PDA

View Full Version : ĐỀ NGHỊ BAN THANH TRA XEM XÉT

SuperAdmin
03-04-03, 11:35 PM
Ngày 06/04/2003 trang web của chúng ta sẽ được giới thiệu tại NVH Thanh Niên lúc 8h30 sáng ! Trong thời gian ngắn ngũi còn lại đề nghị các bạn quan sát thật kỹ diễn đàn ! Những bài nào có nội dung ko hay cho uy tín của diễn đàn, mong các mod del ngay ! Không được nễ là bài đó của admin hay của bất kỳ cá nhân nào. Cảm ơn các bạn thận nhiều.

Romeo
04-04-03, 01:30 AM
RO cũng hy vọng tất cả các bạn chú ý hơn nữa đến các bài viết của mình! Trang WEB của chúng ta sẽ được giới thiệu cho tất cả mọi người mà !

chiminhanh
04-04-03, 01:52 AM
CMA ko được tham dự rồi!
Chúc diễn đàn thành công!

Romeo
04-04-03, 04:56 PM
:rolleyes: CMA àh...bọn mình cũng rất buồn vì có những thành viên ở rất xa như CMA, Tuyết_Ngân, HNKVMT, THAMTUNET,Toikhongtin...và rất nhiều bạn khác không thể tham gia buổi giới thiệu ấy được ...bọn mình thật sự là rất buồn bởi vì ..chúng ta không ở gần nhau, để có thể giúp nhau giải quyết mọi việc.
Và đặc biệt là trong lúc này, có rất nhiều việc bọn mình rất cần sự giúp đỡ của các bạn.
Nhưng dẫu sao bọn mình cũng rất vui vì trong thời gian qua các bạn thành viên, các MOD và ADMIN đã rất tích cực giúp đỡ trang WEB www.heroin-aids.com phát triển và mặc dù còn nhiều điểm cần hoàn thiện hơn nữa ...bọn mình xin cảm ơn các bạn rất nhiều.
RO Hy vọng một ngày nào đó, tất cả chúng ta sẽ gặp lai nhau, để cùng nhau bàn bạc hay làm những việc thật có ích hơn nữa !
Cám ơn tất cả các bạn rất nhiều! Bọn mình se thuật lại CHƯƠNG TRÌNH GIỚI THIỆU WEB cho các bạn trên này nhé !

hyvong_lybiet
04-04-03, 07:51 PM
Cảm ơn Ro đã hiểu và thông cảm cho mọi người , tôi cũng muốn được gặp gỡ các bạn trong ngày 6/4 nhưng mà tôi ở còn xa hơn nhà của TTN nữa nên đành chịu , tôi chúc CHƯƠNG TRÌNH GIỚI THIỆU WEB của chúng ta thành công tốt đẹp .

hnkvmt
04-04-03, 08:40 PM
okie !
chiều mai hnkvmt sẽ kiểm tra lại tất cả những forum mà mình chịu trách nhiệm trước khi " bàn giao" để anh ban_than giới thiệu trước đông đảo mọi người B)

Romeo
05-04-03, 09:36 PM
Mong các bạn giúp đỡ bọn mình hòan thành việc giới thiệu trang WEB nhá !

thamtunet
05-04-03, 10:49 PM
Em cũng đọc được thông báo ấy trong báo tuổi trẻ nhưng hổng thanm dự được, buồn chít đi mét, em sẽ cố gắng thực hiện tốt nhiệm vụ của mình , em mong sao ngày mai diễn đàn ra mắt mọi người thành công một cách tốt đẹp

Romeo
06-04-03, 01:06 AM
OKEI.... RO , anh Ban_than và tất cả mọi người sẽ rất cố gắng !

thamtunet
06-04-03, 10:32 AM
khi nào có kết quả thì anh poss lên diễn đàn cho mọi người biết anh nha, hi hi em hồi hộp wé đi mét