PDA

View Full Version : Mọi người cho 1 hỏi!!!!!!!!

hoangthuthu
05-08-10, 11:00 PM
Mình đang điều trị phơi nhiễm HIV vì mình có nguy cơ lây nhiễm cách đây 12 ngày. hum nay đi đá bóng về thây mu bàn chân nỏi nốt đỏ khoảng vài chục nốt có nót to bằng đầu đũa... trên cổ chân cũng có vài nốt. lúc đầu ngứa giờ thì không
Người mình về sinh thường xuyên vân thỉnh thoảng có cảm giác ngứa ở 2 bắp chân va đùi
Mình đang phân vân chẳng biết do đôi giầy lâu ngày không đi hay mình có triệu chứng của HIV nữa.
Các bạn cho mình hỏi các nốt đỏ trong thời gian phơi nhiễm thường mọc ở đâu? và mọc trong bao lâu :alien-baby-4::alien-baby-4::alien-baby-4:

nhóc phù thủy
05-08-10, 11:12 PM
Nếu đang điều trị phơi nhiễm thì đừng quá lo lắng, có thể những biểu hiện đó chỉ là "bệnh" trong tư tưởng thôi. Nếu có nhiễm bệnh thì nó cũng không phát tán nhanh như thế đâu. Hãy cứ an tâm mà điều trị đi, để tinh thần thoải mái một chút, đừng nghĩ ngợi nhiều nhé!

Chúc bạn sớm lấy lại tinh thần và vượt qua giai đoạn khó khăn này ^_^

MagicianS
05-08-10, 11:17 PM
Mình đang điều trị phơi nhiễm HIV vì mình có nguy cơ lây nhiễm cách đây 12 ngày. hum nay đi đá bóng về thây mu bàn chân nỏi nốt đỏ khoảng vài chục nốt có nót to bằng đầu đũa... trên cổ chân cũng có vài nốt. lúc đầu ngứa giờ thì không
Người mình về sinh thường xuyên vân thỉnh thoảng có cảm giác ngứa ở 2 bắp chân va đùi
Mình đang phân vân chẳng biết do đôi giầy lâu ngày không đi hay mình có triệu chứng của HIV nữa.
Các bạn cho mình hỏi các nốt đỏ trong thời gian phơi nhiễm thường mọc ở đâu? và mọc trong bao lâu :alien-baby-4::alien-baby-4::alien-baby-4:

thuốc phơi nhiễm có tác hại lên gan và gây rối loạn nội tiết, suy máu... các nốt mẩn đỏ là triệu chứng rối loạn nội tiết... bạn uống phơi nhiễm một tháng, sau khi uống hết các triệu chứng trên sẽ hết. bạn nên được tư vấn cụ thể để uống kèm các thuốc bổ bổ sung, như thuốc bổ gan, hay bổ máu... các triệu chứng trên không có gì đáng lo lắng, bạn cứ yên tâm uống thuốc nhé... đảm bảo ok :D

ninhtroc_7x
05-08-10, 11:30 PM
12 ngày chưa thể nói lên điều gì . Những triệu chứng của bạn chỉ là thông thường , đối với 1 người bình thường ,đợi đủ thời gian rồi đi xét nghiệm
Nhưng chú ý " Đừng để thần hồn lát thần tính" Chúc bạn an toàn

hoangthuthu
06-08-10, 02:11 PM
Hum nay em thây nổi cả ơ lưng nữa em sợ quá ...........

ninhtroc_7x
06-08-10, 03:00 PM
Hum nay em thây nổi cả ơ lưng nữa em sợ quá ...........

Những gì cần nói mọi người đã nói hết cho bạn rồi , đừng hỏi những câu hỏi tầm phào nữa
Đợi đủ time đi xét nghiệm nếu dương tính thì quay lại đây mọi người sẽ tư vấn cho bạn tiếp
Chúc may mắn !