PDA

View Full Version : TÁI SUẤT GIANG HỒ

Phuongtroicachxa
01-04-03, 06:56 PM
HÊ CHÀO BÀ KON CHÀO RÔ LÂU RỒI KHÔNG POST BÀI NHỚ MỌI NGUỜI WÁ CÓ AI THẤY THỎ CON Ở ĐÂU KHÔNG CHI CHO TUI VỚI.KHÔNG THÌ CHẮC TUI BUỒN WÁ ĐI MẤT

catbuitinhdoi
01-04-03, 07:13 PM
thỏ con là ai vậy?nếu bít tui sẽ ..........lìn

Guest
02-04-03, 12:16 PM
tho con la tui ne ` , ai tim tui dzay ?

Romeo
02-04-03, 06:45 PM
Originally posted by Phuongtroicachxa@Apr 1 2003, 11:56 AM
HÊ CHÀO BÀ KON CHÀO RÔ LÂU RỒI KHÔNG POST BÀI NHỚ MỌI NGUỜI WÁ CÓ AI THẤY THỎ CON Ở ĐÂU KHÔNG CHI CHO TUI VỚI.KHÔNG THÌ CHẮC TUI BUỒN WÁ ĐI MẤT </span>
:) <span style=\'color:blue\'> Ai gọi RO đấy...có RO đây , RO và các BẠN vẫn rất nhớ Phuong_troi_cach_xa lắm....Nhớ ánh mắt, nhớ nụ cười và nhớ .....ôi sao mà nhớ &#33;
Từ cái hôm Phuong_troi_cach_xa đi bán hoa trong dịp VALENTINE đến giờ.RO hong thấy bạn quay lại, hay là con tim đã thổn thức , để rồi....quên mọi người mất tiêu &#33;

nhocthuytien
07-04-03, 04:08 PM
phải rùi àh... Phuong_troi_cach_xa ra đi mà khôg một lời nhắn nhủ chi đến cho mọi người... âm thầm lặng lẽ ra đi àh.. thế dạo này PTCX có gì vui mà quay trở lại diễn đàn thế nhỉ? :D kể cho pà kon nghe xem nào...

hyvong_lybiet
09-04-03, 11:06 PM
Chời ơi , làm gì mà rùm beng thế hả ? tui đang ngủ ngon giấc bị mấy người phá đám làm mất giấc ngủ vàng ngọc của tui . Bắt đền đó , tui không chịu đâu hixhixhixhixhixhixhixhixhixhixhixhixhixhix :( :( :( :( :( :( :( :(

Access_banned
09-04-03, 11:35 PM
Phương trời xa cách đi bụi đời máy hôm nay mời chịu dzề đó hả &#33;