PDA

View Full Version : Trò chuyện cùng tui .

hyvong_lybiet
05-04-03, 12:14 PM
Xin chào tất cả BAKON cô bác , hôm nay tui viết bài này là để BAKON cô bác đặt bất cứ câu hỏi nào mà BAKON cô bác đang thắc mắc về tui , tui sẽ trả lời thành thật không chút dối trá nhưng mà những câu hỏi không đứng đắn thì tui sẽ không trả lời đâu nha , nào bây giờ BAKON cứ đặt câu hỏi đi .

girl_easy_to_shy
05-04-03, 01:45 PM
Hỏi thi hỏi!!! Ấy có tự thấy là ấy tự cao quá ko dzậy? Chẳng ai thèm hỏi hết !!! quê xiệt hi' hi'....

Bạn thân
05-04-03, 02:25 PM
Oki ! Cho BT hỏi nè :
Bạn tên gì ! Nhà ở đâu nè ! Cho xin số nhà nhé (xin số thôi không lấy tên đường đâu mà lo, BT xin để óanh số đề đó mà) Có bạn gái hay chưa nếu là boy và ngược lại ! Do đâuy mà bạn biết trang web này. Sở thích của bạn là gì ?! .... Nhiu đó trước nghen !

hyvong_lybiet
06-04-03, 12:37 AM
Originally posted by girl_easy_to_shy@Apr 5 2003, 01:45 PM
Hỏi thi hỏi!!! Ấy có tự thấy là ấy tự cao quá ko dzậy? Chẳng ai thèm hỏi hết !!! quê xiệt hi' hi'....
Không đâu , M là người thích đùa chứ không phải là tự kiêu hay gì cả , mà chỉ vì M luôn luôn thích quậy phá mọi người nhất là người M mến

hyvong_lybiet
06-04-03, 12:41 AM
Originally posted by Bạn thân@Apr 5 2003, 02:25 PM
Oki ! Cho BT hỏi nè :
Bạn tên gì ! Nhà ở đâu nè ! Cho xin số nhà nhé (xin số thôi không lấy tên đường đâu mà lo, BT xin để óanh số đề đó mà) Có bạn gái hay chưa nếu là boy và ngược lại ! Do đâuy mà bạn biết trang web này. Sở thích của bạn là gì ?! .... Nhiu đó trước nghen !
mình tên MINH , nhà ở Huế , số nhà số 7 kiệt 78 , M chưa có người yêu (mình là boy),sở thích của minh là quậy phá bạn bè và lang thang , mình bít trang Web này trong một lần xem phóng sự về heroin .

catbuitinhdoi
06-04-03, 12:59 AM
thế vì seo lão lại có ý định cua CMA của Bt(đã nhừơng cho tui)?

hyvong_lybiet
06-04-03, 10:46 AM
CBTD à , tui là người thích quậy mà nên bất cứ lúc nào quậy được là tui quậy thế nên ông đừng suy nghĩ nhiều về mấy vấn đề không đáng ấy

five
06-04-03, 12:20 PM
quậy lúc nào cũng được hả ?đừng quậy quá ma` vô nhà ĐÁ đấy nghe,hyvong-lybiet...!!!

catbuitinhdoi
07-04-03, 01:36 AM
five nói chí lí ghê,HVLB lựa chỗ mè wậy chứ wậy kô đúng chỗ nguy hiểm lém đó

hyvong_lybiet
07-04-03, 10:33 AM
xìiiiiiiiiiiiii tui đâu có dại mà các ông lo , chỗ nào wậy được tui mới wậy chứ , ai dại gì wậy khang khang để vào tù

catbuitinhdoi
08-04-03, 01:17 AM
vào tù thì kô có đâu nhưng vào nhà thương thì dễ lém đấyhttp://www.vinawebs.com/duykhanh/cowboi.gif

hyvong_lybiet
08-04-03, 07:52 PM
ồ không có đâu , nếu phát hiện tình hình hổng ổn là tui chuồn liền , có dại đâu mà đứng lại để lãnh "xôi".

catbuitinhdoi
09-04-03, 12:38 AM
chỉ vài câu thui thì tui đã hiủ con ngươì HVLB như thế nèo ruì.Mất mặt nam nhi wé đã là con trai thì noí được thì phải lèm được chứ

hyvong_lybiet
09-04-03, 08:08 PM
xiii ông này nói nghe lạ quá , quậy là để cho vui thui chứ có phải sự việc gì nghiêm trọng lắm mà phải quan trọng hóa vấn đề thế , mà ông đã nghe câu "NAM NHI CHI CHÍ THUA CÁI TRÍ ĐÀN BÀ" chưa , nếu chưa thì ông hãy cố học thuộc lòng mà mai sau áp dụng

Tuyết_Ngân
12-04-03, 05:02 AM
Sao ở đâu mà HVLB tìm được cái câu nghe hay thế?
ok, cho Ngân hỏi cái này nha, phải trả lời thành thật à?
Có từng yêu ai và bị ai phụ/phụ ai chưa?
Chỉ muốn biết thêm thôi chứ hông có ý gì khác hết đó!

hyvong_lybiet
12-04-03, 11:36 AM
ok, tôi đã từng yêu và từng bị người ta " cho dze" rùi , câu trả lời thành thật đấy .

catbuitinhdoi
16-04-03, 04:17 AM
tình cho đâu kể bao nhiu
dù mai đây đời cô liu
chỉ mong sao làm đẹp lòng người iu

hyvong_lybiet
16-04-03, 09:47 PM
cái ông này kì thịt , không hỏi gì thì thui sao lại vào đây mà thơ với chả thẩn thế hả , oong có chập mạch múi nào không để "tám" sửa cho .

catbuitinhdoi
21-04-03, 06:06 PM
tui bị chập ở mối tình đó tám có giúp dc kô?

hyvong_lybiet
21-04-03, 07:04 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 21 2003, 06:06 PM
tui bị chập ở mối tình đó tám có giúp dc kô?
vậy hả?

tất nhiên là "tám" giúp được rồi , lão cứ kể chi tiết cho "tám" bít để "tám" nghĩ cách giúp cho

only_love
11-01-04, 10:38 AM
8 ƠI CHO PÉ HỎI , 8 COÁ TẤT CẢ BAO NHIU CUỘC TÌNH RÙI Ạ, VÀ MỐI TÌNH ĐẦU CỦA 8 RA SEO Ạ.
KỂ CHO MỌI NGƯỜI NGHE ĐỂ HỌC HỎI CÁI COI

hyvong_lybiet
11-01-04, 06:20 PM
chà chà , câu hỏi này khó trả lời à nghen

nếu tính tất cả thì không nhớ rõ choa lém
cũng phải gần đến mấy ngàn mối tình vẩn tình vơ chứ chẳng ít :'b

còn mối tình đầu tiên và sâu đậm ( hiện giờ vẫn tồn tại ) thì xin choa 8 giữ bí mật nghen hì hì :'b

thề không yêu
26-01-04, 11:58 AM
hyvong_lybiet à, mình thấy bạn hiền khô à, có quậy ai bao giờ đâu mà nói hả. có ngon thì quậy tui thử coi nè...hiihi

hyvong_lybiet
26-01-04, 09:34 PM
chà có một nhân vật .... hơi hơi lạ dám lên tiếng thách 8 quậy đây nè pàkon
pàkon nghĩ seo hả? có nên "trả lễ" hông ?