PDA

View Full Version : giúp tôi

Guest_tieuyeutinh
28-11-02, 03:36 PM
một người thương mình dễ thương, có nhiều tài lẽ,công việc bình thường,nhưng khi ở bên cạnh mình cảm thấy hạnh phúc .còn một người giàu có ,đẹp trai ,nhưng mình không thích
theo bạn tôi nên chọn người nào

SuperAdmin
28-11-02, 04:43 PM
Hãy làm theo sự chỉ dẫn của trái tim bạn à !

be_nhoc
28-11-02, 10:22 PM
bé nhóc cũng ủng hộ ý kiến của BT đó, tiền tài không thể tạo nên hạnh phúc đâu bạn ơi.

killer
29-11-02, 12:42 PM
hãy làm theo tíếng gọi cũa trái tim mình đi bạn . giàu không mua nỗi hạnh phúc đâu bạn ui!

Romeo
04-12-02, 11:26 AM
:D Bạn nên IU người IU mình đó ....đừng băn khoăn anh anh giàu hay nghèo ..đẹp chai hay hông ....nếu người bạn IU không iu bạn thì bạn cũng đừng có buồn ..con có nhiêud người khác xứng đáng với bạn nữa mơ` ...
Chuyên gia phá đám tình củm
:D RO

phuthuy
05-12-02, 04:50 PM
hahahahahahahahahahahahahahahahaha
tao thừa biết mày chọn ai rồi mà tieuyeutinh à
mày hỏi chi cho mệt
trái tim mày chỉ có nó thôi
mà nè ai giàu có đẹp trai vâỵ hả?

Access_banned
05-12-02, 05:34 PM
Originally posted by phuthuy@Dec 5 2002, 09:50 AM
hahahahahahahahahahahahahahahahaha
tao thừa biết mày chọn ai rồi mà tieuyeutinh à
mày hỏi chi cho mệt
trái tim mày chỉ có nó thôi
mà nè ai giàu có đẹp trai vâỵ hả?
tất nhiên là peter hè hè hè !

Guest
09-12-02, 06:50 PM
uhuhuh phuthuy ơi ! why???????????????????????????????? :ph34r: :ph34r:

Access_banned
09-12-02, 06:57 PM
Originally posted by Guest@Dec 9 2002, 11:50 AM
uhuhuh phuthuy ơi ! why???????????????????????????????? :ph34r: :ph34r:
có điên không thế !

hnkvmt
10-12-02, 08:52 AM
báu gì mà dành hở anh peter ,giàu có đẹp chai mà hổng có người iu thì buồn à nha :lol: :lol:

Guest_phuthuy
10-12-02, 07:42 PM
úi giùi ui anh adminquochuy giàu có đẹp trai hả?
ớn quá đi
anh có gì chứng minh ko đâý?
cón guest là thằng nào thế? hơi bị khùng 1 tý nhưng khá dễ thương , làm quen đi nhá
bye

Access_banned
11-12-02, 01:01 AM
lâu ngày không gặp fù thủy nghe giang hồ ghê vậy đó ! không biết ai lớn nhỏ hơn mình mà cứ kêu thằng nào ! nghe lạnh tóc gáy wé ! đáng lí ra là fải kỉ luật fù thủy ! nhưng thôi tha cho fù thủy lần này nhé ! cố gắng sửa chữa đi nhe ! còn về việc anh quốchuy có đẹp chai hay không đó là chuyện của anh quốchuy va bồ của anh quốchuy ! mắc mớ gì đến fù thủy mà fù thủy fải lo ! hihihih!

Guest_phuthuy
11-12-02, 05:30 PM
hihihihihihihihihihihihihiihihihihihihihihihi
anh peterquochuy ơi
làm gì mà nói phuthuy giang hồ nghe ghê thế
phuthuy chỉ hơi bị ngang bướng 1 tý thôi mà
khùng thì thường kêu là thằng khùng chứ có ai kêu là anh khùng đâu phải ko nào?
em phải lo cho chuyện đẹp trai của anh peterquochuy chứ bởi vì em đang có ý định thôn tính anh mà :P
còn anh lâý quyền gì mà đòi kỉ luât phuthuy? còn kêu phuthuy sửa chửa nữa?đó là chuyện của phuthuy và người âý nhá
bye

killer
11-12-02, 08:46 PM
úi trùi ui! mấy người gan lắm nha ,dám gọi tui là thằng khùng ha? muốn chi't hông ? chưa nghe tui cảnh cáo trước gùi hả?

Access_banned
12-12-02, 12:28 AM
hihihizh ! thì ra đó là killer làm peter chửi lộn với fù thủy quá chời quá đất luôn ! nhưng peter vẫn là người ca thượng với fụ nữ tha tội cho fù thủy lần này đó !

ngày bé
15-12-02, 10:36 AM
anh quohuy chửi lộn với phù thủy e rằng hơi khó đó.
phù thủy là học sinh giỏi văn mừ. nói chuyện với nó coi chừng bị thua đó nha

mà phù thủy nè , mày biết anh đẹp trai,dễ thương là ai ko, la KHA đó, hahaha

hnkvmt
17-12-02, 07:47 AM
phuthuy chỉ giỏi mỗi môn văn ,còn anh QH là ............học sinh giỏi toàn diện (được đi du hoc hẳn hoi) thì có gì mờ ngán ,anh QH nhờ ,hehe ....
Vỡ mộng gùi anh Huy ui ,người đẹp chai ,dễ xương là ai đó tên KHA chớ đâu phải là anh ? :lol: :lol:

Bạn thân
17-12-02, 08:01 AM
Chòi có nghe lộn không á ! Cu QH mà giỏi tòan diện hẻ ! chòi thèn cu đó ngu bà cố lun á ! Đi du học tự túc mè ! Nói thiệt nếu có tiền killer có thể cho một thèn nhóc học lớp 2 trường làng đi du học được nữa. Nói dzậy thì hơi oan ! QH không giỏi tòan diện nhưng cũng không dỡ tòan diện. Chỉ có anh bạn thân đẹp chai tui đây mới giỏi tòan diện, đạp chai tòan diện thôi á :)

Romeo
18-12-02, 10:10 AM
:D ....hic... Phù thuỷ ơi ....sao RO khoái bạn wá ....MAKE FRIEND nha' ....
RO cũng là người GIỎI toàn diện na` ..... :P

hnkvmt
18-12-02, 07:26 PM
hic hic ,hnkvmt <---- hơi bị .... í ẹ ,chắc phải đứng xa mà nhìn thui ;) :lol:

Guest_phuthuy
19-12-02, 09:55 AM
hi

Guest_phuthuy
19-12-02, 10:11 AM
thì ra thằng khùng đó là kiler , hiihihihihihihi xin lỗi nhé , nếu phuthuy biết thì phuthuy đâu dám ...
hả anh peter là người cao thượng + giỏi tòan diện nữa hả ? vậy phuthuy đâu dám chơi với người như thế . Du học thôi mà , có nghĩa gì đâu ...
còn ngay_be là ai mà dám nói chuyện đó ra hả mày ? giỏi quá ha, KHA thì sao chứ? chuyện dĩ vãng rồi nhé.
chào Ro , bạn là ai? ok make friend, tự giới thiệu trước : phuthuy85. rồi đấy, đến Ro đi
bye :)

Access_banned
19-12-02, 07:17 PM
chời ơi kì ghê vậy &#33; tui không vào thăm topic này một thời gian thì lại thấy bà con chửi rủa tui quá chời &#33; huhuhu &#33;&#33; nói vậy thui tui không fải là người tòan diện &#33; và cũng không fải là người đẹp chai cho lém &#33; nhưng nói cho cùng tui chỉ thua anh webmaster ở chút xíu về tin học thui &#33; vì tui học có trường lớp không học giang hồ học hỏi ở mỗi người như anh webmaster &#33; nên không biết nhiều &#33; nhưng dù sao đi nữa thì mai mốt tui cũng biết thui , ông thầy đầu hối của tui cũng sẽ dạy cho tui thui &#33; còn về mặt tóan lí hóa sinh ... ngay cả môn thể dục tui hơn anh webmaster xa lắc xa lơ , về chuyện đi du học xa xôi của tui &#33; thì tui không bàn tới vì chuyện này tui đã lấy làm vinh dự rồi &#33; tôi là một trong 10 người đại diện VN đi du học tòan fần , được fía lãnh sự quán đức tài trợ 1/2 , còn về một nữa còn lại thì ba mẹ tui cho &#33; thì đâu có gì là xấu đâu đúng không các bạn &#33; anh webmaster nói quá rồi đó sao anh không qua đây thăm tui đi &#33; còn cô bé fù thủy nữa &#33; anh chỉ nói đùy với em cho vui thui &#33; em ơi &#33; anh với em bây giờ là bạn nhen &#33;anh cũng thích văn lém &#33; nhưng nói thiệt văn anh thua anh webmaster nhưng bây giờ anh cũng ghét rồi vì thua anh webmaster &#33; thui nhen chúc bà con vui vẻ

Bạn thân
20-12-02, 09:21 AM
Yêu cầu bạn Phù Thủy nói chuyện nghiêm túc trong diễn đàn &#33; Cứhở ra là chưởi killer khùng lè sao ?&#33;

Guest_phuthuy
21-12-02, 07:14 PM
anh bạn thân nói gì kì vâỵ?nghiêm túc là sao? ko nghiêm túc là như thế nào? bạn bè nhau ko tui chửi kiler làm chi chứ , vả lại killer ko nói thì thôi , bạn thân nói làm gì , mắc công mang tiếng " tám" đó nha . Killer đâu , lên tiếng giùm phuthuy đi . :angry:

Romeo
02-01-03, 12:12 PM
:D Nếu Phù Thủy hỏi RO la` ai P. xin thưa rằng :
RO là P. , năm nay vừa tròn 21 tuổi , đang là Sinh Viên , đang học tại tp HCM...được chưa ???

Romeo
02-01-03, 12:24 PM
:angry: Eh các bạn đây là chuyên mục "Tư Vấn tình yêu" ma` ....tại sao lại như cái chợ tranh cải dzậy :
Ro có chuyện buồn muốn hỏi các bạn nè :
" Giữa hai người bạn thân với nhau. Nếu một người trong họ cảm thấy "xương" người kia mà người kia hong có "xương" lại ...làm sao để vẫn giữ được tình bạn của họ bây giờ ............&#33;&#33;&#33;&#33; "
:rolleyes: Chú gải[U] : "Xương" là "thương" đó &#33;&#33;

hnkvmt
03-01-03, 07:36 PM
ơ thì dzẫn bình thường chứ có sao đâu hử ?Cái người "xương" hông đúng chỗ kia phải biết đặt tập thể ( hai người) lên trên cá nhân (1 người) ,thế thui

tư dzấn thì cũng phải dzui dzẻ chứ lị ,bà con cứ thoải mái nhen ,hi`

Romeo
04-01-03, 12:29 PM
:) Uh Ro cũng nghĩ răng Họ nên biết đặt "Tình bạn" lên trên hết cả ... nhưng hong biết họ có nghĩ như vâỵ hông nữa ..để Ro kiểm nghiệm thử ..
Tại vì mọi ngươi bây giờ thương không như vâỵ đâu ...một khi họ đã bị từ chối tình "IU" của mình ..họ sẽ đâm ra thù hânj , gen tức ..:( eo ôi ...ghê lắm ..nào là :
+ Tự tử với người mình IU na`.
+ ạt AXIT na` ...
+ Trả thù bạn trai hay gái của người đó nữa nà ..
... :angry: hic... và vô số hành động vô đạo đức khác nữa ...

Theo bạn thì chúng ta phải làm gì để ngăn cản "BẠO LỰC trong TÌNH YÊU" như vậy ??

Romeo
09-01-03, 12:03 PM
... :( hic... sao hông ai chịu gíup P. gỡ rối tơ lòng dzậy .....?????

nhocthuytien
16-01-03, 12:33 AM
Originally posted by Guest_tieuyeutinh@Nov 28 2002, 08:36 AM
một người thương mình dễ thương, có nhiều tài lẽ,công việc bình thường,nhưng khi ở bên cạnh mình cảm thấy hạnh phúc .còn một người giàu có ,đẹp trai ,nhưng mình không thích
theo bạn tôi nên chọn người nào
vậy thật ra bạn yêu ai? bạn muốn kiếm tình yêu hay kiếm gì khác mà bạn phải lựa chọn?

hnkvmt
16-01-03, 05:39 PM
uhm ,nhocthuytien nói nghe cũng có lý ,tieuyeutinh phải xem lai tình cảm của mình nha ,cứ làm theo chỉ dẫn của trait tim mình ấy .Còn níu muốn có .....cả hai thì tieuyeutinh sẽ .. không có gì cả ,tin tui đi :ph34r: