PDA

View Full Version : Thử tài bạn gái 1 tí

Asin
01-04-03, 08:58 PM
Chào mí girl tui có 1 câu hỏi,ai trả lời được,giả sử tui là người iu của mí girl:
Em có yêu anh đến suốt cuộc đời anh ko?
Mí girl sẽ post câu trả lời và tui sẽ cho bạn biết bạn yêu như thế nào???

Guest
02-04-03, 12:15 PM
nếu là tui thì không bao giờ tui trả lời là có đâu Asin ơiiiii.

Romeo
02-04-03, 11:46 PM
Originally posted by Asin@Apr 1 2003, 01:58 PM
Chào mí girl tui có 1 câu hỏi,ai trả lời được,giả sử tui là người iu của mí girl:
Em có yêu anh đến suốt cuộc đời anh ko?
Mí girl sẽ post câu trả lời và tui sẽ cho bạn biết bạn yêu như thế nào???
:) RO là MAN nhưng cũng hơi bất ngờ khi nghe được câu nói của ASIN đó ..he he liệu U có đủ sức để yêu người ta suốt đời hong mà dám hỏi người ta như vâỵ dzậy ! :blink:

Asin
03-04-03, 08:35 PM
cứ trả lời đi rồi khắc biết....

nhocthuytien
05-04-03, 08:14 PM
nếu là NTT thì điều mà NTT có thể nói với người mình yêu àh: "Cuộc sống không vĩnh cửu đâu anh, bởi khi mình yêu một ai đó, không chắc rằng người ta sẽ yêu lại mình, nhưng hãy trân trọng tình cảm đó, vì có thể trong cuộc đời.. chúng ta sẽ không yêu được như thế nữa..Và với anh.. anh có thể sống bao lâu để yêu em.. em sẽ sống hơn anh chỉ để yêu anh mà thôi.. vì chắc gì em đi bước nữa mà em có thể yêu người đó bằng anh"..
Tui sẽ chả lời thế đó.. nhưng cuộc sống chắc gì như ta mong muốn hen!

Asin
05-04-03, 08:54 PM
Okiem,được đó.Ai ma` có được ngừơi iu như NTT tiên thì sứơng lém.

coolgirl
05-04-03, 10:52 PM
tui chưa có người yêu......nhưng nếu phải trả lời câu hỏi đó...tui sẽ trả lời là : em sẽ yêu anh cho đến khi nào em không còn yêu anh nữa...còn đến bao giờ thì tui không biết....trả lời như vậy có được không ta?..... <_<

Romeo
06-04-03, 12:37 AM
:) Anh yêu em như em yêu anh vậy đó &#33; Nhờ có em mà anh có thể vượt qua được tất cả : đó mới là SỨC MẠNH TÌNH YÊU chân chính em àh &#33;

thamtunet
06-04-03, 11:17 AM
Câu hỏi này cũng hơi khó khăn wé àh, TTN thử trả lời xem nha, em sẽ yêu anh cho đến khi trái tim em tê liệt chỉ vì yêu anh, chứ còn yêu suốt cuộc đời thì hổng dém trả lời......ai biết được ngỳa mai sẽ ra sao hả bạn :D