PDA

View Full Version : Rượu + Nước mắt người con gái

SuperAdmin
16-04-03, 10:33 PM
Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình ! Tui nhớ ngày trước tui có một người bạn gái bị bò đá ! buồn quá hỏi tui làm sao cho vơi sầu tui nói hổng biết và tui đi chơi ! chá chà ! Đi chơi nhưng cũng hơi áy náy về người bạn của mình đang buồn nên tui quyết định về nhà cô ấy để an ũi. Ai dzè khi về đến nhà cô ấy thì ... như một bãi chiến trường ! 2 cô con gai xĩn bét nhè nằm lê lết trong phòng ! Tớ thấy tội quá mới dìu lên giường ! hix ! hix ! Có bao nhiêu chè cô ấy tặng cho tớ hết ! Đã thế hai cô nàng thay phiên nhau khóc hu hu ! Kể ra những bí mật tận đáy lòng ! Đến mức đó BT tui đây sợ quá ! Chạy vội về nhà.
Thế đấy, con gái hay con trai gì thì trong cơn say cũng như nhau mà thôi ! Các bạn có gặp qua trường hợp này chưa?!

Romeo
17-04-03, 10:49 PM
Originally posted by admin@Apr 16 2003, 03:33 PM
Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình !
:) LÃO A_MÌN nay coi bộ kinh nghiệm nhậu đầy mình hen.....!
Nói xiệt ấy chứ, RO cũng đã từng thấy cảnh con gái xỉn rồi...cũng thê thảm lắm..RO nhớ hồi xưa lắc xưa lơ..cái hồi mà RO còn đạp xe đến trường, bọn lớp RO rủ nhau đi ăn LẨU DÊ để liên hoan chia tay, vì sắp vào ĐẠI HỌC mà...buôỉ đó ai cũng bùn hết, nên uống rất nhiều, kết quả là : uống thì nhiều mà tỉnh thì hong có bao nhiu rút cuộc là một cảnh tượng thê thảm xay ra, con trai xỉn, con gái cũng xỉn...đứa thì nằm khò khò, đứa thì ngẫu hứng làm CA SI, mấy đứa con gái thì nằm khóc thút thít , than trách mấy người bạn chai mình sương mà hong sương lại.....may là hôm đó RO uống ít nên vẫn còn tỉnh táo...
Thì ra con gái khi xỉn lại yếu đuối đến như vậy, thấy mấy bạn gái nằm khóc mà RO cũng cảm thấy mủi lòng..hôm sau RO đem tâm sự chốn dấu trong lòng của mấy bạn ấy kể lại cho các bạn trai kia....thế là RO đã làm mai được cho mấy cặp rùi đó....he he.....

catbuitinhdoi
18-04-03, 01:16 AM
con gái mà chịu uống thì con trai chắc uống kô lại đâu vì họ thừờng bướng bỉnh lắm xỉn rùi mà kô chịu nhận là xỉn,nhưng tui kô thích thấy con gái say xỉn chút nào,trông ngứa mắt và khó chịu lắm
Ro ơi tui bít bữa đó vì sao Ro kô uống nhìu rùi,kô đơn giản là ngồi nghe mí bạn gái thút thít đâu.................

nhocthuytien
18-04-03, 02:22 PM
chòai.. BT, hehe.. có thiệt là anh sợ quá bỏ chạy về không? Hay là chạy ra lấy đà chạy vô hẻ?.. ai mà biết được qua lời BT kể, trong khi không có nhân chứng vật chứng chi cả. hehe..
NTT thì không biết uống rượu :) hic.. nhiều khi bạn bè mời 1 ly mè cũng hông uống được. UỐng là chết lìn àh.. ngu sao uống, ĂN cho sướng.. hehe.. NTT mè buồn thì chỉ biết có nhạc thôi.. nhạc nhạc và truyện. :)
Bởi vậy, BT đừng hòng dụ dỗ NTT đi uống rượu hay bia nhé, không bao vờ NTT đi đâu.. hehe

KST
18-04-03, 04:19 PM
he he..tui cũng nghi ngờ wé... lẽo BT mè chạy dzìa nhà ! Chắc chời sập wé :D
Tui thì chưa được thấy cảnh con gái say xĩn...kỳ này phải mua rịu we nhà em iu uống wé :D http://www.vinawebs.com/duykhanh/drink.gif

hyvong_lybiet
18-04-03, 06:52 PM
Mấy cha này hay nhậu quá nên mới có ý nghĩ như vậy chứ trừ một số nào đó thì còn lại rất dịu dàng và rất là đáng yêu.

nhocthuytien
18-04-03, 08:21 PM
phải .. phải rồi.. HVLB nói đúng quá àh.. như NTT nè.. hông có biết uống rượu nè.. hì hì.. ngoan như vậy thôi còn nói gì nữa.

moonlight
19-04-03, 12:16 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 18 2003, 01:16 AM
con gái mà chịu uống thì con trai chắc uống kô lại đâu vì họ thừờng bướng bỉnh lắm xỉn rùi mà kô chịu nhận là xỉn,nhưng tui kô thích thấy con gái say xỉn chút nào,trông ngứa mắt và khó chịu lắm
Ro ơi tui bít bữa đó vì sao Ro kô uống nhìu rùi,kô đơn giản là ngồi nghe mí bạn gái thút thít đâu.................
ê ý ông nói vậy là con gái xỉn vô sao nó ngứa mắt hả tui chọt vô mắt ông bây giờ . B)

thamtunet
19-04-03, 10:56 AM
Hic mí người uống dzô còn lè hơn tụi tui nữa đấy chứ , tui sợ mấy người ở chổ này không đó

Romeo
19-04-03, 02:22 PM
Originally posted by nhocthuytien@Apr 18 2003, 01:21 PM
phải .. phải rồi.. HVLB nói đúng quá àh.. như NTT nè.. hông có biết uống rượu nè.. hì hì.. ngoan như vậy thôi còn nói gì nữa.
:) Ùa đúng đó con gái àm uống rượu beer là hong hay rồi...đi uống CÔCACLA với RO vừa mát mẻ, vừa sảng khoái lại vừa tươi trẽ hơn ah....đúng hong Nhocthuytien . Nếu đúng thì còn hong biết mời RO lon COCACOLA nữa...

coolgirl
19-04-03, 11:43 PM
uống rượu , bia cũng có seo đâu.....uống bia tốt chứ bộ...nhưng đừng uống xỉn là được rùi...

nhocthuytien
20-04-03, 12:07 AM
Trùi.. tưởng anh Ro hiền lành, ai dè dụ em bao anh Ro uống COCA COLA àh.. đừng có hòng mà dụ dỗ em nha! Còn khuya àh!

catbuitinhdoi
20-04-03, 02:16 AM
Ro ơi sao kô lo ở nhà phụ Juliet rửa chém giặt đồ và thay tả cho con mà ở đây dụ dỗ nhóc của CB này vậy.
Đúng là uống bia kích thích tiu hóa và uống rượu thuốc thì cũng trị được nhìu bệnh,nói chung là uống mí thứ đó vô ăn dc ngủ dc nhưng dzậy kô dc

nhocthuytien
20-04-03, 03:51 PM
nói tóm lại thì cái gì nhiều quá cũng không tốt hết.. và với ai cũng vậy, không tính riêng là nam hay nữ mới uống được hay không uống được.

Romeo
20-04-03, 10:59 PM
Originally posted by nhocthuytien@Apr 20 2003, 08:51 AM
nói tóm lại thì cái gì nhiều quá cũng không tốt hết.. và với ai cũng vậy, không tính riêng là nam hay nữ mới uống được hay không uống được.
:)
Nâng chén rượu sầu ta dốc cạn
Rượu đã cạn rồi nhưng sầu vẫn sầu
Dĩ nhiên là uống rượu là quyền bình đẵng giữa nam và nữ rồi mà. Đó có thể là một cách để giải buồn xa xỉ , nhưng mà đó lại là thú vui của rất nhiều người.

catbuitinhdoi
21-04-03, 01:54 AM
trong đó có mí bác điều hành của diễn đàn ta nữa phải kô RO?

moonlight
21-04-03, 01:35 PM
uống đi cho đời bớt khổ.béo bổ gì đâu mấy thứ này chời tui uống vô hông hề nhõng nhẽo à nha chưa.

catbuitinhdoi
21-04-03, 03:54 PM
ai mè bít được chừng nèo gặp rùi mới bít moon đừng có nói trước

moonlight
23-04-03, 11:30 PM
tui thấy RO xỉn vô còn lè nhè hơn con gái đó hehe trai tơ wé nha coi chừng tui đó. :D :D B) <_<

catbuitinhdoi
24-04-03, 01:15 AM
kỳ này mí nam nhi diễn đàn bị Ro làm bể mặt wé,ai đời Ro nhà ta lại xỉn vô rùi lè nhè hơn moon nữa

Romeo
24-04-03, 11:10 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 23 2003, 06:15 PM
kỳ này mí nam nhi diễn đàn bị Ro làm bể mặt wé,ai đời Ro nhà ta lại xỉn vô rùi lè nhè hơn moon nữa
:D Eh lão BỤI dám nói xấu RO hà, RO lè nhè hồi nào. RO mà xỉn rôì là RO khò khò hà, BA KON muốn làm dzì thì làm, nói dzì thì nói RO hong quan tâm dzù cả..he he....
Mà MOON muốn ăn thịt RO hay sao mà kêu RO coi chừng vậy ?

SuperAdmin
24-04-03, 11:28 AM
Nói vậy thì làm mất thể diện của admin Ro quá &#33; Đường là header của diễn đàn mà &#33; Cái này nguời ta gọi là tình yêu chân chính đó :D Xí mấy bác chưa yêu thật lòng nên mấy bác không hiểu

Romeo
24-04-03, 11:35 AM
Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình &#33;
:) Nhưng mà lè nhè hay hong lè nhè thì có liên quan dzì đến nhau đâu nhỉ. Chỉ có mấy bợm nhậu mới tỉnh như sáo thui, còn mấy người say thật sự thì họ mới thể hiện đúng mình như vậy.....
Uống rượu hong say đâu có hay
Nhưng mà uống RƯỢU hay BEER dzì nói chung là đều hong tốt cả...chỉ khi nào chúng ta cảm thấy quá buồn đi thôi, chúng ta hong biết làm dzì để cho đỡ buồn ; ta có thể tìm đến một giọt rượu sầu cho lòng vơi bớt đi nỗi bùn chứ ngày nào mà cũng NHẬU như vậy chắc đánh rơi tuổi trẻ quá

catbuitinhdoi
24-04-03, 04:22 PM
Uống rượu hong say đâu có hay
Nhưng mà uống RƯỢU hay BEER dzì nói chung là đều hong tốt cả...chỉ khi nào chúng ta cảm thấy quá buồn đi thôi, chúng ta hong biết làm dzì để cho đỡ buồn ; ta có thể tìm đến một giọt rượu sầu cho lòng vơi bớt đi nỗi bùn chứ ngày nào mà cũng NHẬU như vậy chắc đánh rơi tuổi trẻ quá

Ro nói hay we mà sao Ro kô làm dc như vậy,nếu tui nhớ kô lầm thì lần nào có uống bểer Ro cũng tham gia đầy đủ mà,thế tủi trẻ của Ro lúc đó để ở đâu vậy?

quanghuy09
25-04-03, 07:31 PM
Bây giờ con gái uống rượu giữ lắm đó, nói chung là phái nữ sẽ lên ngôitrong vài năm tới

catbuitinhdoi
26-04-03, 02:02 AM
điển hình nhất là moonlight đó huy,kô tin bữa nào thử 1 lần đi bảo đảm sẽ ngất ngây với moon

quanghuy09
30-04-03, 08:29 PM
Chuyện này các chàng trong diễn đàn nghĩ sao? Bình thường đúng hông nè, nhưng mà quanghuy09 thấy không ổn lắm hic hic

ac
02-05-03, 09:55 PM
nghi ngờ lao~ BT quá đi , dzọt dzề hay dzọt dzào đây ko biết ??&#33;&#33;&#33;
CNNN thấy con giá mà say cũng ớn lắm . Cách UỐNG & SAY của họ còn chân chính hơn cả những người đàn ông chân chính . Tự uống , tự say ( ko phải nài ép như đàn ông) , tự lái xe về nhà & tự dọn dẹp tất cả những thứ mình nôn ra ....... ko lè nhè . ít lời đến ghê sợ &#33;&#33;&#33;&#33;

catbuitinhdoi
03-05-03, 12:03 PM
sẹo wé em ơi, con gái xỉn gòi thì ói lè nhè (con trai lau dọn chứ ai) đã dzậy còn bày đặt mít ướt nữa,nói cũng nhìu hơn lúc tỉnh(thành 8,5 hay 9 luôn) mà lại bướng bỉnh nữa, mở mắt kô re mà còn đòi uống típ

nhocthuytien
03-05-03, 02:27 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@May 3 2003, 05:03 AM
sẹo wé em ơi, con gái xỉn gòi thì ói lè nhè (con trai lau dọn chứ ai) đã dzậy còn bày đặt mít ướt nữa,nói cũng nhìu hơn lúc tỉnh(thành 8,5 hay 9 luôn) mà lại bướng bỉnh nữa, mở mắt kô re mà còn đòi uống típ
vậy sao? Bộ con gái tệ dữ vậy àh.... cũng may là NTT không có.. Vì NTT không có uống rượu bao giờ cả.. hehe... hìn weo.

ac
03-05-03, 02:29 PM
đề nghị anh CU CBTĐ xem lại nhen , CNNN thấy rõ ràng như dzậy mà :D

coolgirl
03-05-03, 10:36 PM
thâý gì dzâỵ CNNN?.....
chuyện con trai hay con gái uống rượu hay uống bia là chuyện bình thường thui mà...quang trọng là khi say? con trai hay con gái xâú hơn thui.........
mà chuyện này thì tui thâý có nhiều ông uống xỉn rùi thì trời ơi......nói còn nhiều hơn "tám" nhà ta nữa, không những dzâỵ mà còn có những hành động rât ư là xâú nữa

catbuitinhdoi
04-05-03, 01:29 AM
CNNN em đừng có gọi anh bằng anh cu nha,mắc cỡ wé cái này chỉ có anh với em bít thui sao lại đi nói ra chi dzậy?

nhocthuytien
04-05-03, 02:38 PM
thì nói ra cho mọi người cùng biết... mà thật ra... không nói thì ai cũng biết rồi mà.. có ngại cung chả được gì cả anh àh.. hehe :P

catbuitinhdoi
04-05-03, 07:22 PM
nhoc&#39; ui, nhóc kô nói xấu anh là mừng gòi, mà bakon có bít gì về tui kô dzậy?

ac
04-05-03, 11:37 PM
anh CBTĐ a` ,ai biểu anh bằng tuổi mà đòi làm anh &#33; chỉ anh CU thôi nhen&#33;

quanghuy09
05-05-03, 12:51 PM
A&#39;&#39;&#39; chuyện gì đang xãy ra đây?????

catbuitinhdoi
05-05-03, 04:31 PM
wen goi` em ngỗ nghéo ui, mà ai nói với em là anh với em bằng tủi, tủi con heo với tủi con chuột ai lớn hơn hả bakon
?

nhocthuytien
06-05-03, 09:17 PM
nếu xét cho cùng thì con HEO bự hon con CHUỘT à nha.. nhưng ai biểu CBTĐ học cùng thời với CNNN chi.. cô ấy không gọi thì cũng chịu thôi chứ nói gì giờ.. ai cấm người ta.

KST
07-05-03, 03:15 AM
Originally posted by quanghuy09@May 5 2003, 10:51 AM
A&#39;&#39;&#39; chuyện gì đang xãy ra đây?????
Đấu khẩu tay 3 đó Huy...chạy ra thui http://www.vinawebs.com/duykhanh/tiptoe.gif Ở đây coi chừng en đạn đó :lol:

quanghuy09
07-05-03, 08:41 PM
Eo ơi &#33; kiếp quá có thể cho quanghuy09 biết bên nào là ta bên nào là địch không?

KST
08-05-03, 04:39 AM
Cả 3 là địch...còn tui với Huy là ta nà :lol:

Romeo
08-05-03, 11:29 AM
Originally posted by conangngongao@May 4 2003, 04:37 PM
anh CBTĐ a` ,ai biểu anh bằng tuổi mà đòi làm anh &#33; chỉ anh CU thôi nhen&#33;
:) CNNN và LÃO BỤI có chuyện dzì mà dzui dzậy.....thui mà bằng tuổi dzới nhau mà xưng anh em làm chi...ngại thí mồ luôn áh....cứ gọi bằng ấy ấy là đựơc rồi..

heođất
08-05-03, 12:27 PM
hehee, CBTĐ ơi, sao mà CB thích làm anh nhỉ , bọn con gái là chúa nhõng nhẽo

quanghuy09
08-05-03, 08:06 PM
Originally posted by Kẻ si tình@May 8 2003, 04:39 AM
Cả 3 là địch...còn tui với Huy là ta nà :lol:
vậy sao? vậy mình ngồi uống cafe để hai lão đấu khẩu

bongsaiki
10-09-03, 06:20 PM
Hờ, đang nói về rượu chè muh bi giờ các bác đã đổi qua cãi nhau giè thế, lại còn bác Huy ngôi cafe nữa chứ :P

Romeo
13-09-03, 12:27 PM
Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình &#33; Tui nhớ ngày trước tui có một người bạn gái bị bò đá &#33; buồn quá hỏi tui làm sao cho vơi sầu tui nói hổng biết và tui đi chơi &#33; chá chà &#33; Đi chơi nhưng cũng hơi áy náy về người bạn của mình đang buồn nên tui quyết định về nhà cô ấy để an ũi. Ai dzè khi về đến nhà cô ấy thì ... như một bãi chiến trường &#33; 2 cô con gai xĩn bét nhè nằm lê lết trong phòng &#33; Tớ thấy tội quá mới dìu lên giường &#33; hix &#33; hix &#33; Có bao nhiêu chè cô ấy tặng cho tớ hết &#33; Đã thế hai cô nàng thay phiên nhau khóc hu hu &#33; Kể ra những bí mật tận đáy lòng &#33; Đến mức đó BT tui đây sợ quá &#33; Chạy vội về nhà.
Thế đấy, con gái hay con trai gì thì trong cơn say cũng như nhau mà thôi &#33; Các bạn có gặp qua trường hợp này chưa?&#33;
:) Nước mắt và rượu là những nỗi niềm riêng của một đời người, êh đây hong phải là bợm rượu àh nha..người ta có nhiều cách để làm vơi đi nỗi buồn , nhưng cách này là xa xỉ nhất đó &#33;

ngoisaocodon
25-09-03, 10:22 AM
hình như lảo CB găp. con gái là đòi làm anh àh ko biết sao mà ham làm lớn thế, nếu ko khéo người ta nhìn vào tưởng là 70 chia 2 ah nha

catbuitinhdoi
16-10-03, 01:12 PM
thì anh CB là dzậy đó , bé Khanh còn gì thắc mắc nữa kô?

chitcon289
30-10-03, 01:46 PM
Thế đấy, con gái hay con trai gì thì trong cơn say cũng như nhau mà thôi &#33; Các bạn có gặp qua trường hợp này chưa?&#33;
Đúng vậy đó, con gái hay con trai thi` cũng là người thôi&#33; Khi họ buồn, họ cũng muốn tìm quên trong men rượu, muốn quên đi nỗi buồn, nỗi chán chường mà họ đang gặp phải. Lý do duy nhất con gái ko dám uống rượu là vì dư luận, vì sự xét nét của người xung quanh đối với phẩm hạnh của mình. Nhưng dù có uống nhiều nhưng con gái cũng chẳng thèm be bét như cánh đàn ông đâu < có lẽ bọn con trai be bét thế là vì có con gái hầu ah&#39; >
http://burns.thefinaldimension.org/kao/otn/pcheers1.gif http://smilies.networkessence.net/s/kao/chika/chirol_buha.gif