PDA

View Full Version : về quê cai nghiện

eckcom
21-10-10, 03:05 PM
sau nhiều ngày cai ở nhà nhưng hôm nào cũng là hôm đầu tiên.Hôm nay e xin phép được về quê cai.Hẹn ngày gặp lại mọi người thì e đã bon hehehe.Bye cả nhà e đi :onion-head-27:

nhóc phù thủy
21-10-10, 08:03 PM
Dù cho ở bất cứ nơi đâu cũng hãy giữ vững niềm tin nhé.. vì từng thành viên của NIEMTIN vẫn đang dõi theo eckcom đấy (ko tin thì thử làm gì có lỗi với NIEMTIN xem, ăn đòn liền đấy, sợ chưa :14:
Cả nhà chờ tin tốt lành từ eckcom đấy. Nhớ là phải trở về chào NIEMTIN bằng một nụ cười nhé! :20:

thanhrona
21-10-10, 08:09 PM
sau nhiều ngày cai ở nhà nhưng hôm nào cũng là hôm đầu tiên.Hôm nay e xin phép được về quê cai.Hẹn ngày gặp lại mọi người thì e đã bon hehehe.Bye cả nhà e đi :onion-head-27:
Eckom về quê là ở đâu???Bây jo ở quê nhiu nơi có khi còn nhiu H hơn trên tp đó chứ! Đã quyết tâm thì ở đâu cũng thế mà thui-nhưng vẫn mong chuyến đi này tốt lành với bạn nha!Mong gặp lại bạn với nụ cười luôn nở trên môi!Ok

ninhtroc_7x
21-10-10, 08:52 PM
Về quê thấy môi trường trong sạch ở lại luôn cho lành..lừa lấy một em ,cho hương đồng gió nội :01:

thienlong
21-10-10, 10:53 PM
đúng như thanh nói đó ở đâu cũng có h thôi nhưng dù sao môi trường mới cũng đỡ hơn là nơi mình đang sinh sống. cố gắng nhiều com nhé,nếu có thể ở lại quê lâu chút vài tháng thậm chí lâu hơn càng tốt. tl cũng vài lần kg thành công với cách cai bằng phương pháp đi xa vì hơi nóng vội cắt cơn xong vài ngày đã vội về nơi mình ở lại đi tìm h ngay.đã quyết tâm cai thì phải cai từ cái đầu mình trước, môi trường và các yếu tố khác chỉ là 1 phần thôi.cố gắng com nhé

ngua_hoang
21-10-10, 11:29 PM
Eckom về quê là ở đâu???Bây jo ở quê nhiu nơi có khi còn nhiu H hơn trên tp đó chứ! Đã quyết tâm thì ở đâu cũng thế mà thui-nhưng vẫn mong chuyến đi này tốt lành với bạn nha!Mong gặp lại bạn với nụ cười luôn nở trên môi!Ok
Quê nó ở Bắc Giang ông ạ BG ko có ma túy đâu !!! :28:

hongbach
22-10-10, 02:47 PM
ối giời BG còn nhiều hơn HN

Sean
22-10-10, 06:23 PM
Thượng lộ bình an nhé eck, hy vọng đợt này eck nhà ta sẽ bon :D

hongbach
22-10-10, 07:51 PM
cố thì cứ cố chứ gắng biết được đến đâu :alien-baby-6:

hongbach
30-05-11, 07:52 AM
lại reply luẩn quẩn với niềm tin

tvc_vt
30-05-11, 02:01 PM
lại reply luẩn quẩn với niềm tin
hjx! Về đâu ko về, về Bắc Giang hàng nhiều lắm bạn bit ko?