PDA

View Full Version : Có ai giống tôi ko ???

MrBem
05-09-10, 12:59 AM
Không hiểu sao mà lần nỳ tôi nghỉ lại có những biểu hiện thật là kỳ quặc hixhix.
nghỉ bao nhiêu lần ko có gì cả vậy mà lần này mình nghỉ lại mắc bệnh nói chuyện 1 mình mới chết chứ:onion-head-26: nhiều lúc nghĩ lại thấy sợ sợ vì không hiểu thần kinh mình có vấn đề gì ko nữa.mà k phải là chỉ 1 , 2 lần đâu mà liên tục nói chuyện 1 mình.Haizzzzzz!!! nhà mình có ai bị giống tôi k ? thấy lo quá,có khi đấy là dấu hiệu báo trước là mình sắp bị điên cũng nên.

MagicianS
05-09-10, 09:48 AM
Không hiểu sao mà lần nỳ tôi nghỉ lại có những biểu hiện thật là kỳ quặc hixhix.
nghỉ bao nhiêu lần ko có gì cả vậy mà lần này mình nghỉ lại mắc bệnh nói chuyện 1 mình mới chết chứ:onion-head-26: nhiều lúc nghĩ lại thấy sợ sợ vì không hiểu thần kinh mình có vấn đề gì ko nữa.mà k phải là chỉ 1 , 2 lần đâu mà liên tục nói chuyện 1 mình.Haizzzzzz!!! nhà mình có ai bị giống tôi k ? thấy lo quá,có khi đấy là dấu hiệu báo trước là mình sắp bị điên cũng nên.
chuyện bình thường như cân đường hộp sữa thôi Bem ạ... một vài cái giá phải trả cho hệ thần kinh là điều hiển nhiên, lảm nhảm một mình là còn nhẹ, mai ra đường gặp Bem tay nhặt lá chân đá ống bơ mới buồn...
Biết thế nên hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi quyết định một điều gì đó... hãy nghĩ đến cái giá phải trả của nó mà cân nhắc... he he

Tuan_2.0
05-09-10, 12:33 PM

Chắc ku sạc vs đập nhiều quá chứ gì? Anh chưa gặp ai cai mà bị thế cả,nhưng với những ông Ke Đá nhiều thì...khó nói..

thuytinh
05-09-10, 04:25 PM

Đừng lo anh ạ, ngày bé em cũng hay nói chuyện một mình, mẹ em cũng tưởng bị thần kinh nhưng có phải đâu, chỉ là vì bà ngoại không cho đi chơi nắng, nên ngồi ở nhà nói chuyện một mình, nói với con búp bê, với cây cam, cây xoài. Vì không có ai chơi, không có ai nói chuyện nên nói chuyện một mình ấy mà, đôi khi không kiểm soát được thì thốt ra thành lời, còn bình thường thì nằm trong suy nghĩ, và mỉm cười một mình. Anh đừng lo, ko phải bị điên đâu mà sợ, trừ phi nói chuyện oang oang 1 mình, rồi cười sằng sặc 1 mình, thế thì Nguy rồi đấy!

tuan2010
05-09-10, 10:02 PM
Kần , Ke , Kẹo , Đá + cả anh Hê nữa thì chuyện đấy với mày là phìng phường hehe

MrBem
05-09-10, 10:35 PM
May mà như lời Mag nói vẫn chưa đến nỗi sáng nhặt lá chiều đá ống bơ đêm đêm thẫn thờ chờ trời sáng hihi.Bem bh hay nói chuyện 1 mình với cả lúc nào mà suy nghĩ đến 1 điều gì đó bực mình thì cũng bị lải nhải 1 mình.Ôi cái giá phải trả cho những trò chơi mạo hiểm này đúng là đắt quá.Ae nào đã và đang nghỉ thì cần phải cố gắng hơn nữa nhé.nhìn thì ông nào cũng trắng trẻo đẹp zai thế mà lại bị ảnh hưởng thần kinh nặng nề,Bem thấy cái giá này là quá đắt rồi.Mọi người ơi cùng cố gắng nhé.Ae ta dù chỉ là quen biết nhau trong thế giới ảo nhưng mà vẫn tựa lưng vào nhau giúp nhau đứng dậy khi 1 người vấp ngã.thật sự Bem thấy trong dd này tất cả mọi người đều tình cảm.Bem cũng cám ơn tất cả các ae đã giúp Bem trong thời gian qua,và sau này nữa.Cầu mong mọi điều tốt đẹp đến vs tất cả chúng mình.