PDA

View Full Version : Tìm giúp thôi nha .

hyvong_lybiet
17-04-03, 12:23 AM
BAKON bít sao không , dạo này "tám" thấy Ro mặt mày ủ rủ quá (vì bị dzợ ăn hiếp mà)nên "tám" quyết định thay mặt Ro đứng ra tìm một người có thể an ủi Ro trong lúc này .
Thông tin cá nhân của Ro: Phương 1981 , khá đẹp trai , tốt bụng và hơi hiền tchỉ hiềm nổi hay nhậu quá thui . BAKON có ai muốn làm ý trung nhân của RO không?

người ta
18-04-03, 09:17 PM
Ai biểu hay nhậu làm chi ! bị vợ " chủi " cũng đáng ! lần sau mà có nhậu thì nhớ mang vợ theo nhá ! chưa chi mà đã vội tìm ý trung nhân khác rùi ! con chai bạc bẽo" thịt " !
Tám lo thân tám " song " chưa mà vội lo cho người khác ? người ta có bạn dễ " xương " lém ! nhưng chỉ muốn giới thiệu cho tám thui à ! :D

thaipeace
18-04-03, 10:07 PM
Người ta nói : thứ nhât là bài bạc , thứ hai là rượu chè !! Thái là con trai ma nghe thâý ai nhâụ còn ớn lạnh , trong đâù còn tưởng tượng bao nhiêu chuyện mà sau khi nhâụ người ta thường làm !!!!!!! Huống chi là con gái , phải không Ro , thôi bỏ nhâụ di là vừa cho con gái người ta còn thương chứ !!

Diesel
18-04-03, 10:49 PM
cho`i oi , con chai ma` ba`i bac ruou co`n che ` nua~ thi` ko bi gan thi` cung bi ma'c benh tieu duo`ng thoi ah , nhung ma` con ga'i co`n uo'ng dzu~ hon ca~ bon con chai nua~ a' , du'ng ko ne` mi' bo`

ban_toi
18-04-03, 10:57 PM
Mấy U này chỉ được cái nói xấu con gái thôi người ta thường nói là con trai rượu chè cờ bạc có ai thấy là nói con gái rượu chè cờ bạc không hả

hyvong_lybiet
18-04-03, 11:26 PM
Originally posted by người ta@Apr 18 2003, 09:17 PM
Ai biểu hay nhậu làm chi ! bị vợ " chủi " cũng đáng ! lần sau mà có nhậu thì nhớ mang vợ theo nhá ! chưa chi mà đã vội tìm ý trung nhân khác rùi ! con chai bạc bẽo" thịt " !
Tám lo thân tám " song " chưa mà vội lo cho người khác ? người ta có bạn dễ " xương " lém ! nhưng chỉ muốn giới thiệu cho tám thui à ! :D
úi thật vậy hả ? "tám" cảm ơn trước nha , bạn có thể giới thiệu sơ về người ấy cho "tám" bít được khônmg vậy?

siêuquậy
19-04-03, 12:04 PM
Chào các bạn , chào anh "tám" anh làm gig vừa cầm kiếm vừa chạy thế ? có thể cho em bít được không?

hyvong_lybiet
19-04-03, 10:15 PM
Chào SQ , "tám" cầm kiếm để chuẩn bị tặng lão nào muốn gây chiến chanh với "tám" ây mà , chúng ta làm quen nha SQ?

siêuquậy
23-04-03, 07:00 PM
vâng được thôi , mà sao mấy anh ấy lại muốn gây chiến tranh với anh vậy hay anh làm gì có lỗi với người ta nên người ta mới làm thế ?

catbuitinhdoi
24-04-03, 01:38 AM
ừa thì kẻ có lòng dạ kô tốt nên lúc nào cũng thủ sẵn vũ khí đẻ phòng thân,nhưng mà mí anh đâu có thèm gây sự vvới tám làm gì cho mệt

hyvong_lybiet
25-04-03, 08:27 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 24 2003, 01:38 AM
ừa thì kẻ có lòng dạ kô tốt nên lúc nào cũng thủ sẵn vũ khí đẻ phòng thân,nhưng mà mí anh đâu có thèm gây sự vvới tám làm gì cho mệt
chời nếu không có mấy kẻ lòng dạ độc ác như các ông thì "tám" đâu phải lo đem theo vũ khí để phòng thân làm gì cho mệt , cũng bởi vì có mấy người như các ông nên "tám" phải đề phòng thôi

quanghuy09
05-05-03, 01:01 PM
Nếu mà "tám " có đem theo vũ khí cũng dể hiểu thôi, vì "tám " là tướng lĩnh quân đội mà

hyvong_lybiet
06-05-03, 11:11 PM
ồ Qh09 nói nge có lý wá , " tám" thật bái phục bái phục , khi nào rảnh "tám" xin mời QH09 ghé nhà "tám" chơi nha

Mà sai chẳng thấy ai đăng kí làm ý trung nhân của Ro vậy cà , lạ wá ta .

thamtunet
16-09-03, 04:35 PM
Tại vì anh RO sướt mướt quá ấy mà, lúc nào cũng juliet thía thì cô nào dém mò vào, anh RO phen này ế là cái chắc

Heart2Heart
20-09-03, 06:34 PM
Cóa Heart .................... Tình ngguyện lèm em gái của anh Ro hehe bít seo gur hũm dzô ko tại cái topic là của huynh 8 đó rứa nên hũm cóa ai dám dzô hít hà :P

babybigmouse
07-10-03, 02:50 PM
Anh RO đừng nhậu nữa, tự nhiên sẽ có mấy em đến làm quen thôi, chuyện nhỏ.....Anh Tám làm mai cho anh RO nhưng biết đâu anh Tám đang kiếm cho mình ấy nhỉ?Hihihihihi

hyvong_lybiet
07-10-03, 03:16 PM
làm gì cóa chiện đoá , thịt tình là 8 muốn tìm cho lão Ro một người iu để choa lão í đỡ bùn ấy mè chứ 8 thì ......khỏi phải lo đi

hoatigon
10-10-03, 10:47 AM
baby nói đúng ý của 8 rồi ....wê wá 8 ơi ....

hyvong_lybiet
10-10-03, 05:55 PM
làm gì cóa chiện đóa mà bảo 8 wê
8 mà wê seo được
thành viên quậy nhất fr mà wê thì bỏ fr đi choa gòi hihihhihiii

hoatigon
12-10-03, 05:10 PM
wa thế sao?nghe được đó....nhưng đừng quậy tưng lên là được ...còn chuyện kia có hay không thì...để tigon xem lại cho chắc

hyvong_lybiet
19-10-03, 03:54 PM
cần gì phải xem lại xem đi , cứ tin vào lời nói của 8 là dđược gòi (nói xẹo hổng bít ngượng)

hoatigon
20-10-03, 12:50 PM
thui được gồi để tigon tạm tin 20% nha

hyvong_lybiet
20-10-03, 03:15 PM
sao lại chỉ cóa 20% thui dzạ , ít wá à
8 hổng chịu đâu , ít nhất cũng nên tin 50% chứ hihihhiiii

hoatigon
28-10-03, 11:39 AM
8 xấu quá nha...chơi mà trả giá nữa...chắc giá 25% không bàn cãi thêm...nói nữa là cho ăn :(( đó nha

mickey
31-10-03, 06:48 PM
8 ơi ,8 à ,ro thì em không chịu, em chỉ chịu 8 thôi. 8 có đồng ý không thì báo cho em biết để em mừng, nếu 8 không chịu thì em sẽ đập đầu vào gối tự tử cho mà coi. em chờ câu trả lời của 8 đó.nhớ trả lời cho em sớm nha.chúc 8 có sự lựa chọn đúng đắn.byebye

hoatigon
06-11-03, 10:41 AM
trời đất....lại một người nữa giống như tôi...tương lai thật đen tối....một người cùng chung một số phận ...không may mắn như tôi...xin chia buồn cùng 8

mickey
07-11-03, 06:48 PM
8 ơi ,sao 8 chưa trả lời em nữa, em nói làem lỡ thương 8 rồi. 8 thương ai cũng vậy, thương giùm em, em cám ơn.

hoatigon
24-11-03, 08:51 PM
8 mùng quá đó mà chắc là mấy bữa nay đang chuẩn bị thành 8+1/2 để gặp chú chuột mickey xin xinh đó mừ

only_love
26-11-03, 07:43 PM
con trai gì hiền dzậy nè..............sao lại để vợ en hiếp.mà hay nhậu lém hả?.
con gái người ta ghét nhất hai thứ ở con trai đó là nhậu nhẹt và ko chung thuỷ...........nhưng rất tiếc Ro lại ở 1 trong 2 điều í gùi nên đành...

hoamaiktv
01-12-03, 11:26 AM
ai sơ vợ vậy áo dài của anh

mickey
01-12-03, 05:18 PM
hichic ,kiểu này thì anh 8 chắc hổng khoái chuột rồi .thôi thi` bibi hichic.

hyvong_lybiet
03-12-03, 07:27 PM
ôi thịt hạnh phúc bít bao khi bít mickey lại dành nhiều tiền cảm choa 8 như dzậy ^_^ 8 thấy dzui dzô cùng bèn chạy lẹ dzề nhà xách cây dao mổ.........ui da đau wá (méo chảy đầm đìa)========> pipo..pipo...chở dzào nhà thương

mickey
12-12-03, 06:09 PM
thiệt tình,8 không chịu thì thôi chứ lấy dao làm gì ,tính làm thịt chuột hả ? thịt mickey ăn không ngon đâu(nói vậy chứ chạy xa 13 thước cho chắc ăn chứ đứng gần chết oan mạng lắm). :'d

hyvong_lybiet
12-12-03, 06:27 PM
8 cóa làm gì mickey đâu mà chạy xa dữ dzậy , lại đây 8 nói cái này choa nghe nè ( đang dụ khị đấy mè)^_^

mickey
18-12-03, 09:31 PM
rón rén ,rón rén lại gần ,tập trung cực độ ,đề phòng từ xa , từ từ, từ từ bước lại gần, dõng tai chuột lên nghe anh 8 nói gì( ai mà biết được, lỡ khi anh 8 thấy tội nghiệp nên thương chuột thì sao, không nên bỏ lỡ cơ hội mà ,phải không ba con )

hoamaiktv
19-12-03, 09:09 PM
bị HVBL gạt gùi híc híc mình vô trễ vợ con bị lạc gùi

hyvong_lybiet
20-12-03, 12:24 AM
Originally posted by mickey@Dec 18 2003, 09:31 PM
rón rén ,rón rén lại gần ,tập trung cực độ ,đề phòng từ xa , từ từ, từ từ bước lại gần, dõng tai chuột lên nghe anh 8 nói gì( ai mà biết được, lỡ khi anh 8 thấy tội nghiệp nên thương chuột thì sao, không nên bỏ lỡ cơ hội mà ,phải không ba con )
:'i kì wá ( hổng nói được , méc cỡ chít )

mickey
23-12-03, 10:23 PM
trời ơi sắp đến giáng sinh rồi mà mà mickey còn chưa kiếm được 1 ai để đi chơi giáng sinh nè, buồn bà cố luôn huhuhuhu.

hyvong_lybiet
24-12-03, 09:54 AM
giọt nước mắt em rơi
cho lòng anh đau nhói

pé mickey đừng bùn nữa , tạm thời chạy lẹ dzìa nhà bảo lẽo TTN dắt đi chơi Giáng Sinh choa đỡ bùn cái đã gòi mai mốt kiếm được người iu gòi hẵng tính

mickey
26-12-03, 06:22 PM
á chà,ý kiến hay. nhưng hơi muộn rồi vì đã qua giáng sinh còn gì. hên là tối hôm qua có mấy anh trai tới rủ đi chơi chứ nếu không thì sẽ nằm ở nhà với má nữa rồi. kiểu này nếu không lo kiếm bồ sớm thì tết tây này có nguy cơ đi chơi một mình rồi.thôi thì 8 ơi, thương ai cũng vậy, thương em đi ,em cám ơn hihihi.

hyvong_lybiet
26-12-03, 07:20 PM
choài ai , hình như 8 mới nghe ai đóa nói một câu xiệt lè ..... ngọt cả lòng lẫn ruột nhưng mè....... e hèm để xem lại đã *_*

mickey
26-12-03, 08:46 PM
tại sao phải xem lại vậy anh 8, bộ anh có nhiều sự lựa chọn lắm hả(thường mấy người có nhiều sự lựa chọn thì hay đắn đo lắm ) vậy em có bao nhiêu phần chăm vậy.

hyvong_lybiet
26-12-03, 09:16 PM
nếu pé muốn có thêm nhiều phần chăm hơn thì hãy mau mau gởi choa 8 dzài tấm hình của pé để ......bí mật hổng nói được
dzậy đi nha ^_^

mickey
30-12-03, 01:23 AM
để giả dạng người ta đi dụ người khác phải không.(dám lắm à)

hyvong_lybiet
30-12-03, 06:21 PM
chời , hông bít pé mickey có phải là người 8 đang cần tìm hay không mà bất kì suy nghĩ gì của 8 pé đều đoán đúng hít chơn dzậy nè

để 8 dzìa nhà hỏi papa & mami lại cái đã gòi ......hẵng hay

mickey
01-01-04, 01:33 PM
anh 8 ơi, anh 8 về hỏi baba va mama làm gì vậy , anh đừng làm em mừng hụt nha. tết tây này anh 8 đi chơi với ai vậy.đi với ai thì đi nhưng nhớ coi chừng bị dụ đó nha. con gái thời này lắm đó( không biết có mình trong đó không nữa ta, mong là không )

hyvong_lybiet
02-01-04, 07:22 PM
yên tâm đi pé , 8 đâu phải người dễ bị dụ dỗ

pé cố đợi một thời gian đi he
8 hỏi xong ý kiến của papa & mami gòi sẽ chả lời pé sau ha ^_^

mickey
02-01-04, 08:36 PM
ừ, bé sẽ đợi nhưng anh đừng làm bé đợi quá lâu nha.

hoanghontim_42000
05-01-04, 10:43 PM
Ro oi anh là ai vậy, anh đã có vợ rùi ah. Vậy em tình nguyện làm bà hai của anh này chỉ có điều khi nao anh đi nhậu thì đừng xỉn . em xẽ đồng ý cho anh đi nhậu bất cứ lúc nào

only_love
08-01-04, 06:15 PM
i' trời chị ơi ! xiẹt đoá hả? chị của em .chị muốn coá chồng thì nói cho em 1 tiếng em kiếm cho, lèm gì chịu lèm bà 2 dzậy nè ( xương chi wé trời lun)

hyvong_lybiet
08-01-04, 07:27 PM
Originally posted by mickey@Jan 2 2004, 08:36 PM
ừ, bé sẽ đợi nhưng anh đừng làm bé đợi quá lâu nha.
xiệt là bùn bít bao khi phải nói dzới pé điều mè 8 chẳng hề muốn tí nèo (xẹo wá :'b ) nhưng nếu ta hông đối mặt dzới sự xiệt mè lẩn tránh nó đâu phải chút nèo , phải hông pé ?
Có lẽ 8 hông cần phải nói lại choa pé nghe dzề những lời papa & mami 8 nói pé cũng hỉu câu trả lời gòi nhỉ ( một phần thấy pé chạy wa đăng kí tính lèm người iu của LQ :'a )
Đành xem nhau là bạn thân cũng được nha pé ( ủa thân hồi nèo nhỉ :'k )
Chúc pé sớm tìm được người để nâng khăn sửa túi ( túi quần , túi áo , túi nèo cũng được :'b )
8 dzìa đây

mickey
09-01-04, 10:09 PM
chào anh.mình sẽ là bạn thân của nhau nha anh . vì nhiều khi như vậy lại hay hơn . mừng ghê. vậy là em có 1 người bạn thân trên mạng rồi.em có thể nói cho anh biết những chuyện vui buồn của mình cho anh nghe được không? nếu được thì rất hay .chúc anh luôn vui nha . byebye.

hyvong_lybiet
10-01-04, 11:15 PM
nghe pé nói 8 mới mừng lèm seo ( xẹo wá ) ,thía lè từ nay 8 lại cóa thêm một cô em gái nữa gòi ( Nt , mickey= em gái ) xiệt lè dzui

em gái ơi ( chà cách gòi mới này nghe được đấy nhỉ ) , em cóa thích en chè hông ? A2 dẫn đi en he :'b

mickey
14-01-04, 09:56 PM
á!!!!!!!!!.mừng quá, tự nhiên có 1 người anh hai .anh hai ơ. em không thích ăn chè đâu, chỉ thích ăn kem thôi. năm hết, tết đến em chúc anh hai thêm 1 tuổi, thêm 1 người bạn , sớm tìm được chị hai dể em út đỡ khổ.cha, chúc như vậy không biết có lixì không nữa ta.

hyvong_lybiet
16-01-04, 09:55 PM
củm ơn em gái nhiều lém , năm mới A2 chúc em mau mau tìm được người iu để mau chóng rước em đi choa A2 đỡ phải khổ vì lo lắng choa em :'b

hyvong_lybiet
18-01-04, 06:31 PM
P/S : Colse topic