn trong việc đi lại, ba mình thì già cả mắt lại mờ nên mình không muốn phiền đến ba mẹ cũng vì thấy thương ba mẹ đã già yếu lắm rồi nên mình đang quyết tâm cai, khổ nỗi cai bo thì ai chăm sóc cho mình mõi khi lên cơn bạn đừng nói với mình là tự chăm sóc lấy nhé vì nếu tự chăm sóc lấy thì mức độ nghiện còn rất nhẹ nên sức khỏe còn tốt còn khi nghiện nặng thì khi cai bo không thể tự chăm sóc lấy được đâu, có người còn không kiểm soát được cả bản thân mình khi cai - đi ,đứng, tiểu, tiện, hệ thần kinh hoảng loạn >> không kiểm soát được hành vi của mình(cái này vào trung tâm thì thấy nhiều nè). Hơn nữa sức khỏe mình h rất yếu khi thiếu thuốc đi đứng còn không xong >> cai bo thì làm sao tự chăm sóc mình được và đôi khi còn không kiểm soát được bản thân mình trong cơn co giật khi đến đỉnh điểm. Mình hiện giờ cũng rất hoang mang không biết phải làm như thế nào đây.
AE nào biết có cơ sở hay Bác Sĩ giúp mình cắt cơn hoặc nơi nào có bán thuốc để cắt cơn xin chỉ giúp mình. Cảm ơn nhiều