PDA

View Full Version : Quên hẳn ma túy nhờ con lươn

trolai
02-01-11, 11:13 AM
Đây là sự thật 100%.Trước đây mình cũng cai bằng các biện pháp như cai tại nhà,đi trung tâm cai nghiện nhưng tất cả đều không thành công.Cho đến một hôm mình đọc được một bài thuốc dân gian nói rằng để quên được thuốc phiện(thuốc đen)thì hãy dùng tiết lươn hòa với rượu để uống.Mình thử làm theo và thấy có kết quả cho đến thời điểm này (6 năm không dùng dù chỉ 1 lần).Áp dụng với tất cả các loại ma túY.
với mình là vậy còn với người khác mình không biết thế nào nhưng cũng xin được chia xẻ với mọi người.

Hướng dẫn:
1.Chuẩn bị nguyên liệu.
+ 1,5kg lươn( để trong chậu dùng đần)
+ 0,5lit rượu
2.Cách làm.
Các bạn lấy giấy báo vuốt từ đầu con lươn đến đuôi bao giờ thấy hết nhớt thì lấy dao chặt đứt đuôi(5 phân từ đuôi lên)hứng tiết ở đuôi con lươn chảy ra vào chén rượu nếu tiết không chảy thì lấy tay vuốt từ đầu lươn xuống cứ như vậy bao giờ được khoảng 5-7 giot tiết là được,các bạn khuấy đều và uống luôn.Còn phàn thịt lươn các bạn lấy dao loc xương ra phàn thịt có thể xào xả hoặc nấu cháo(không cần lọc xương).
Mỗi ngày các bạn dùng 1 con lươn bao giờ hết 1,5kg thì dừng.sau 1 tuần các bạn lại dùng 1,5kg(mỗi ngày 1 con cho đến hết)sau 2 đợt thì thôi và sau 6 tháng các bạn sẽ không nhớ ma túy nữa cộng với lòng quyết tâm.

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

MrBem
02-01-11, 11:20 AM
anh oi làm như thế lúc nghỉ có đỡ vật tẹo nào k ?

trolai
02-01-11, 11:21 AM
không giúp được lúc cắt cơn,chỉ giúp quên ma túy thôi

Men7x.Pro
02-01-11, 11:22 AM
Nhân vật " tôi" ở đây chính là lão Tái đấy hả?

trolai
02-01-11, 11:24 AM
Nhân vật " tôi" ở đây chính là lão Tái đấy hả?

chính là tớ còn ai vào đây nữa

MrBem
02-01-11, 11:30 AM
Đang nghẹo mà uống rượu tiết lươn vào liệu có chịu dc nhiệt k nhỉ.gian nan phết.

trolai
02-01-11, 11:33 AM
có nửa chén rượu thôi làm gì mà khó khăn

ngua_hoang
02-01-11, 01:35 PM
Ko có lươn dùng rắn có đc ko bác Tái? :D

kunkun
02-01-11, 04:40 PM
Ko có lươn dùng rắn có đc ko bác Tái? :D
anh ngựa thì phải cho dùng trăn nam mỹ

thutra84
02-01-11, 06:34 PM
Đây là sự thật 100%.Trước đây mình cũng cai bằng các biện pháp như cai tại nhà,đi trung tâm cai nghiện nhưng tất cả đều không thành công.Cho đến một hôm mình đọc được một bài thuốc dân gian nói rằng để quên được thuốc phiện(thuốc đen)thì hãy dùng tiết lươn hòa với rượu để uống.Mình thử làm theo và thấy có kết quả cho đến thời điểm này (6 năm không dùng dù chỉ 1 lần).Áp dụng với tất cả các loại ma túY.
với mình là vậy còn với người khác mình không biết thế nào nhưng cũng xin được chia xẻ với mọi người.

Hướng dẫn:
1.Chuẩn bị nguyên liệu.
+ 0,5lit rượu
2.Cách làm.
Các bạn lấy giấy báo vuốt từ đầu con lươn đến đuôi bao giờ thấy hết nhớt thì lấy dao chặt đứt đuôi(5 phân từ đuôi lên)hứng tiết ở đuôi con lươn chảy ra vào chén rượu nếu tiết không chảy thì lấy tay vuốt từ đầu lươn xuống cứ như vậy bao giờ được khoảng 5-7 giot tiết là được,các bạn khuấy đều và uống luôn.Còn phàn thịt lươn các bạn lấy dao loc xương ra phàn thịt có thể xào xả hoặc nấu cháo(không cần lọc xương).
Mỗi ngày các bạn dùng 1 con lươn bao giờ hết 1,5kg thì dừng.sau 1 tuần các bạn lại dùng 1,5kg(mỗi ngày 1 con cho đến hết)sau 2 đợt thì thôi và sau 6 tháng các bạn sẽ không nhớ ma túy nữa cộng với lòng quyết tâm.

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
anh oi cho em hỏi chút là dùng hai đợt mỗi đợt 1,5kg lươn rồi dừng hay là dùng suốt trong sáu tháng? dùng xong sẽ ko còn nhớ tới ma túy nữa ạ?

bovo
02-01-11, 07:28 PM
anh oi cho em hỏi chút là dùng hai đợt mỗi đợt 1,5kg lươn rồi dừng hay là dùng suốt trong sáu tháng? dùng xong sẽ ko còn nhớ tới ma túy nữa ạ?
Mr. Tái nói rồi mà thutra84 hỏi lại mất công vậy
Thế có nghĩa là mần 2 lần cách nhau 1 tuần là xong
Còn việc dùng xong có quên MT thì mình k trả lời giùm bạn được rồi vì mình chưa thử qua cách này.
Theo mình thì cứ bem kiểm đó, k bổ ngang thì cũng bổ dọc vì lươn cũng đâu phải là thực phẩm có tính độc hại

trolai
02-01-11, 07:36 PM
chỉ cần 2 đợt thôi,
từ khi bắt đầu uống tiết lươn sau 6 tháng mới có tác dụng. còn dùng xong sẽ bớt nhớ ma túy cộng với ý trí của bản thân chắc chắn sẽ thành công
Tiết lươn có tác dụng làm cho trí nhớ giảm trong khoảng 3 năm đầu (kém trong tất cả các lĩnh vực) rồi sau trí nhớ sẽ dần hồi phục

ninhtroc_7x
02-01-11, 08:03 PM
Tuy bài thuốc này không có cơ sở khoa học nhưng cháo lươn với rượu tiết lươn cũng được đấy

xxxCRAZYxxx
03-01-11, 08:53 AM
Ku N xin Mr. Tái bài thuốc này về tẩm bổ cũng đc đấy:07:

@Mr. Tái: Nêu nó làm quên tất cả thì chỉ có ở nhà thôi sao, quên thì còn làm ăn gì đc? Theo kinh nghiệm bản thân của ông thì sao?

trolai
03-01-11, 08:58 AM
Ku N xin Mr. Tái bài thuốc này về tẩm bổ cũng đc đấy:07:

@Mr. Tái: Nêu nó làm quên tất cả thì chỉ có ở nhà thôi sao, quên thì còn làm ăn gì đc? Theo kinh nghiệm bản thân của ông thì sao?

tất nhiên là là không quên hết được tất cả chỉ giảm sút trí nhớ, còn tiết lươn thì tác dụng chính là làm sạch ma túy trong lão

thutra84
03-01-11, 08:38 PM
Thấy mọi người nói ko nên uống rượu với tiết 1 số loài động vật vì trong tiết có rất nhiều ký sinh trùng.

trolai
03-01-11, 08:45 PM
Thấy mọi người nói ko nên uống rượu với tiết 1 số loài động vật vì trong tiết có rất nhiều ký sinh trùng.

Nếu vậy thì ma túy chiết xuất từ nhựa .tốt lắm cai làm gì

thienlong
04-01-11, 03:06 AM
chỉ cần 2 đợt thôi,
từ khi bắt đầu uống tiết lươn sau 6 tháng mới có tác dụng. còn dùng xong sẽ bớt nhớ ma túy cộng với ý trí của bản thân chắc chắn sẽ thành công
Tiết lươn có tác dụng làm cho trí nhớ giảm trong khoảng 3 năm đầu (kém trong tất cả các lĩnh vực) rồi sau trí nhớ sẽ dần hồi phục

trolai cho tl hỏi chút
đợt này tl mới nghỉ được hơn năm :onion-head-26:ngao ngán
ví dụ:kg uống 2 đợt mà uống dài dài khoảng bao lâu thì ngáo ngơ quên hết tất cả?(thấy trolai nói giảm trí nhớ là khoái à)
còn gì bằng nếu quên được tất cả nhất là MT và bắt đầu lại 1 cuộc sống mới:onion-head-24:
còn cuộc sống công việc thì kg quan trọng sáng sáng vác cái bơm đi là ổn
còn người thân thì nhận lại sau cũng được vì cũng ít.

ninhtroc_7x
04-01-11, 07:56 AM
trolai cho tl hỏi chút
đợt này tl mới nghỉ được hơn năm :onion-head-26:ngao ngán
ví dụ:kg uống 2 đợt mà uống dài dài khoảng bao lâu thì ngáo ngơ quên hết tất cả?(thấy trolai nói giảm trí nhớ là khoái à)
còn gì bằng nếu quên được tất cả nhất là MT và bắt đầu lại 1 cuộc sống mới:onion-head-24:
còn cuộc sống công việc thì kg quan trọng sáng sáng vác cái bơm đi là ổn
còn người thân thì nhận lại sau cũng được vì cũng ít.

Cái bơm Thienlong nói là cái bơm xe đạp hay bơm gì vậy ? Nhưng tớ vào hiệu thuốc hỏi mua bơm , hình như người ta không bao giờ đưa cái bơm xe đạp thì phải...

save_me
04-01-11, 04:16 PM

Hướng dẫn:
1.Chuẩn bị nguyên liệu.
+ 0,5lit rượu
tôi cũng biết 1 phương thuốc chống tái nghiện thành cồng,đó là ngủ ngày chắn online đêm. Hỏi thienlong thì biết.
2.Cách làm.

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

save_me
04-01-11, 04:29 PM
gửi troloi(chủ thớt)
nếu tiết lươn có tác dụng như bạn nói (3 cân là quên được MT) thì cho tôi đặt hàng 3 tạ(300kg) lươn để tôi quên hết cái cuộc đời bon chen này luôn... :(
P/s: Nhớ nhắc tôi thanh toán trước không đến lúc dùng xong, tôi quên trả tiền thì ráng chịu nhe :O
... Send all: Chán đời lắm... chỉ thích đi Hawaii mà ticket đắt quá :P

MrBem
05-01-11, 02:44 AM
Cái bơm Thienlong nói là cái bơm xe đạp hay bơm gì vậy ? Nhưng tớ vào hiệu thuốc hỏi mua bơm , hình như người ta không bao giờ đưa cái bơm xe đạp thì phải...
Ông này đầu óc đen tối thế.hơi tý là nảy số ngay dc.^^! thua luôn