PDA

View Full Version : Gửi Thằng MrBem

tuan2010
05-07-10, 03:14 PM
Vào Yahoo thì ko bao giờ thấy mày onl . gọi điên cho mày thì ko liên lạc đc . có hôm vừa nhận đc tin nhắn của mày >> liền gọi lại ngay thì >> thuê bao quý khách hiên ko liên lạc đc ( chỉ trong vòng 1> 2 phút ) mà lên nhà mày gọi mày thì hơi bị ngại . >> cho lên chỉ còn cách này mới có thể liên lạc với mày
Lời nhắn : 1 . dùng 1 số thôi , dùng nhiều số không biết đường nào mà lần đâu .
2. khi nào đi Đá Bóng thì alo cho tao dạo này chiều toàn lủi thủi 1 mình >> chán
* tin nhắn này em gửi cho thằng BEm mong mọi người thông cảm nha hehe

thienlong
05-07-10, 10:06 PM
đi đá.bóng alo tl nhé=)) dạo này khỏe chứ, hôm nay mới thấy tiếng đó nha.

DTT
05-07-10, 10:32 PM
À mới nghe phone mà gọi lại thì "số máy này ..." gì gì đó có thể là nhạc chờ đó >:). DTT bị rùi :D

MrBem
06-07-10, 12:00 AM
Hixhix què chân rồi mày ạ. lúc chiều nay đá bóng bị thằng Thành nhà tao nó chém,trật khớp cổ chân rồi.ae mà nó ko nể nang gì cả chém nhiệt tình quá.ức chế mà k làm gì dc nó mới nhục.:(

tuan2010
06-07-10, 12:19 AM
đi đá.bóng alo tl nhé=)) dạo này khỏe chứ, hôm nay mới thấy tiếng đó nha.

TL ah! uhm đợt trước bận quá cho lên ko vào DD thăm ae đc . đợt này có WC thì mới có thời gian rảnh rỗi ^^
TL vận động AE trong Diễn Đàn mình đê rồi làm trận. mùa này đang mùa WC mà phải có tí tinh thần thể thao chứ :D

tuan2010
06-07-10, 12:20 AM
Hixhix què chân rồi mày ạ. lúc chiều nay đá bóng bị thằng Thành nhà tao nó chém,trật khớp cổ chân rồi.ae mà nó ko nể nang gì cả chém nhiệt tình quá.ức chế mà k làm gì dc nó mới nhục.:(

thế thì khi nào khỏi thì alo nhé . mà mày bây giờ hay đá ở sân trường cap2 cũ ah` !!!