PDA

View Full Version : Lại 1 lần nữa........Hối Hận........và..........Ân Hận...........

MrBem
04-08-10, 04:43 PM
Xin lỗi cả nhà vì Bem lại ngã ngựa nữa rồi.Mọi cố gắng 5 tháng nay của Bem lại đổ xuống sông xuống biển nửa tháng nay rồi.Bem k dám đổi tại hoàn cảnh hay tại cái nọ cái kia mà chỉ trách mình sao quá ngu ngốc khi ko làm chủ dc mình thôi.Dù đã biết là chơi lại 1 lần thì rất có thể là dính lại nhưng mà Bem lại vẫn đâm đầu vào chỉ vì gặp lại bạn cùng chiến tuyến ngày trước...mấy đêm nay Bem nằm suy nghĩ rất nhiều về bản thân mình và nghĩ đến gia đình nữa mà trong long buồn ko tả.Nghĩ đến những lời nói của mẹ mà nước mắt cứ chảy ra rồi tự trách mình.Bố mẹ lo lắng chăm lo cho mình bao nhiêu thì mình lại đáp lại bằng.......hixhix. Đến h này thì chẳng biết nói gì hơn ngoài việc cố gắng làm lại từ đầu một lần nữa trước khi mọi chuyện quá muộn.Bem hối hận và ân hận rất nhiều...

Tuan_2.0
04-08-10, 04:51 PM
Trong NT thì có thể nói đây là chuyện không của riêng ai cả Bem ah,1 lần nữa anh em mình lại nắm lấy tay nhau để đứng lên vậy.HERE WE GO!!!

ninhtroc_7x
04-08-10, 09:58 PM
Xin lỗi cả nhà vì Bem lại ngã ngựa nữa rồi.Mọi cố gắng 5 tháng nay của Bem lại đổ xuống sông xuống biển nửa tháng nay rồi.Bem k dám đổi tại hoàn cảnh hay tại cái nọ cái kia mà chỉ trách mình sao quá ngu ngốc khi ko làm chủ dc mình thôi.Dù đã biết là chơi lại 1 lần thì rất có thể là dính lại nhưng mà Bem lại vẫn đâm đầu vào chỉ vì gặp lại bạn cùng chiến tuyến ngày trước...mấy đêm nay Bem nằm suy nghĩ rất nhiều về bản thân mình và nghĩ đến gia đình nữa mà trong long buồn ko tả.Nghĩ đến những lời nói của mẹ mà nước mắt cứ chảy ra rồi tự trách mình.Bố mẹ lo lắng chăm lo cho mình bao nhiêu thì mình lại đáp lại bằng.......hixhix. Đến h này thì chẳng biết nói gì hơn ngoài việc cố gắng làm lại từ đầu một lần nữa trước khi mọi chuyện quá muộn.Bem hối hận và ân hận rất nhiều...
Ngã thật ko Bem ? hay buồn quá spm chơi đấy...Nếu ngã thật thì buồn nhẩy 5 tháng trời lại đổ xuống sông ,,, anh mong là chú đùa Bem nhá !

nhóc phù thủy
04-08-10, 10:10 PM
Mọi người vẫn luôn ở đây... ngay bên cạnh Bem... chẳng sao cả... lại đứng lên lần nữa... nha Bem...

Hãy bắt đầu ngay từ bây giờ... để còn "báo cáo" thành công cho cả nhà nữa chứ... Hihi... Chờ tin tốt lành từ Bem đấy! ^o^ Bem "cừ" lắm mà... sẽ vượt qua giai đoạn khó khăn nhanh thôi!

MrBem
06-08-10, 01:15 AM
........hnay là hết ngày thứ 3 k chơi tẹo nào mà sao thấy người vẫn bt chẳng có vấn đề gì lắm.Mừng quá mọi người ơi.Có lẽ là do Bem rô-bin-hút nên cung k bị nặng lắm nên nghỉ cũng bon luôn chỉ hơi hơi khó ngủ thôi,nhưng mà vẫn ngủ dc.
Bem cảm ơn các anh. Đặc biệt là cảm ơn Huni,có lời nói động viên của huni Bem như dc tiếp thêm sức mạnh để vượt qua dc tất cả khó khăn hihi.

mr_blue
07-08-10, 08:20 PM
ông già dạo này ko cho ra khỏi nhà ah. gặp anh em cùng chiến tuyến nghe hay wa' ta thôi cô' gắng lại từ đầu đi chơi bời gì nữa

nhóc phù thủy
08-08-10, 10:12 PM
........hnay là hết ngày thứ 3 k chơi tẹo nào mà sao thấy người vẫn bt chẳng có vấn đề gì lắm.Mừng quá mọi người ơi.Có lẽ là do Bem rô-bin-hút nên cung k bị nặng lắm nên nghỉ cũng bon luôn chỉ hơi hơi khó ngủ thôi,nhưng mà vẫn ngủ dc.
Bem cảm ơn các anh. Đặc biệt là cảm ơn Huni,có lời nói động viên của huni Bem như dc tiếp thêm sức mạnh để vượt qua dc tất cả khó khăn hihi.

Hehe.. nghe được tin này vui lắm Bem à... Nhok biết mà, biết Bem sẽ vượt qua được mà...^^ Bây giờ thế nào rồi? Đã khỏe hẳn chưa? Lần này phải cẩn thận hơn... để không ngã nữa, Bem nhé! Tốt nhất là nghỉ ngơi ở nhà một thời gian cho an toàn... không có gì phải vội cả... lùi 1 bước để tiến 3 bước mà.. hihi.. rồi sẽ nhanh chóng tìm lại được cuộc sống thực sự thôi... Không ngừng cố gắng nha Bem! :20:

MrBem
08-08-10, 11:43 PM
hnay thì Bem bon hẳn hoi luôn rồi.ra ngoài nhà bác chơi định làm tý men để ăn mừng thắng lợi tạm thời nhưng nghĩ lại k dám.Sợ có tý men vào người hồng cầu nó lại nhảy nhót quá k kiểm soát dc tình hình thì chết hihi.
@blue: anh à em đợt vừa xong chán quá anh ạ.đi với thằng Kiên suốt.hôm trước em vừa sút vỡ mồm nó anh ạ,vì nó là anh mà sống kiểu trở mặt với cả kiểu ị đống to (trên phân)hehe.nó lao vào đánh e nhưng chẳng trúng e cái nào cả,chắc là có nhiều ae ở đấy nên lao vào cho nó tranh ảnh thôi.bị e cho 1 phát giữa mic với 1 phát giữa mũi đi viện luôn gãy mũi.đáng đời.mà nó cũng là thằng đá đồ xe em hồi trước đấy anh ạ.

MrBem
08-08-10, 11:46 PM
Hehe.. nghe được tin này vui lắm Bem à... Nhok biết mà, biết Bem sẽ vượt qua được mà...^^ Bây giờ thế nào rồi? Đã khỏe hẳn chưa? Lần này phải cẩn thận hơn... để không ngã nữa, Bem nhé! Tốt nhất là nghỉ ngơi ở nhà một thời gian cho an toàn... không có gì phải vội cả... lùi 1 bước để tiến 3 bước mà.. hihi.. rồi sẽ nhanh chóng tìm lại được cuộc sống thực sự thôi... Không ngừng cố gắng nha Bem! :20:

Cám ơn Huni nhiều nhiều nha.Bem sẽ cố gắng sống khỏe,sống có ích hihi.
Bem chúc cho Huni ngày nào cũng có nhiều niềm vui nè để cùng giúp đỡ mọi người nữa ^^

Ta-la-ai
09-08-10, 09:00 AM
Không sao đâu Berm, té đau con người mới trưởng thành mà, như Ta-la-ai nè, cai được 5 năm. Cái gì cũng có không thiếu cái gìm thế mà vẫn bị té, quan trọng là té rồi có biết đứng dậy hay không mà thôi. Ráng mà gượng dậy, đừng để nó làm chủ mình

tukoi
09-08-10, 11:02 AM
e đang tìm a, a Bem ơi
0946 926 936, có máy thì nhắn tin e cái^^

DTT
09-08-10, 06:24 PM
DTT không bít nhìu lắm về vấn đề này nhưng cũng chúc Bem đừng ngã ngựa nữa nhé (^_^)

mr_blue
09-08-10, 10:04 PM
đùa hay thật đấy ae kiểu đấy thì.......mà hom thứ 7 hay chủ nhật lại đi cùng Mạnh cúc uh thấy T nó bảo hai thằng xuống chỗ ông Sơn. Sao bảo là đi học cái gì mà kiếm lấy cái việc gì mà làm cho đỡ bùn hay ra phụ ông Thủy cho đỡ chán. Dạo này chán vkl đánh lô toàn xịt đứt gần 1000 rùi chán đời đen hơn cả mực