PDA

View Full Version : BẢn kiỂm ĐiỂm!!!

thanhrona
01-11-10, 07:16 PM
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Anh
Không độc lập-ko tự do-ko hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Tên tôi là: Nguyễn Đăng Thành
Sn : 1980
Nơi đăng ký HKTT: Hải Dương
Nơi sinh sống hiện tại: niemtin.heroin-aids.com
Công việc đang làm: Lái xe cho văn phòng NIÊM TIN
Tham gia vào d đ ngày : năm 2009
Hôm nay thứ 2 ngày 1-11-2010 Vào hồi 15h45 Tôi có trêu ltvt là "giặt tã cho bx"< tôi toàn nói thật mà bị bem>Nay tôi xin viết bản kiểm điểm này để kiểm điểm lại bản thân.Tôi xin hứa sẽ ko bao jo .... nói sự thật nữa< ... nhưng nếu ai mà muốn nghe thy sang YM tôi nói nhỏ cho>! Tôi đã nhận ra khuyết điểm của mình và xin ông nội LTVT tha và bỏ qua cho con!
HD ngày 1-11-2010
Người viết : thanhrona
Tb: Mong mọi người hãy thank để bảo lãnh cho tui!
Tôi xin chân thành cảm ơn

ninhtroc_7x
01-11-10, 07:54 PM
Thanhrona nói sai rồi ...bà xã amin đâu có mặc tã chỉ con amin còn nhỏ lên mới mặc tã ..lúc chiều amin định bem nik của thanhrrona một tuần ..nay lấy tư cách của thành viên xin giảm cho thanhrona xuống còn 2 tuần vì cậu ấy đã biết hối cải xin cảm ơn

canabis
01-11-10, 10:14 PM
Thanhrona nói sai rồi ...bà xã amin đâu có mặc tã chỉ con amin còn nhỏ lên mới mặc tã ..lúc chiều amin định bem nik của thanhrrona một tuần ..nay lấy tư cách của thành viên xin giảm cho thanhrona xuống còn 2 tuần vì cậu ấy đã biết hối cải xin cảm ơn

cả nhà xin cho Thành đô la GIẢM còn 2 THÁNG đi , với tình tiết mới là lớn rồi mà trêu vớ vẩn quá . Chọc hay mà đúng thì ai dám bem ? H ng ta dùng bỉm hoặc giấy , ai dùng tã ? Tội vu khống là to à nha .

ltvt
09-12-10, 03:15 PM
Giờ mới thấy cái topic này.

Đọc xong thấy ku thanhrona này viết kiểm điểm ko rõ ràng. Có lẽ phải xem xét lại mức độ phạt
Thứ nhất, như ku trọc đã nói "bà xã ltvt ko có mặc tã" << đúng, ltvt chưa thấy bx dùng tã bao giờ cả, và cũng chưa từng thấy ai nói bx mặc tã cả.
Thứ hai, thanhrona:
tôi viết bản kiểm điểm để kiểm điểm là sao? << ko rõ ràng, nghiêm túc. "Kiểm điểm" có nghĩa là phải suy xét, nhìn nhận "lỗi lầm" của mình.
Thứ ba, Câu tiếp theo thanhrona viết:
Tôi xin hứa sẽ ko bao jo .... nói sự thật nữa< ... nhưng nếu ai mà muốn nghe thy sang YM tôi nói nhỏ cho>! Cái này rõ ràng ám chỉ rủ rê mọi người qua "chỗ kín đáo" để nói xấu người khác.

Như vậy, với 3 chi tiết nêu trên thì thanhrona đáng nhận mức độ xử phạt sao đây?

ninhtroc_7x
09-12-10, 04:02 PM
Amin ơi Hỡi Amin bài này post từ khi vợ amin mới sinh , bây giờ sắp lấy chồng rồi mới mang ra xử là sao?choáng

MrBem
09-12-10, 08:28 PM
theo ý kiến của cá nhân tôi,tôi thấy bị cáo thanhrona đã biết hối cải để dc hưởng sự khoan hồng của pháp luật.nên tôi đề nghị admin nhìn nhận vào sự hối lỗi của bị cáo để mà tuyên phạt bị cáo với mức án nhẹ nhất khung là 2 năm.=))

nhóc phù thủy
09-12-10, 09:10 PM
Như vậy, với 3 chi tiết nêu trên thì thanhrona đáng nhận mức độ xử phạt sao đây?

Phạt đi lau nhà, rửa chén, và giặt tả cho bx ltvt, àh không, nhok lộn, giặt tả cho baby của ltvt mới đúng.. hehe :36: