PDA

View Full Version : Những Ánh Sao Đêm - Mr.Bi tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

Mr.Bi
11-07-11, 01:33 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/Drn2TVz9FX

tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

ninhtroc_7x
11-07-11, 01:47 PM
tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

Bạn hát rất hay , cảm ơn bạn , lần sau có bài hát nao bạn lên đưa hết vào 1 topic cho mọi người dễ theo dõi , cảm ơn nhiều

tvc_vt
15-07-11, 01:16 PM
ca sĩ quang lý ca phải ko bạn . Mình cũng khoái bài này lắm

Mr.Bi
15-07-11, 01:18 PM
ca sĩ quang lý ca phải ko bạn . Mình cũng khoái bài này lắm

bạn hỏi vậy là răng mình ca đó Mr.Bi hát tặng 4 rum mà

tvc_vt
15-07-11, 01:19 PM
bạn hỏi vậy là răng mình ca đó Mr.Bi hát tặng 4 rum mà

sặc . Tại mình nghe tưởng ca sĩ quang lý ca quá . Hóa ra nhầm . Ca hay vãi chưỡng

Mr.Bi
15-07-11, 01:21 PM
sặc . Tại mình nghe tưởng ca sĩ quang lý ca quá . Hóa ra nhầm . Ca hay vãi chưỡng

cảm ơn bạn đã có nhời khen được cái ca hát được mỗi tội Nghiện

ltvt
15-07-11, 01:27 PM

Mr.Bi cũng đã từng là ca sĩ, tên Trần Thanh Tuấn, quê quán Cao Bằng. Những ca khúc mà cậu ấy post ở Diễn đàn đã được thu âm trước kia, và có lẽ giờ cậu ấy đang trên con đường tìm lại chính mình. Chúng ta hãy cùng cầu mong rằng sẽ đc thấy cậu ấy hát lại trên sân khấu nha.

Mr.Bi
15-07-11, 01:36 PM
Mr.Bi cũng đã từng là ca sĩ, tên Trần Thanh Tuấn, quê quán Cao Bằng. Những ca khúc mà cậu ấy post ở Diễn đàn đã được thu âm trước kia, và có lẽ giờ cậu ấy đang trên con đường tìm lại chính mình. Chúng ta hãy cùng cầu mong rằng sẽ đc thấy cậu ấy hát lại trên sân khấu nha.

thanks 4rum và anh tlvt rất nhiều em cũng hy vong mình sẽ làm được cái điều mà các anh đã và đang làm.

Cố lên tôi ơi

canabis
15-07-11, 08:00 PM
Sao ku lại post tên tuổi em nó lên thế ?

ltvt
16-07-11, 06:29 AM
Sao ku lại post tên tuổi em nó lên thế ?

À, đó gọi là "công nghệ lăng xê" đó bác canabis ah ;))

moon
16-07-11, 09:14 PM
cố lên Bi ơi, không bao giờ là muộn, hy vọng 1 ngày nào đó cả niemtin tự hào vì có 1 ca sỹ đã từng gắn bó với niemtin

Mr.Bi
17-07-11, 02:13 PM
cố lên Bi ơi, không bao giờ là muộn, hy vọng 1 ngày nào đó cả niemtin tự hào vì có 1 ca sỹ đã từng gắn bó với niemtin

thank moon và mọi người đã động viên và ủng hộ Bi vẫn đang cố gắng từng ngày để tìm lại chính mình nè:D