PDA

View Full Version : Cho em hỏi ve subutex

Lam_Loi
27-07-11, 10:14 PM
ai biet cho em hoi ve subutexco tac dung the nao voi vi bay gio em co nhieu subutexqua ma chang biet lam gi ko biet la thuoc cai hay chong tai nua ai biet chi dum em ma ai can cung PM cho em biet gia ca phai chang

ninhtroc_7x
27-07-11, 10:37 PM
ai biet cho em hoi ve subutexco tac dung the nao voi vi bay gio em co nhieu subutexqua ma chang biet lam gi ko biet la thuoc cai hay chong tai nua ai biet chi dum em ma ai can cung PM cho em biet gia ca phai chang

Nó cũng là dạng thuốc để cai, anh em cũng sử dụng rồi
Cách sử dụng ( bạn ngậm 1/3-1/2 viên / ngày là đủ - lúc mệt và vã là ngậm )
Người sử dụng thuốc sinh hoạt ăn uống bình thường, làm việc bình thường. Các triệu chứng của lúc lên cơn vật vã vì thiếu thuốc giảm hẳn, đầu óc nhẹ nhàng
bạn lên sử dụng trước khi đến cữ (cơ thể bắt đầu đòi hỏi sử dụng ma túy) thì dùng liều đầu tiên, xác định liều lượng cho chuẩn xác là điều quan trọng. SuBuTex là loại thuốc ngậm, là loại thuốc thấm vào người qua đường động mạch nằm dưới lưỡi nên không được nuốt. Phải ngậm ở dưới lưỡi và trong suốt thời gian thuốc ngấm qua động mạch dưới lưỡi không được nói chuyện và không được ăn uống. Tốt nhất là sau khi ngậm nằm đợi thuốc ngấm từ 5-7 phút.

canabis
28-07-11, 01:20 AM
Lam loi còn nhiều ko thì để lại cho anh , giá bao nhiêu ? PM inbox nhé.

ninhtroc_7x
28-07-11, 09:26 PM
Yêu cầu bạn LAMLOI
1.viết bài phải bỏ dấu
2.Bạn bán thuốc chỉ được lập 1 topic, không được lập nhiều topic có cùng 1 nội dung
Yêu cầu bạn chấp hành đúng nội quy của Diễn đàn , nhắc nhở bạn lần đầu , nếu lần sau viết bài không dấu tôi sẽ xóa bài của bạn