PDA

View Full Version : Sorry !

thamtunet
14-04-03, 12:50 PM
Có lần tôi đã xúc phạm bạn, không phải bằng một hành động gì to tác cả nhưng cũng chỉ vì một câu nói mà tôi và bạn đã trở nên như thế này. Bạn là ai và tôi là ai, cả 2 chúng ta ai cũng vậy, đều là con người cả, đều mong muốn nhận được niềm thương yêu mà cuộc sống đã ban tặng và được sống trong niềm hạnh phúc của nhân loại.
Lần này tôi đã nhận ra, không phải người thắng trận luôn luôn hạnh phúc, những gì mà tôi đã đem lại cho bạn không thể nói hết bằng hai tiếng: "xin lỗi", cái gì cũng có cái giá của nó ==> điều này tôi biết và cũng mong bạn hãy bỏ qua. Trong lần thất bại này tôi cũng mong mọi người trong diễn đàn hãy quên đi tất cả, cái đích mà tạo hóa đã vạch sẵn cho chúng ta là đưa diễn đàn ngày càng đi lên, mỗi người một tay, nếu như chúng ta làm được điều này thì tôi cũng tin rằng lòng vị tha bao giờ cũng tồn tại trong mỗi người chúng ta.
Sau lần này tôi cũng không muốn chạm vào chuyện này nữa, nhờ gió tôi mong những dòng này sẽ đến được với bạn và mong bạn hãy vì mục đích lớn nhất mà hi sinh những nỗi lòng trắc ẩn về tôi bấy lâu nay bạn nha.

KST
14-04-03, 04:11 PM
Đúng gòi đó ! Dẹp wa mọi chuyện cũ ko vui đi....Chúng ta cùng nhau phát triển diễn đàn thật tốt :D Mọi người cùng quyết tâm nhé !

hnkvmt
14-04-03, 08:12 PM
okie ,tui là "sếp" của cái room nì mà ,hehe .... tui cam đoan là sẽ nhờ gió gửi những lời muốn nói của TTN đến tất cả mọi người trong diễn đàn ,và hãy chp hnkvmt "ăn theo" câu này nha : chúng ta đã không hẹn mà gặp nhau trên diễn đàn này ,vì thế hnkvmt hy vọng mỗi chúng ta sẽ góp một phần TRÁI TIM để xây dựng mái nhà chung này nhé các bạn !

thamtunet
19-04-03, 11:33 AM
Cuộc sống là như vậy, có những người nhìu lúc nhờ đụng độ lẫn nhau mà trở thành bạn, nên TTN nghĩ không vì lí do gì mà chúng ta để xảy ra những chuyện như vậy một lần nữa

coolgirl
23-04-03, 11:06 PM
okie.đúng là ko đánh ko là bạn....nhưng tốt nhất là hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi phát biểu ha các bạn, như vậy sẽ tránh được hiểu lầm và những xung đột ko như ý muốn.....
chúc cho diễn đàn ngày một lớn mạnh

thamtunet
26-04-03, 12:41 AM
Thế bạn có hiểu thấu tấm lòng của TTN này hông dzậy coolgirl ?