PDA

View Full Version : Tình yêu này ! lạ chưa

VUNG_THAN
04-08-10, 05:22 PM
Em yêu . Vậy là ta đã xa nhau thật rồi phải không em , ừ thì chia tay .. Buồn đấy... chán đấy. Nhưng chúng ta ko thể bên nhau mãi thế này đc " Yêu là chết trong lòng một ít" Cũng chỉ vì yêu em mà giờ đây anh đã mất tất cả chứ ko phải là một ít.

Em yêu ! Mình yêu nhau phải đến 10 năm rồi đấy em nhỉ? em còn nhớ ko ngày mình mới yêu nhau ,anh tự hào lắm , hãnh diện lắm .Tuy rằng em ko hiện diện bằng da ,bằng thịt ,mà chỉ là một làn khói mong manh,chợt đến rồi chợt đi, vậy mà sao anh yêu em đến thế.Khi mới yêu em anh nghĩ em thật tốt , em đem đến niềm vui cho anh từng ngày,hình bóng của em dần dần in sâu vào não anh ,vào xương vào thịt anh ,em chi phối toàn bộ tâm trí anh .Rồi một ngày anh chợt nhận ra chỉ vì yêu em anh mất nhiều thứ , sức khỏe , thời gian , tiền bạc, tình cảm gia đình

Chắc em còn nhớ chỉ vì yêu em, anh đã lừa dối gia đình để đến với em.Khi họ biết anh yêu em gia đình tìm mọi cách để ngăn cản tình yêu của chúng ta ,nhưng anh là người chung thủy nên dù họ ngăn cản thế nào anh cũng vẫn đến em , em thật tuyệt vời, những giây phút bên em là anh thấy hạnh phúc nhất ko có em anh ko ngủ dc ,ko có em anh cồn cào vật vã , anh tìm đủ mọi cách để đến với em dù trời mưa hay nắng , dù trời rét hay bão anh vẫn lặn lội đến với em để dc thỏa mãn với tình yêu của em , nhưng em tàn nhẫn lắm nếu anh ko có tiền thì em phụ bạc anh , em đi theo người khác , bỏ lại sau lưng em là anh với nỗi nhớ ,biết là em phụ bạc , nhiều lần anh đã chia tay em nhưng chỉ được một thời gian anh lại tìm tới em, em thật quyến rũ , nụ hôn của em thật ngọt ngào. Và cũng từ sự quyến rũ và ngọt ngào đó em đã dẫm nát cuộc đời anh. Bây giờ anh chẳng còn gì ngoài hai bàn tay trắng và nỗi ân hận vì đã yêu em

Thôi quyết định chia tay thêm một lần nữa đi em nhé, anh sẽ vẫn nhớ về em , nhưng ko phải nhớ để mai ngày gặp lại mà anh nhớ những gì em đã mang đến cho anh để anh ko quay lại gặp em n*ữa
Tạm biệt tình yêu của tôi........

thuytinh
04-08-10, 05:43 PM
Nhân vật "em" ở đây là nàng tiên nâu phải không? chính xác 100%

Tuan_2.0
04-08-10, 08:11 PM
Biết dùng lời rất khó để mà nói rõ,ôi biết nói gì cuộc tình lớn quá,cuộc tình quí giá như những ngọc ngà nàng dành cho ta..Ôi biết nói gì....

Bống
04-08-10, 08:28 PM
Có thứ tình yêu này nữa hả? Quả là lạ thật!:47:

VUNG_THAN
05-08-10, 02:30 PM
Có thứ tình yêu này nữa hả? Quả là lạ thật!:47:

Có nhiều kiểu yêu còn lạ hơn ,nghe nữa ko ?

Tuan_2.0
05-08-10, 03:28 PM
Có nhiều kiểu yêu còn lạ hơn ,nghe nữa ko ?

hZdnPEsd3QM

caydangtinhdoi
05-08-10, 09:35 PM
Tình cũ ko rủ cũng tới..........he he. " mười năm ko gặp tưởng tình đã cũ.......'' nhưng mới chỉ là ''Tưởng" thoai :70: