PDA

View Full Version : Hôm qua sinh nhật - Chồng tặng 2 câu k quên

yeuluonmuquoang
01-09-10, 08:46 AM
Sáng sớm ngủ dậy chỉ vì nồi cháo của con bị cháy- 2 vợ chồng nói nhau- cãi nhau, mới đầu chỉ là kể tội nhau mỗi đứa 1 câu, sau vài lời thì chồng chốt lại em: như con điên, và mấy ngày nay như con hâm ấy. Thật sự em đau khổ lắm, mệt mỏi lắm rồi. Em không còn đủ kiên nhẫn để là người vợ Việt Nam nữa. Những ngày qua nhiệt huyết quyết tâm với chồng em cũng giảm nhiều, em k còn ngày ngày lượn quanh web này nữa. Nhiều lúc vào đọc cũng k muốn ý kiến gì cả. Có lẽ rằng em k thể, và k độ lượng được như một số bà vợ khác. Em chỉ ước mong em k phải sống mệt mỏi thế này.... em ước em và con có 1 gia đình theo đúng nghĩa gia đình.
p/s: chuyện nồi cháo chỉ là "giọt nước tràn ly"

canabis
02-09-10, 09:57 AM
Nếu ai cũng có một cuộc sống gia đình mà mọi người đều mơ ước thì đâu còn cô đơn và đau khổ. Mọi câu hỏi đều có đáp án , có điều là mình có đồng ý với đáp án đó ko ? Hãy suy nghĩ thật kỹ em nhé , chúc em luôn hạnh phúc .

ninhtroc_7x
02-09-10, 10:12 AM
Số phận đã an bài
Tốt nhất

do not be sad

Lotus_ask
04-09-10, 01:13 AM
Sáng sớm ngủ dậy chỉ vì nồi cháo của con bị cháy- 2 vợ chồng nói nhau- cãi nhau, mới đầu chỉ là kể tội nhau mỗi đứa 1 câu, sau vài lời thì chồng chốt lại em: như con điên, và mấy ngày nay như con hâm ấy. Thật sự em đau khổ lắm, mệt mỏi lắm rồi. Em không còn đủ kiên nhẫn để là người vợ Việt Nam nữa. Những ngày qua nhiệt huyết quyết tâm với chồng em cũng giảm nhiều, em k còn ngày ngày lượn quanh web này nữa. Nhiều lúc vào đọc cũng k muốn ý kiến gì cả. Có lẽ rằng em k thể, và k độ lượng được như một số bà vợ khác. Em chỉ ước mong em k phải sống mệt mỏi thế này.... em ước em và con có 1 gia đình theo đúng nghĩa gia đình.
p/s: chuyện nồi cháo chỉ là "giọt nước tràn ly"
lần nào vào diễn đàn cũng gặp những câu chuyện của những ngừoi phụ khổ vì chồng , buồn nhỉ . Thôi thì kệ đi bạn . cố gắng vượt khó , khó quá thì làm sao mà vuợt được ....
à chúc mừng sinh nhật cậu nhé , chúc sức khỏe và bình an ...