PDA

View Full Version : ban than peter day !

Access_banned
21-11-02, 04:26 PM
eh ban than cho peter hoi sao anh doi lai toan bo giao dien cua dien dan hoai vay ! vay giao dien cua dien dan cu dau ! co rat dong thanh viec va nhung topic moi !yeu cau anh hay post lai dien dan cu len tren dien dan moi !

hnkvmt
21-11-02, 04:40 PM
anh QH ơi ,diễn đàn của mình....
mà thôi,để anh webmaster nói chuyện với anh thì hay hơn,nhưng mà anh đừng vội trách anh ấy,việc này nằm ngoài dự kiến của anh ấy ạ

Bạn thân
21-11-02, 05:20 PM
Thua gòi QH ơi ! Qh muốn diễn đàn bị hack tiếp à ! Yên tâm đi ! 1/12 mình sẽ râ1t đông members

killer
21-11-02, 06:20 PM
xhxhĩĩhh coi nhu la cong coc rui`
thui ke di lam lai tu dau

hnkvmt
21-11-02, 06:56 PM
chúng ta sẽ làm lại từ đầu nhé mọi người,đừng để công sức của anh ban_than bỏ ra để khôi phục diễn đàn này trở nên vô ích nhé
bắt tay nhau cùng cố gắng nào .....

Bạn thân
22-11-02, 09:33 AM
Thật sự bạn thân rất xúc động khi động khi biết được sự ủng hộ của các bạn đối với trang web ! Những thành viên tích cực... Thật sự ban than biết mình có lỗi rất lớn là không bảo vệ được diễn đàn của chúng mình ! Ban than mong các bạn thông cảm. Tuy nhiên .. lần này là chắc chắn vì ban than đã cài chế độ auto backup database ! nên chắc chắn dử liệu trên diễn đàn dù có hack cũng không sao ! Một lần nữa xin thành thật cáo lỗi và cảm ơn các bạn rất nhiều !

hnkvmt
22-11-02, 09:53 AM
không sao anh ban_than ơi, em chắc mọi người hiểu mà, em nghĩ mọi người trách anh là vì anh đã không cho mọi người, nhất là anh QH và anh Killer ,biết chuyện mà lại âm thầm làm mọi việc như dzậy, có đúng không mọi người? B)

Access_banned
22-11-02, 07:16 PM
chời ơi mấy ngày nay không lên ! lại bị bà con chửi nữa rồi ! nhất là anh webmasteo gì đó ! seo anh cứ chửi peter mãi thế ! còn nữa hnkvmt nữa ! seo lại chửi peter thế ! đừng có chửi peter nữa nhen tội nghiệp peter llém !

hnkvmt
22-11-02, 07:57 PM
anh QH nói dzâỵ oan cho em wé,em có dám chửi bới ai đâu, em chỉ nói hộ cho anh webmaster dzài câu thui mừ

toikhongtin
16-03-03, 04:32 PM
sao mà bị chủi giữ thế ...........ko sao đâu còn co toikhongtin đây ..........
hnkvmt ........ko dám nói hộ đâu mình nói ra mà noi là nói hộ ......sạo