PDA

View Full Version : Ma túy đối với Tình Dục là con Dao 2 lưỡi

ninhtroc_7x
16-06-10, 11:09 AM
Như chúng ta đã biết những người nghiện thường có cả trăm ngàn lý do dẫn đến với ma túy
Và lý do dùng ma tuy để giải quyết vấn đề yếu sinh lý trong quan hệ tình dục là không ít
Tôi cũng không phải là một nhà tình dục học , nhưng quãng thời gian nghiện của tôi , tôi đã đi cai ở rất nhiều nơi thấy anh em cùng cảnh tâm sự tôi thống kê được khoảng 40% vì lý do này
Tôi xin trích dẫn 2 lời kể của 2 người một bạn trẻ chưa có gia đình và một người lớn tuổi đã có gia đình
Bạn trẻ nói các anh ạ chỉ vì yêu lên em mới dính vào ma túy . Mỗi lần em rủ người yêu đi nhà nghỉ chưa kịp làm gì thì đã.......... chán quá , em nghe người ta nói làm vài khói ma túy vào thì mỹ mãn luôn ,thế là từ đó em lấn sâu vào ma túy
Còn anh lớn tuổi thì kể các chú ạ đầu tiên anh cũng có biết ma túy là gì đâu kể từ sau khi anh lấy vợ , vợ anh xinh lắm nhưng khổ tội là sinh lý của anh quá kém chưa đến chợ thì đã hết tiền anh sợ tiếng thở dài của vợ mỗi khi lâm chận chán quá không đáp ứng được cho vợ lên anh cũng dùng thử ma túy và cũng từ đó matuy cuốn anh theo và lấy của anh tất cả
Đó là 2 câu chuyện trong cả trăm câu chuyện tôi đã được nghe liên quan của ma tuy đến sức khỏe tình dục
Để thỏa mãn và đạt đến cực khoái cho bạn tình nhiều người đã tìm tới mà túy nhìn vào một khía cạnh nào đó thì cũng thấy hiệu quả ,nhưng đó chỉ là lúc mới sử dụng sức khỏe còn, nhưng khi đã lún sâu vào rồi thì Ma túy lại chở thành con dao hai lưỡi nó lấy đi sức khỏe của bản thân và tình yêu của người sử dụng nó
Đây là một vấn đề tế nhị lên tôi cũng không muốn đi sâu vào để phân tích kỹ .Vì vậy tôi cũng chỉ sơ lược qua một chút để cảnh báo những ai sử dụng ma tuy vào mục đích tình dục thì hãy dừng lại khi chưa quá muộn
vẫn biết trong tình yêu đôi lứa hay đời sống vợ chồng tình dục cũng đóng một vai trò quan trọng , nhưng cũng chẳng có bạn tình nào muốn chúng ta sử dụng ma túy để giúp họ đạt đc mức cực khoái
Để có cuộc sống tình dục tốt và lành mạnh không nhất thiết phải sử dụng ma túy , vì vậy muốn có sức khỏe tình dục tốt thì chúng ta phải có nếp sinh hoạt lành mạnh chịu khó thể dục thể thao thì sẽ leo núi tốt và dẻo dai hơn
P/S chị em nào có người yêu hoặc chồng nghẹo thì chịu thiệt thòi một chút để anh em nghẹo đỡ cảm thấy tủi thân tập trung vào cai tốt hơn .Thuế má ko đóng được đầy đủ nhưng cả nhà đều vui .Đấy nhắc đến thuế má lại nghĩ đến một người b-(

yeuluonmuquoang
16-06-10, 03:45 PM
Chồng nghẹo nhưng mà cai được thì vụ thuế má kia lại vô tư, k sợ thất thu mà em lại sợ là bội thu ấy ;)). Các chị em có chồng nghẹo động viên chồng cai tốt thì dân giàu nước mạnh mà nộp thuế ào ào ấy chứ\m/

Tuan_2.0
16-06-10, 05:50 PM
Anh N nói đúng đấy,nhiều người vì muốn giúp bạn tình đạt được cực khoái nhưng bản thân mình thì sau này lại đạt được cực khổ,mới đầu là để tăng khả năng tình dục nhưng sau này thì "tình dục là chuyện nhỏ"...Vậy nên chị em nào có chồng hoặc bạn trai hơi "yếu" thì cũng đừng vội tỏ thái độ thất vọng dễ làm các chàng tìm đến với em "Hin",hãy kiên nhẫn 1 chút để tìm cách khắc phục "sự cố" nhé :)

tukoi
17-06-10, 07:11 AM
A Ninh giờ là giáo sư tâm lý học, tình dục học, tiền học, chém gió học... kiêm cả nghẹo học nữa rồi ^^

ninhtroc_7x
17-06-10, 08:45 PM
A Ninh giờ là giáo sư tâm lý học, tình dục học, tiền học, chém gió học... kiêm cả nghẹo học nữa rồi ^^

Anh chỉ dám nhận mình là nghẹo học thôi .và anh đang nghiên cứu thêm về thần kinh học để chữa bệnh cho mình , vì ngày trẻ bồng bột nghịch dại tự cắm đinh vào đầu mình ,cho lên mười mấy năm qua cứ loay hoay không rút ra được chán thật

thuytinh
18-06-10, 07:14 AM
Chuyện cái đinh là có thật hả anh Ninh? xem ra anh còn thần kinh hơn cả em nhỉ? vì ngày nhỏ em chỉ dám cầm cái đinh thò vào ổ điện để xem nó có điện hay không thôi.

DTT
18-06-10, 09:15 AM
E hèm, vậy mấy anh thử vào mấy trang về giới tính á. Sẽ có các mục như "Làm thế nào để lâm trận lâu hơn" ... hay gì gì đó >:), chứ tìm chi loại khói trắng này :)

thuytinh
18-06-10, 09:41 AM
DTT nói chính xác, chính xác, 10 điểm nha!

canabis
19-06-10, 03:03 PM
Chuyện cái đinh là có thật hả anh Ninh? xem ra anh còn thần kinh hơn cả em nhỉ? vì ngày nhỏ em chỉ dám cầm cái đinh thò vào ổ điện để xem nó có điện hay không thôi.

Chú ý : Cất thật xa các dụng cụ có thể dùng để nghịch dại với hai đồng chí này .