PDA

View Full Version : Tồn tại 2 diễn đàn NIEMTIN ???

DTT
09-05-10, 08:23 PM
DTT phát hiện ra diễn đàn NIEMTIN thứ hai này Diễn đàn (http://www.heroin-aids.info/index.php?), thời gian của nó hình như là trễ hơn so với bây giờ, giống như là sơ - cua ấy, các Admin có thể giải thích giùm không?

Song Khoa
10-05-10, 09:23 AM
Diễn đàn chính của chúng ta vẫn là diễn đàn này. Còn diễn đàn bên đó thực sự là bản phụ do admin Việt Anh backup test kỷ thuật trước khi thực hiện ở bả n chính đây. Mọi người đừng lo lắng và ngạc nhiên gì. Sân chơi của chúng ta vẫn là đây

future
21-08-12, 09:45 PM
? vậy là cái dđ kia ko hoạt động sao?

Song Khoa
28-08-12, 08:18 AM
? vậy là cái dđ kia ko hoạt động sao? Diễn đàn đó đã được xóa để tránh gây hiểu lầm rồi bạn à. cảm ơn sự quan tâm của bạn đối vối gia đình NIEMTIN

tamsubuon
17-10-12, 05:41 PM
chào mọi người, em mới tham gia diễn đàn, em có người yêu cũng nghiện, em buồn lắm k biết làm sao cho anh ấy thoát khỏi nó nữa, em muốn vào đây để hiểu về những người nghiện nhiều hơn
Em thấy diễn đàn nên có chat box nè, những bài viết mới nên được đưa lên đầu để tiện cho người xem theo dõi.còn về trang trí thì còn hơi sơ sài, biểu tượng chưa phù hợp với nội dung lắm, logo chưa nỗi bật lắm chỉ có một vài góp ý vậy thui.có gì thất kính xin bỏ qua!

ninhtroc_7x
17-10-12, 08:32 PM
chào mọi người, em mới tham gia diễn đàn, em có người yêu cũng nghiện, em buồn lắm k biết làm sao cho anh ấy thoát khỏi nó nữa, em muốn vào đây để hiểu về những người nghiện nhiều hơn
Em thấy diễn đàn nên có chat box nè, những bài viết mới nên được đưa lên đầu để tiện cho người xem theo dõi.còn về trang trí thì còn hơi sơ sài, biểu tượng chưa phù hợp với nội dung lắm, logo chưa nỗi bật lắm chỉ có một vài góp ý vậy thui.có gì thất kính xin bỏ qua!

chào em gái nè, có người yêu nghiện thì thiệt thòi em nhỉ8-x mỗi người sinh ra đều phải mang một số phận, phận em có lẽ là yêu phải anh nghiện rồi... chỉ có lời khuyên với em rằng , hãy cố gắng hết sức có thể , còn ngựa cứ quen đường cũ thì chia tay vì con người sức chịu đựng có hạn ... chúc em vui vẻ