PDA

View Full Version : Khi thèm thuốc thì ...........

Di Hi
27-11-02, 07:44 PM
:lol:
Khi thèm thuốc thì phải kiếm tiền bằng được đẻ hút chứ còn gì nữa !
Xoay đâu bây giờ ? bán nhà , ăn cướp , đi trấn , giết người ,.........hay phải biết ! Hheheheheheh !
Di Hi tôi

SuperAdmin
28-11-02, 08:11 AM
Thế mới nói ! Từ đó xảy ra biết bao nhiêu hậu quả do cơn nhiện, chúng ta pải đồng sức đồng lòng đẩy tan tệ nạn xã hội này. các bạn có đồng ý với mình không ?!

hnkvmt
27-01-03, 08:15 PM
tất nhiên là dzâỵ gòi :lol:

hnkvmt
27-01-03, 08:18 PM
anh admin này ,hnkvmt nghĩ rằng chúng ta hãy làm một cái gì đó thiết thực một chút ,chứ ngồi đây mà "hô khâủ hiệu" thì ..... cũng hơi nhàm à
Anh nghĩ sao ?

Bạn thân
28-01-03, 04:36 PM
Originally posted by hnkvmt@Jan 27 2003, 01:18 PM
anh admin này ,hnkvmt nghĩ rằng chúng ta hãy làm một cái gì đó thiết thực một chút ,chứ ngồi đây mà "hô khâủ hiệu" thì ..... cũng hơi nhàm à
Anh nghĩ sao ?
Chúng ta có thể làm gì được ngòai hành động trên net này ! Nếu hnkvmnt có ý kiên thì BT sẵn sàng nghe theo ! Mong bạn cho ý kiến cụ thể

hnkvmt
28-01-03, 08:12 PM
Originally posted by admin@Nov 28 2002, 01:11 AM
chúng ta pải đồng sức đồng lòng đẩy tan tệ nạn xã hội này
nếu chỉ hành động trên net thì làm sao mà có hiệu quả đựơc hả anh ,vâỵ sao chúng ta không thử ................ (mời các bạn tiếp tục ,mình muốn nghe ý kiến của tất cả các bạn !)

Bạn thân
29-01-03, 11:19 AM
Qua tết bạn thân sẽ đẩy mạnh mặt này : Thứ nhất bạn than sẽ thiết lập mạng lưới tư vấn viên trên cả nước và cả Đức. Có số điện thọai nóng 24/24. Bắt đầu từ Tp.HCM, Đà Nẳng, Hà Nội, Huế... Các bạn nghĩ sao. Tuy nhiên để lo được 4 cái di động thì pải kiu gọi bạn bè bên nước ngòai tài trợ đã.

Visitor_bibi
03-02-03, 06:50 PM
Thế sao không quảng cáo đơn giản nhất bằng cách phát tờ rơi in địa chỉ webpage nhỉ ?!?! Trong đó giới thiệu sơ với Quý phụ huynh về mục đích , hướng phát triển , hoạt động của web page .... Thế là OK rùi ! Vừa rẻ vừa tiện dụng !

Còn chuyện tư vấn thì việc gì tổ chức mạng lưới riêng , hãy hợp tác với một số Trung tâm tư vấn đi , ở đó cũng có nhiều bạn thanh niên nhiệt tình muh , còn có cả các anh chị cai nghiện thành công nữa ... Vả lại cái mạng lưới Trung tâm đó có vẻ nhiều , hoạt động chắc sẽ hiệu quả hơn 4 cái ĐT di động đó ;) Trước mắt mình nghĩ như thế sẽ hiệu quả và thực tế hơn đấy Ba.n thân à ! Chào thân ái !

KST
20-02-03, 05:31 AM
Đúng đó ! Tui thấy mình nên tăng cường họat động quảng bá trang web này đến cộng đồng hơn nữa ! Tự mỗi thành viên phải biết giới thiệu , thu hút bạn bè vào trang web này đi (nên giới thiệu với các bậc phụ huynh càng tốt !)

Tuyết_Ngân
21-02-03, 09:29 PM
:P Nghe mọi người nói đều đúng cả, giới thiệu với bạn bè cũng được nhưng ngặc nỗi là bạn của Ngân ở bên đây thì có suy nghĩ khác về "government", nên cũng hơi khó. Nếu chỉ nói chuyện về mấy cái khác thì ok liền. :rolleyes:

thamtunet
26-02-03, 11:14 PM
Originally posted by Kẻ si tình@Feb 19 2003, 10:31 PM
Đúng đó ! Tui thấy mình nên tăng cường họat động quảng bá trang web này đến cộng đồng hơn nữa ! Tự mỗi thành viên phải biết giới thiệu , thu hút bạn bè vào trang web này đi (nên giới thiệu với các bậc phụ huynh càng tốt !)
Chẳng hạn như TTN nè , luôn luôn giới thiệu dzới những ai biết mail&chat
Bi chừ trang web nhà mình đông như dzâỵ là nhờ TTn đấy :D

hnkvmt
26-02-03, 11:47 PM
Originally posted by Kẻ si tình@Feb 19 2003, 10:31 PM
hnkvmt ủng hộ ý kiến này lắm á !
Nhưng mọi người phải cẩn thận nhá ! Tình trạng hacker tấn công những trang web đang nổi cộm bởi những trang web rất hay đã bị xóa sổ .Vd : giaidieu.net ,nhatky.com .... và cả FPT tp.Hồ Chí Minh cũng đã từng bị hacker "ghé thăm"....
Tuy anh Ban_than đã bảo đảm trang web cũng như diễn đàn này của chúng ta đã được bảo vệ tốt ,nhưng chưa thể nói trước được điều gì cả ..Mong mọi người hãy cẩn thận

thamtunet
11-03-03, 12:13 AM
Chùi ui ! Diễn đàn này chỉ đề phòng hacker chứ đâu có ăn chộm ăn cướp gì đâu chòi

catbuitinhdoi
12-03-03, 12:38 AM
nè nè đừng có làm ẩu nha em kẻo gởi lịch thì mệt lắm đó

thamtunet
12-03-03, 10:41 PM
Chòi ! em đâu có dại gì mà làm những chuyện như dzậy choi`
heheeeeee

catbuitinhdoi
13-03-03, 12:52 AM
"nói vậy chứ biết đâu mai mốt chú cũng làm"<---------trích lời quẳng cáo của Dove

toikhongtin
13-03-03, 08:24 PM
bạn nói vâỵ sao ...........
nhưng bạn biết ko khi mà minh thèm thuốc lá thôi chứ đưng nói là thuốc đó . mình chịu cung hổng nổi

thamtunet
13-03-03, 09:56 PM
Hông tin hả ....sờ thử xem <== cũng dzâỵ :D trích lời quảng cáo của dove

bababebi
13-03-03, 10:11 PM
Ne ban.Tui cung la nguoi trong gioi.Tui muon chia se kinh nghiem cua minh.phai lam sao ha ban???

Romeo
13-03-03, 11:51 PM
:) Nếu vậy BABABEBI hãy chia sẽ những kinh nghiệm để trách xa các cám dzỗ đi nhé ......mọi người lun lun lắng nghe, lun lun chia sẽ mà &#33;

catbuitinhdoi
14-03-03, 12:58 AM
Originally posted by Romeo@Mar 13 2003, 04:51 PM
:) Nếu vậy BABABEBI hãy chia sẽ những kinh nghiệm để trách xa các cám dzỗ đi nhé ......mọi người lun lun lắng nghe, lun lun chia sẽ mà &#33;
BABABEBI ơi&#33;
Mong bạn chia sẽ làm sao mà mọi người đọc xong sẽ nói kô với drug nhé

five
16-03-03, 03:28 PM
nếu như tui ,tui kô làm như vậy mà xoè tay xin em mình 500đ ra mua một điếu hút cho đã(những lúc như vậy tui phải lấy lá mì đậy mặt minh lại chứ....)...hay phải biết &#33; biết làm ra đồng tiền để hút

toikhongtin
16-03-03, 04:01 PM
sao ma ăn cắp với giết người ở đây ............sợ quá chạy luôn nhé bà con

hnkvmt
16-03-03, 10:42 PM
chà ,nếu bababebi mà có kinh nghiệm giúp mọi người nói không được với drug thì tốt quá hả :rolleyes:

hoai_thanh27
09-11-03, 02:32 PM
Chẳng hiểu vì sao cứ ngáp hoài
Mắt dưng dưng lệ nhớ thương ai
Nhớ nàng Bạch Tuyết trong gói giấy
Và bảy chú lùn đứng xung quanh

Mong rằng các bạn đừng có thế này nữa nhé

zip_bon
07-12-03, 12:48 AM
theo zip nghĩ ta cứ ngồi đây là ghi những dòng này lên thì chẳng có hiệu quả đâu.......tốt nhất thì hãy hành động vì mọi người và trước mắt là vì mình đã .......................&#33; &#33; &#33;

thaipeace
18-12-03, 06:18 PM
Ví dụ như nhớ đến người iu chẳng hạn &#33;

DaNangReuPhong
19-12-03, 01:10 PM
Đề phòng làm sao hã ?
Tôi có quen biết với 1 số hacker ở Việt Nam. Sau khi trao đổi với họ thì tôi được biết, với hoạt động của Website chúng ta thì ít có hacker nào mà đụng đến. Vì sao thì các bạn cung hiểu rồi. Nhưng mà bên cạnh đó. Còn 1 bộ phận hacker muốn chứng tỏ mình. Muốn chứng tỏ cái "ta đây" nên mới có ý định tấn công Website của chúng ta.
Nếu thực sự muốn các hacker không đá động gì đến Website của chúng ta thì khi gởi thông điệp của Web đến mọi người. Chúng ta cũng nên nói rõ ràng về vấn đề này cho họ biết.
Còn khả năng một số hacker ( có thể bao gồm là mới tập tễn ) mà vô tình phát hiện ra lỗ hỗng hay 1 lỗi bảo mật nào đó mà chứng tỏ mình. Thì tôi nghĩ, hic.... điều đó là khó tránh khỏi... đề phòng làm sao được hã.

thamtunet
19-12-03, 08:48 PM
Hacker hẻ,chuyện đó chắc sẽ không còn xảy ra với web của chúng ta gòi,các bạn cứ yên tâm mà tham gia dzui dzẻ đi nha

diêm vương tinh
10-02-04, 10:41 PM
e hèm ....sao tui thấy mấy người rảnh rỗi ngồi đây nói tào lao ko hà . dzậy mà cứ hô hào là phát động phong trào phòng chống , hết biết . theo tôi , mở trung tâm tuyên truyền , tư vấn về ma tuý hay là hợp tác với cac trung tâm cung được , miễn sao là được giúp đỡ mọi người . er , sao chúng ta ko chia ra từng khu vực nhỉ , như ...miền trung thì cho 1 số người phụ trách , miền nam, bắc cũng vậy . mọi người phải họp lại rồi bàn bạc kế sách đi chứ , chứ ngồi chồm hổm ở đây nói suôn ko thì ....lãng nhách lém . hành động đi &#33;

mickey
27-02-04, 03:45 AM
ui trời, đây đâu phải là chổ quảng cáo mà......... hết chỗ nói ông luôn đó TTN

haibinh2911
19-05-04, 11:43 PM
Để bỏ thuốc lá hiệu quả nhất là : sáng chịu khó đi thể dục thể thao..tránh ngồi tụ tập buôn ở cafe. Chiều thì tìm thêm cái gì đó làm vừa có tiền tiêu vừa đỡ thấy nhớ thấy thèm thuốc.
Ai mời thì cứ tưởng tượng lá phổi của mình sẽ thế nào khi hút...thế là bỏ được sớm thôi mà &#33;&#33;&#33;

motthoidaxa
22-07-04, 07:12 PM
Hehee...them thuoc la&#39; con lam vay duoc chu*&#39; ..con them hang thi met lam ...an cu*o*p&#39; , an tro^m . roai` cung~ bi co^ng an gu*i? cho vai` cuon&#39; lich theo duong` tau` bay ve` toi&#39; nha` luo^n ..... ai thi` kho^ng biet&#39; chu&#39; tui thi` dzong vao` hong minh` vai` xi. de^&#39; la` im ho*i luo^n ....heheee...dzong phai qua&#39; co*~ chu*&#39; con` vu*a` vu*a` can`g kich thich the^m tho^i .....con` khi kho^ng duoc nua~ co&#39; nuo*c&#39; tim` loai cai ma tuy&#39; lie^u` cao nhu* thuo^c&#39; chuo^t. dam? bao? ve^` to*i&#39; binh` hu*ng hoa` ngay &#33;