PDA

View Full Version : Sao tôi lại khốn nạn như thế ?

b0y_nghe0
13-08-10, 03:43 PM
Hôm nay, ngồi nhìn lại cuộc đời, sao tôi lại khốn nạn như thế...đã bao lần...tôi biết mình sai...mình đã làm cho mọi người phải tủi nhục, thất vọng...và tự hủy hoại đi chính bản thân mình...nhưng tại sao tôi biết ! mà ko thể làm đc điều đó...sao tôi cứ lao đầu vào cái thứ chết người ấy chứ ? lúc này đây tôi ko hiểu nổi tâm trạng mình ntn nữa...cũng chảng biết làm ji hơn...chỉ biết viết lên đây vài dòng t.su cho đỡ buồn...tôi thất vọng về bản thân mình quá...tại sao tôi lại khốn nạn như vậy chứ ? :(

ninhtroc_7x
13-08-10, 04:01 PM
Sao thế boy nghien ?.Em nhận ra bản thân mình sai như thế là đc rồi đấy , anh em mình đã dính vào nghẹo thì ai chẳng sai
Nếu biết sai thì phải sửa thôi ,anh cũng đang cố gắng sửa đây , anh em mình cùng sửa sai nhá , chưa muộn mà em

Ta-la-ai
13-08-10, 04:03 PM
Té ao là chuyện bình thường
Đừng quan trọng quá, tìm đường lánh xa
Mình tin là bạn vượt qua
Boy Nghèo xứng đáng mãi là tấm gương.

Đứng lên bạn nhé, tất cả anh em trong Niềm Tin đứng về phía bạn. Bạn không đơn độc đâu, 1..2..3.. cố lên

caydangtinhdoi
13-08-10, 10:18 PM
boy ơi. trách mình mà làm j.....Nhưng người anh em ở đây theo tôi đoán là cũng đã hơn nhiều lần tự trách mình rồi và cả tôi cũng thế,chứ ko riêng j mình boy đâu. Nếu ai cũng biết đc và làm đc thì đã ko có cái dđ này để Boy chia sẻ với nó đâu. thôi nếu biết đc cái sai thì cố gắng mà sửa....mỗi ngày nên thăm dđ một vài phút để biết mình đang có tội để nhớ mà còn sửa......ko thì vài hôm lại quên. trên này còn có những người anh em nữa,ko giúp j cho Boy nhiều nhưng rất biết lắng nghe và chia sẻ...Ok.