PDA

View Full Version : Chúc mừng sinh nhật anh Men!...

Bống
25-12-10, 09:16 AM
Ngày hôm nay không như ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt! Dành tới anh những lời chúc đặc biệt nhất!...:onion-head-23:

QMf04ubvEhY&feature

Chúc anh có một ngày sinh nhật thật ý nghĩa! Luôn vui vẻ và hạnh phúc anh nhé!:29::29::29::29:
P/S: Mùa đông lạnh lắm, tìm "chăn bông" đi anh!:45:

peut_quynhanh
25-12-10, 09:55 AM
Chúc chú sang 1 tuổi mới hạnh fúc thành công hơn và sớm cho cháu ăn kẹo nhé......Chúc chú iu 1 năm mới may mắn hơn trong cuộc sống
P/S: hép bi bét đây chú iu:stick-1:

thienlong
25-12-10, 02:27 PM
sinh nhat am ap anh nhe

sinh nhật vui anh nhé

hivongnhieu
25-12-10, 09:22 PM
Chúc anh Men sinh nhật zui zẻ, thỉnh thoảng thấy anh nc trong chatbox em thấy hơi ... :alien-baby-7:. Woman một tí nha anh!
:onion-head-23::onion-head-23::onion-head-23:

MrBem
25-12-10, 09:28 PM
Chúc anh 1 sinh nhật vui vẻ. thêm tuổi mới và sắp bước sang năm mới gặt hái dc nhiều thành công trong cuộc sống.Và quan trọng nhất là a sớm tìm dc chị 2 và 1 cuộc sống thật là "SẠCH SẼ". happy birthday to you!!!

tim_noibinhyen
25-12-10, 10:20 PM
Em mong anh bình yên trong ngày hôm nay,để vững tin vào ngày mai.............

Sống không giận không hờn không oán trách
Sống mỉm cười thử thách với chông gai

Tuan_2.0
25-12-10, 11:00 PM
Thêm tuổi mới mong anh sẽ có nhiều niềm vui mới để quên đi "niềm vui cũ" anh nhé! BEST WHISHES FOR YOU!!!

thanhrona
26-12-10, 11:18 AM
thêm 1 tuôi thêm sức khỏe và thiệt nhiu niềm vui anh nhé! :20::20::20:

xxxCRAZYxxx
27-12-10, 12:14 PM
Hôm nay mới vào 4r nên chúc mừng sinh nhật ku trễ chút nhé. HAPPY BIRTHDAY AND BEST WISHES TO YOU:onion-head-23:

MagicianS
29-12-10, 03:00 PM
em là khách đến cuối cùng chăng??? vẫn gửi đến anh lời chúc với những điều tốt đẹp anh nhé... một tuổi mới vững vàng hơn, thành công hơn và không bao giờ buồn...
P/s: nếu có lỡ buồn chán gì đó, cứ cho một cái hẹn.. :D

khanhdq09
11-01-11, 02:31 AM
Chào Men ! Thời gian qua Men biết rồi...anh làm gì có time để vào DD nên cũng chẳng biết ngày Sn của Men...Anh mới là người cuối cùng chúc men những điều tốt đẹp nhất trong một tuổi mới,một năm mới...! Thân em !
P/s : Anh OK được gần 20n rồi...Mừng quá ! Tạm tạm là sẽ thành công...Mừng cho anh nhé !

Vô Danh Khách
11-01-11, 08:13 AM
Chào Men ! Thời gian qua Men biết rồi...anh làm gì có time để vào DD nên cũng chẳng biết ngày Sn của Men...Anh mới là người cuối cùng chúc men những điều tốt đẹp nhất trong một tuổi mới,một năm mới...! Thân em !
P/s : Anh OK được gần 20n rồi...Mừng quá ! Tạm tạm là sẽ thành công...Mừng cho anh nhé !

Yeah! @ All: Cảm ơn tất cả mọi người, kể cả những người ghét Men mà ko thèm chúc mừng SN nữa ( chắc có muốn chúc, nhưng lỡ ở 2 đầu chiến tuyến, nên phải vậy. Hahaha) :31:
@ KhanhQD09: Được vậy là mừng rồi anh, em cũng sốt ruột với quá trình cắt cơn của anh quá. Cứ tà tà mà tiến thôi, khắc đi - khắc đến mà.

khanhdq09
11-01-11, 09:24 PM
Yeah! @ All: Cảm ơn tất cả mọi người, kể cả những người ghét Men mà ko thèm chúc mừng SN nữa ( chắc có muốn chúc, nhưng lỡ ở 2 đầu chiến tuyến, nên phải vậy. Hahaha) :31:
@ KhanhQD09: Được vậy là mừng rồi anh, em cũng sốt ruột với quá trình cắt cơn của anh quá. Cứ tà tà mà tiến thôi, khắc đi - khắc đến mà.

Tks em, anh biết tính anh nên dám nói sẽ thành công ( Tạm tạm thế ! ) vì suốt quãng tg nghiện ngập chưa khi nào cai vất vả như lần này..Có quyết định thôi, và cai cũng mất 4,5 tháng trời...Và khi đã được trên 10 ngày rồi là a nhất định ko bỏ lỡ cơ hội...

Vô Danh Khách
12-01-11, 10:13 AM
Tks em, anh biết tính anh nên dám nói sẽ thành công ( Tạm tạm thế ! ) vì suốt quãng tg nghiện ngập chưa khi nào cai vất vả như lần này..Có quyết định thôi, và cai cũng mất 4,5 tháng trời...Và khi đã được trên 10 ngày rồi là a nhất định ko bỏ lỡ cơ hội...
Yeah! Phải cố thôi chứ biết làm sao giờ anh. Em khi tái lại cũng khó cai như anh ý, lai nhai mãi mới xong. Nên em hiểu là quá trình mấy tháng qua bản thân anh và gia đình đã phải vất vả, tốn kém tiền bạc, sức khỏe đến như thế nào. Mỗi lần em cai là cả nhà lo âu, căng thẳng như đánh trận. Mệt mỏi lắm!! hết thầy nọ, thuốc kia. Hết subutex, lại thuốc cai dạng ngủ...vân vân..và... vân vân mãi mới xong. Tết này gia đình đc ăn cái tết ngon lành là mừng rồi đã anh à. Anh bớt chút thời gian hôm tới offline đến uống chén rượu với anh em nhé.

nhóc phù thủy
17-01-11, 03:53 PM
ztoSUhbNntQ

P.s: Hết biết chúc cái gì oy`, vậy thì chúc cho những lời chúc trong ngày sinh nhật sẽ thành hiện thực nhé!
[Thông báo: Sinh nhật được kéo dài thêm 3 tuần sau đó.. hì :95:]