PDA

View Full Version : Kết thúc một câu chuyện có hậu

anhvanoinho
20-07-10, 08:45 PM
Ngày đó cách đây một năm về trước khi tôi nhận lời yêu anh thì đồng nghĩa với việc tôi biết anh đã tầng có một quá khứ thật đáng buồn,quá khứ đó giống như rất nhiều người ở đây,biết làm sao được tình yêu vốn không có lỗi và luôn mù quáng.Yêu anh tôi chấp nhận quá khứ của anh và sự phản đối của gia đình và mọi người xung quang,nhưng tôi vẫn tin và yêu anh,tôi nghĩ chỉ cần có niềm tin anh sẽ vượt qua và tôi tin một ngày gia đình và mọi người sẽ hiểu được anh không nhìn anh bằng con mắt như trước đây nữa,như vậy thì chỉ có một cách là tôi sẽ ở bên anh để chứng minh với mọi người là anh có thể làm được và nhiều người nữa có thể làm được.Vậy là một đám cưới diễn ra.Đám cưới đã diẽn ra hơn 2 tháng rồi,cuộc sống gia đình cũng như bao gia đình khác.Tôi mong rằng cuộc sống của tôi và anh sẽ mãi hạnh phúc,dù như thế nào đi nữa tôi sẽ cố gắng.Tôi mong những người đã tầng có một quá khứ như chồng tôi hãy cố gắng lên.Tôi tin moi người có thể làm dc

ninhtroc_7x
20-07-10, 08:49 PM
Chúc mừng hạnh phúc hai bạn trẻ

Thấy chúng nó mình lại thèm :24:

thanhrona
20-07-10, 09:58 PM
Chúc các bạn trăm năm hạnh phúc!

Bống
20-07-10, 10:02 PM
Chúc hai bạn hạnh phúc!!!
Hy vọng sẽ có thêm nhiều câu chuyện với kết thúc có hậu như vậy!

thanhrona
20-07-10, 10:05 PM
Chúc hai bạn hạnh phúc!!!
Hy vọng sẽ có thêm nhiều câu chuyện với kết thúc có hậu như vậy!

ko phải HY VỌNG nha chị Bông mà xắp có nữa rui đó--Chị chuẩn bị phong bì đi nha:09::09:

caydangtinhdoi
20-07-10, 10:25 PM
Hy vọng,hy vọng và ko còn phải hy vọng về một sự thật như vậy nữa.....hờ hờ

Bống
20-07-10, 10:25 PM
ko phải HY VỌNG nha chị Bông mà xắp có nữa rui đó--Chị chuẩn bị phong bì đi nha:09::09:

Lại tiếp tục được HY VỌNG 1 lần nữa! B HY VỌNG sẽ được chuẩn bị thật nhiều, thật nhiều phong bì...

nhóc phù thủy
21-07-10, 01:23 AM
Hì.. anhvanoinho thông báo tin này đến cả nhà thì sẽ có rất nhiều người vui cùng chị đấy, ít nhất là những người đã đi cùng câu chuyện của chị trong suốt thời gian qua. Hơn nữa, đây còn là điều luôn được mong đợi ở NIEMTIN chị à, chị sẽ tiếp thêm nhiều hy vọng cho mọi người đấy... Thanks chị nè ^^

Kết thúc một câu chuyện tình yêu... cũng sẽ là sự khởi đầu của một cuộc sống mới... Khó khăn sẽ không ít, nhưng hy vọng may mắn sẽ đến với anh chị, và tất nhiên tình yêu sẽ luôn hiện hữu.. hehe... Một lần nữa, chúc mừng hạnh phúc, chị nhé! :32:

thuytinh
21-07-10, 01:04 PM
Sao hôm nay mình đọc được nhiều câu chuyện kết thúc có hậu thế nhỉ? chúc mừng bạn, thật chẳng biết diễn tả thế nào cả, giá mà tất cả mọi cố gắng của các chị em trong NT đều được đền đáp như vậy thì tốt biết bao. Một lần nữa chúc mừng bạn nha

xxxCRAZYxxx
21-07-10, 05:30 PM
Chúc mừng hạnh phúc của hai bạn. Chúc các bạn sẽ bên nhau hạnh phúc mãi mãi.

Cảm ơn bạn đã mang niềm tin và hy vọng đến cho nhiều người.

tim_noibinhyen
21-07-10, 05:43 PM
''Ôi hạnh phúc đâu chỉ có cơm ngon và áo đẹp
Tình yêu đâu chỉ có hoa thơm và nắng hồng....''
Mình cảm nhận đc hạnh phúc từ bạn mà....hãy cứ chia sẻ với mọi người để hp đc nhân lên gấp đôi bạn nhé....bỗng dưng thèm đc iêu quá:86:
:81: Loa..loa..loa...có ai yêu mềnh ko? Có ai ko...?.......ko có ai ờ.......?....mềnh hết nghẹo rùi mờoooo.....

Men7x.Pro
21-07-10, 06:01 PM
Chúc cho 2 người cùng nhau đi tới bến bờ cuối cùng nha

OeIqBm7Yy_Q&feature

yeuluonmuquoang
22-07-10, 11:24 AM
Lại 1 người nữa giống như tôi (Câu này đạo lại của bác lt ý) - Chúc HP.

thuytinh
22-07-10, 02:43 PM
Lại 1 người nữa giống như tôi (Câu này đạo lại của bác lt ý) - Chúc HP.

Cái câu này của anh LT nghe có vẻ không giống câu chúc. Tiện đây kể luôn câu chuyện:
Có 2 ông bà già tổ chức lễ kỷ niệm ngày cưới 50 năm, lúc tàn tiệc cụ ông khóc nức nở, cụ bà ân cần đến bên và hỏi:
- Có phải ông thấy xúc động vì tình yêu của chúng ta đã trải qua 50 năm rồi mà vẫn mặn nồng không?
Cụ ông thổn thức:
- Không phải đâu bà ạ, tôi nghĩ lại ngày trước bố bà dí nòng súng vào đầu tôi và dọa nếu không cưới bà thì sẽ bỏ tù tôi 50 năm, tôi nghĩ nếu ngày ấy tôi can đảm thêm chút nữa mà chịu ngồi tù thì ngày mai là ngày tôi được tự do rồi...........:43::43::43::43::43::43::43::43: