PDA

View Full Version : CÔ NÀNG NGỔ NGÁO ƠI!

Trái tim vô tình
15-04-03, 11:13 AM
TTVT đã từng đọc bài post của CNNN, bạn thật ko ngổ ngáo tí nào!
Bạn hãy giới thiệu về bạn được ko vậy?

ac
15-04-03, 11:23 AM
TTVT muôn' biêt' CNNN đen' thê' hay sao?!
CNNN chỉ la` 1 cô gái bình thường , cũng sang' năng' chiêu` mưa , cũng hay giận hờn vu vơ & luôn làm người khác hiểu lầm(?!)
CNNN cũng không phải ngô ngáo như nhiều người vẫn nghĩ , đôi khi CNNN muốn mình làm cho mọi ngưòi vui , nhưng ko hiểu sao CNNN dù cố gắng cũng ko thể làm dươc?? Mà nếu có làm cũng chỉ hiểu lầm mà thôi!!!

:( :(

chiminhanh
15-04-03, 11:29 AM
Trái tim vô tình ơi, hối lộ CMA đi, CMA nói về CNNN cho nghe :rolleyes: :rolleyes: Tốt, xấu gì CMA cũng biết hết nè!
CNNN nè, lèm gì mè để 1 trái tim vô tình rung động thế te? híc, ko xong rùi, CMA cần phải be't co'c CNNN dzề lèm bồ nhí BT gấp, ko có ngừ le'y mất!

ac
15-04-03, 11:33 AM
Chùi ui! CNNN có làm gì đâu mà khiến trái tim cgười ta ten net!!! hiccc, CMA định rủ CNNN dzề làm bồ nhí cho BT hả? hehee, ý kiến này nghe có vẻ hay ho đó, để CNNN suy nghĩ nhen( tại vì bi giờ CNNN dang còn kí hop đồng bồ hờ với 1 người mà!!! :P :P )

chiminhanh
15-04-03, 11:39 AM
thế à, thui được, CMA sẽ chờ hết hạn hợp đồng của CNNN với ai kia rùi chọn ngày lành tháng tốt kêu BT tới rước CNNN dzề nghen!

Trái tim vô tình
15-04-03, 11:41 AM
Trời, TTVT tui nhớ là đã giành chỗ trước rồi mà? Sao kì vậy? CNNN ơi, theo TTVT về nha!

ac
15-04-03, 11:49 AM
hicc, làm gì mà giành giật CNNN dzữ dzâỵ kìa ....
TTVT ơi! trái tim CNNN cũng đang rung rinh mâts rùi nhửng hỏng biết rung rinh ai đây????? :o :o
thời hạn kí hợp đồng đã gần đến ngày kết thúc , để coi lúc đó CNNN sẽ biết tim mình chảy dzìa đâu?! hehhe, dãu sao cũng cảm ơn TTVT nhìu lắm !!!cả CMA nũă , mọi người là CNNN dzui phát khóc luôn , cứ tưởng mình ế rùi chứ!!!

chiminhanh
15-04-03, 12:00 PM
trùi, ế dâu mà ế nè, CMA đăng tin tìm bồ nhí cho BT lâu rùi nhưng ko bít tẹi seo chẽ lại ế wé, híc, cũng có í nhớ tới CNNN nhưng ngại, giờ có TTVT lên tiếng, CMA cũng phải mau mau giành lại chứ!
TTVT à, CMA giành trước rùi mờ! híc, ko được tranh của BT đâu nha! CNNN ui, đừng nghe những gì TTVT nói nghen, theo BT về đi, có gì 2 đứa mình thủ thỉ cho có chị, có em! :rolleyes:

ac
15-04-03, 12:05 PM
THẾ ĐI HÉN! để CNNN dzề dzới CMA cho an toàn , dâũ sao lâu nay cũng quen biết , còn TTVT nghe sao mà.... hiccc! rủi 1 ngày hứng lên vô tình chắc lúc đó CNNN chảng biết kêu ai!

Romeo
15-04-03, 01:07 PM
Originally posted by conangngongao@Apr 15 2003, 04:49 AM
hicc, làm gì mà giành giật CNNN dzữ dzâỵ kìa ....
TTVT ơi! trái tim CNNN cũng đang rung rinh mất rùi nhửng hỏng biết rung rinh ai đây????? :o :o
thời hạn kí hợp đồng đã gần đến ngày kết thúc , để coi lúc đó CNNN sẽ biết tim mình chảy dzìa đâu?! hehhe, dãu sao cũng cảm ơn TTVT nhìu lắm !!!cả CMA nũă , mọi người là CNNN dzui phát khóc luôn , cứ tưởng mình ế rùi chứ!!!
:) <span style='color:red'>RO mừng quá, hợp đồng giữa RO và CNNN đã hết rồi...chúc các bạn may mắn hơn RO nhá..này nhá để RO kể cho nghe : " Hôm trước RO và CNNN có ký hợp đồng với nội dung CNNN sẽ nhận RO làm bồ nhí trong 1 tuần, nhưng hong ngờ mới có mâý ngày CNNN đã lừa RO đem bán cho quán BEER ÔM ....hic tội ngịp wé"

catbuitinhdoi
15-04-03, 01:25 PM
tụi nghịp Ro ghê chưa,còn con trai nheo nhẽo vậy mà lại bị bán vô wén beẻr ôm,mà wén nào vậy Ro tui cũng tụi nghịp cho wén đó luôn vì dám nhận Ro vô làm thì chắc dẹp tịm wé,hehe

ac
15-04-03, 01:44 PM
Anh RO vu khống a` nhen&#33; CNNN đem anh bán hồi nào, anh mà ai thèm ôm hả trời&#33; :D :D :D

Romeo
20-04-03, 09:58 PM
Originally posted by conangngongao@Apr 15 2003, 04:23 AM

CNNN cũng không phải ngô ngáo như nhiều người vẫn nghĩ , đôi khi CNNN muốn mình làm cho mọi ngưòi vui , nhưng ko hiểu sao CNNN dù cố gắng cũng ko thể làm dươc?? Mà nếu có làm cũng chỉ hiểu lầm mà thôi&#33;&#33;&#33;

:) Anh nói đúng mà &#33; Em chỉ muốn làm người khác hiểu lầm về bản chất lương thiện của em thôi mà. Nên anh mới đưa ra ví dụ đó chứ....hong có lửa làm sao có GÀ NỨƠNG ĐỂ ĂN

nhocthuytien
29-04-03, 12:57 PM
hehe, NTT thấy anh Ro cũng đẹp chai làm mà CB, làm gì đến nỗi quán Bia Ôm nhận Ro vào thì sẽ dẹp tiệm chứ.. hông chừng đắt hơn thì có.
CNNN ơi.. việc gì lo mình bị ế chứ.. chẳng qua là CNNN không nghĩ tới thôi, chứ có ai chê CNNN đâu mà sợ àh.

ac
05-05-03, 12:46 PM
hehe, mọi người làm CNNN xúc động wa&#39; &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; như dzâỵ chắc hông ê&#39; rui`

SULLEY_mon
11-09-03, 10:16 PM
Nick cô nàng ngỗ ngáo này quen quen&#33; Có phải thành viên rất tích cực của diễn đàn Blackmoont không&#33; nếu không thì mình xin lỗi nhé...

Còn nữa&#33; ai có lời bài hát " hãy thắp ánh sáng linh hồn tôi" không cho em xin&#33; cảm ơn nhiều ...

VIETANHZ
11-09-03, 11:26 PM
CNNN&#33; so qua viet anh nhin thay chi muon lao vao`vo lay cnnn thoi,vietanh vo cnnn co duoc ko may anh? dep giai&#33; bay gio cnnn ky hop dong dai han voi viet anh hen vi viet anh that long lam do nha&#33;

người ta
13-09-03, 11:11 AM
NT xin trả lời dùm CNNN nhé &#33;
Có lẽ nick CNNN mà bạn nhìn thấy trong Blackmoont là 1 sự trùng hợp &#33; vì NN không tham gia 1 diễn đàn nào khác ngoài h-a và khanhtran.com/forum . Nếu các bạn muốn làm quen với CNNN thì cứ vào khanhtran.com/forum , là 1 dd kết nghĩa với heroin . Vì bận 1 số việc cá nhân nên NN không còn xuất hiện trong h-a . Mình nói thêm nhé &#33; NN là người con gái tuyệt vời và là người chị rất đỗi thân thương của NT đấy &#33; :)

SULLEY_mon
13-09-03, 11:33 PM
Cảm ơn người ta nhé &#33; bởi mình không muốn tiếp xúc với nhân vật thực ngoài đời&#33; nên không muốn tiếp xúc với nick như MTT, CNNN ... là hai nick này rất thường trên đây ...

Cáo từ ...