PDA

View Full Version : ngày mai ...

hnkvmt
30-11-02, 08:05 PM
Các bạn ạ ,ngày mai là ngày 1-12 ,ngày mà mỗi người trong chúng ta lại thêm một lân` được hiểu và được biết thêm về những thảm họa mà HIV-AIDS đã gây ra cho cả cộng đồng này
Tôi thâtj lòng cảm ơn webmaster đã làm ra trang web này ,nơi mà tâ't cả mọi người không phân biệt đối xử ,đều có thể tự do nói lên suy nghĩ của mình về HIV-AIDS
Các bạn ơi ,hãy tham gia vào những hoạt động sôi nổi trong ngày 1-12 sắp đến tại nơi bạn đang sống ,và sau đó post bài lên diễn đàn để mọi người cùng biết rằng tâ't cả chúng ta đang "nối vòng tay lớn" loại trừ HIV-AIDS ra khỏi cộng đồng ,thực hiện ước muốn của webmaster khi làm trang web này ,thiết nghĩ đâý cũng là cách cảm ơn tốt nhâ't để chúng ta cảm ơn người đã tặng cho chúng ta sân chơi này
Các bạn nghĩ sao?

Bạn thân
01-12-02, 06:40 PM
Xin chân thành cảm ơn sự đóng góp của bạn ! bạn thân rất xúc động khi biết được những suy nghĩ cảm tình của bạn đối với bạn thân ! một nữa ... thanks much !

hoaxuongrong
09-02-04, 07:24 AM
Chà mới ngày nào có ít thành viên mà bây giờ đã trở nên nhiều rồi . Mình thì ko phải là thành viên trong ban quản trị mình ko biết nói gì hơn là chúc cho diễn đàn này có nhiều thành viên hơn nữa.