PDA

View Full Version : Happy Birthday Bống

ninhtroc_7x
08-10-10, 08:41 AM
Sing nhật em . Anh chúc em tuổi mới nhiều niềm vui ,và hạnh phúc

http://www.dayhocintel.net/diendan/attachment.php?attachmentid=33321&d=1255566002

P/S đây là những lời thầm kín nhất mà nhiều lần anh đã định nói với em ,và hôm nay vào ngày sn em cho anh nói nhé.............."آسف حقا لأولئك الذين لديهم فضول بهدوء " đây là tiếng ả rập em nhờ google dịch vì đây là bí mật của chúng mình

thienlong
08-10-10, 08:43 AM
sinh nhật ấm áp hạnh phúc chị bông xinh

MagicianS
08-10-10, 10:31 AM
troài ơi, tối qua hỏi bảo vẫn thế... qua hôm nay đã già đi một tuổi rồi... thời gian thật tệ, chẳng chờ chị tôi....!
chị ơi, thêm tuổi mới rồi... lấy chồng đi nhé, em hứa sẽ đến với tất cả những gì hoành tráng nhất... đợi tin vui của chị.
chúc sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc......... :29::29::29::29::29::29::29::29::29:
p/s: áo đỏ sẽ đẹp hơn trong ngày sn. :)

MrBem
08-10-10, 10:42 AM
Chúc cô Bống luôn vui vẻ nha.:onion-head-23:

Men7x.Pro
08-10-10, 10:42 AM
Thay mặt Uỷ ban nhân dân, Hội đồng nhân dân, Uỷ ban mặt trận Tổ quốc, Hội phụ nữ, Hội cựu chiến binh, Hội bảo vệ bà mẹ & trẻ em, Hội bảo vệ người tiêu dùng, Hội chống săn bắt động vật thiên nhiên- hoang dã...
Chúc E Bống thêm 1 tuổi mới như sau:
+ Mãi trẻ, đẹp, xinh gái.
+ Kiên định trên con đường đã chọn với R.
+ Cuối năm cưới ku R về làm chồng.
+................................................. ................

Bống
08-10-10, 10:46 AM
troài ơi, tối qua hỏi bảo vẫn thế... qua hôm nay đã già đi một tuổi rồi... thời gian thật tệ, chẳng chờ chị tôi....!
chị ơi, thêm tuổi mới rồi... lấy chồng đi nhé, em hứa sẽ đến với tất cả những gì hoành tráng nhất... đợi tin vui của chị.
chúc sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc......... :29::29::29::29::29::29::29::29::29:
p/s: áo đỏ sẽ đẹp hơn trong ngày sn. :)

Già thật rồi, quay đi quay lại thấy mình nhiều tuổi ghê cơ!:23:
Ghi nhận lời hứa của ku rồi nhưng không biết bao giờ ku mới có cơ hội thực hiện lời hứa đó, chờ nhé!:36:
P/S: Thế nào mà hôm nay đi làm lại mặc áo đỏ cơ chứ!

ltvt
08-10-10, 11:01 AM
:onion-head-23: Ôi, có sinh nhật à? Tổ chức ăn nhậu đi thôi :198:

Have Fun
08-10-10, 12:50 PM
Sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới thêm hoài bão và nhiều niềm vui nhé em

yangzideska
08-10-10, 01:43 PM
thế là chị ơi........ rụng bông hoa gạo

Chúc chị thêm một tuổi, vui vẻ, hạnh phúc. Hôm nào thành lập hội người cao tuổi, nhất đinh tham gia nha chị. Người cao tuổi gương mẫu..........

nhóc phù thủy
08-10-10, 08:13 PM
Sinh nhật vui thật vui chị Bống nhé! Sẽ không còn những lo âu, phiền muộn, cũng chẳng còn những buồn bã, chán nản... Cho tất cả chúng vào một cái túi và quẳng đi, thế là xong chị à.. Hehe... :34:

Nhok hiểu những khó khăn của chị... nhưng nhok biết chị đang cố gắng rất nhiều... và hy vọng chị sẽ sớm vượt qua tất cả để tìm được hạnh phúc cho chính mình... Bởi có rất nhiều người yêu thương và quan tâm đến chị... không tin thì hỏi NIEMTIN thử xem.. hehe.. Dù chị có quyết định thế nào thì mọi người vẫn sẽ ở bên và ủng hộ chị... :20:

Thật hạnh phúc và vừa đủ bình yên để bước tiếp chị nhé... Nhok vẫn sẽ lắng nghe chị... Thương chị... :55:

QtidPY5TgVo

canabis
08-10-10, 08:36 PM
Chúc em tôi thêm một tuổi, thêm nhiều niềm vui , tràn đầy hạnh phúc trên con đường mình đã chọn . Anh và gia đình NT sẽ mãi ở bên em ... Sinh nhật vui vẻ !!!

Tuan_2.0
08-10-10, 09:43 PM
Sinh nhật vui vẻ Bống nhé!!!
xem thế nào kết án chung thân ku R đi thôi...keke..
P/S: I LOVE YOU!!!!!

ninhtroc_7x
08-10-10, 10:10 PM
Xin cảm ơn toàn thể các anh chị và các bạn , đã dành chút thời gian vàng ngọc để đến chúc mừng sinh nhật người yêu của mình
Và kể từ nay trở đi , từ hôm nay trở lại em bống thuộc quyền sở hữu của ninhtroc:55::55:

Bống
08-10-10, 11:35 PM
Bống xin cảm ơn tất cả mọi người đã dành cho Bống những lời chúc mừng sinh nhật thật ý nghĩa. Chưa năm nào Bống nhận được nhiều lời chúc như vậy, từ những người Bống đã từng một đôi lần gặp mặt như Cua, Thiên Long, Mag "củ chuối", anh Men "đẹp zai", ku ltvt, anh Dương "vờ - tu", Tuấn BH... đến những người Bống chưa từng gặp: ku Bem, Nhok ác, Fun đại ka, thuytinh... Bống chẳng biết nói gì, cám ơn mọi người đã luôn ở bên Bống, động viên và chia sẻ với Bống mọi niềm vui, nỗi buồn trong thời gian qua!...

Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn NIỀM TIN!:32::32::32: Chúc mọi người luôn vững vàng và hạnh phúc!!!...

han0148
08-10-10, 11:58 PM
thêm 1 tuổi thêm thật nhiều niềm vui chị nhé :onion-head-23:

yangzideska
09-10-10, 11:20 AM
Ha ha, sinh nhật chị Bống nhiều người quan tâm quá, thế mới biết chị Bống dịu hiền, người người yêu mến.

Nhân tiện xin nhắc trước bà con, đến lượt Yang thì khỏi cần lập post chúc mừng sinh nhật đâu nha, Yang thích trầm lặng, đi không ai biết về không ai hay.............

Tạo hóa ban cho con người một số ưu đãi đồng thời sẽ tạo thành lý do để người khác ngược đãi

xxxCRAZYxxx
09-10-10, 12:59 PM
Thế là chậm chân không được miếng bánh sinh nhật nào òy. Không biết có để phần cho mình không nhỉ:81:

HAPPY BIRTHDAY!!!! :206:

Chúc tí Bống thêm tuổi mới có nhiều niềm vui và hạnh phúc:29::29::29:

Sean
09-10-10, 03:11 PM
Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc may mắn và ngọt ngào nhất. CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN!!!

Sean tới trễ quá hy vọng Bống bỏ qua cho. Cảm ơn Bồng về những lời khuyên và động viên trong thời gian Sean tái nghiện vừa qua, chỉ là những lời động viên nhưng đã giúp ích cho Sean rất nhiều. NIEMTIN sẽ mãi ở bên tất cả chúng ta!

MagicianS
09-10-10, 07:19 PM
Xin cảm ơn toàn thể các anh chị và các bạn , đã dành chút thời gian vàng ngọc để đến chúc mừng sinh nhật người yêu của mình
Và kể từ nay trở đi , từ hôm nay trở lại em bống thuộc quyền sở hữu của ninhtroc:55::55:

và......... kể từ hôm nay trở đi, Ninh trọc đổi tên thành cô tấm :45:

ninhtroc_7x
09-10-10, 08:14 PM
và......... kể từ hôm nay trở đi, Ninh trọc đổi tên thành cô tấm :45:

Làm Cám đi, làm tấm đâu đc ăn thịt bống

thanhrona
13-10-10, 09:26 PM
...mình bị ltvt "ác" bem! hôm nay mới vào chúc sn Bống < tuy muộn-ko đc ăn bánh gato nhưng vui vì đã đc ...> tuổi mới nhiu thay đổi mới nha B