PDA

View Full Version : Tự sự...

thanhrona
18-09-10, 09:30 PM
...Có nhiu lúc thèm ngồi một mình ngồi khóc<ko cần ai an ủi, vỗ về>. Cho nỗi bun như là giọt nước <lăn xuống má và trôi đi>Thèm lem....Như là một nỗi tủi thân. Chợt nhận ra mình đã khác rất nhiu ngày xưa...Những va đập đã va nhiu lên mắt---thất bại bao lần mà vẫn chưa bit sợ....Thương yêu lem cũng chỉ là ảo ảnh.Ta đang cố giữ cho ta,dù là 1 chút ít lòng tin.Chỉ tiếc rằng ko còn 1 bàn tay cho ta vịn nữa....Nếu một ngày ta thôi ko bit khóc.Lệ chẳng rơi trên những phím dương cầm.<Một ngày kia ta chẳng còn là ta nữa thỳ.... gom lá 1 thời thả rớt cả trời xuân!!!Người có bun bởi thay đổi trong ta.Như mùa đông ko bao jo đến nữa...Ừ!..và ta sẽ chẳng khóc bao jo.Bất chợt 1 ngày kia ta gặp em rui nhìn ta câm lặng<E sẽ tin trong đáy mắt ta cười>Với những mất mát nhiu hơn thế...> Và dù ai đó có bỏ cuộc chơi.Ta sẽ ko khóc nữa...như mùa đông ko khóc bao jo.Nếu ta khóc nghĩa là ta đã mất...<có ai mang nỗi nhớ một thời> Ta ko khóc nghjiax là ta đã mất trái tim yêu dự cảm giữa đường đời
CHẮC CHI CƯỜI ĐÃ QUÊN HẾT KHỔ ĐAU
BAO NHIÊU DĨ VẴNG ĐÀNH CHÔN DẤU
BẤY NHIU U SẦU NHỐT CẢ VÀO TIM.....

ninhtroc_7x
18-09-10, 10:19 PM
Đầu tiên nhìn cứ tưởng thanhrona tự xử giật hết cả nẩy ,làm gì mà tâm trạng thế ku?lại còn chơi cả dương cầm nữa:alien-baby-8:

thanhrona
18-09-10, 10:24 PM
...bun bun thy post chơi thui<lâu lem rui hôm nay mình mới post bài lại>>ko ko ko--mình chỉ bit thủi ... tù và thui chứ ko bit dương cầm--nói cho nó đủ câu văn thui mà N