PDA

View Full Version : Mình ơi...

SuperAdmin
21-04-03, 12:13 PM
"Nhớ em nhiều, nhưng chẳng nói, nói ra rồi, cũng vậy thôi..." ! Em có biết bản nhạc này không nhỏ, nếu như em không biết thì cứ coi như là của anh muốn dành riêng tặng cho em. Xa nhau, thế là chúng ta đã thật sự xa nhau hơn 3 tháng rồi. Từng đêm vắng một mình anh trăn trở với màn đềm. Từng giọt cafê trở mặn và anh có cảm giác chát chúa nơi đầu môi. Em đã xa, xa cái thời anh và em cùng thề nguyện. Biết bao lần nhìn em trong vòng tay người khác. Anh lặng lẽ cúi đầu nghe chất chứa một niềm đau. Em xa anh ! Một điều tất yếu ! anh hiểu được vì sao em rời xa anh. thế mà ngày đó anh tin ở tình em thật nhiều. Anh tin rằng em yêu anh bằng bằng một tình yêu trinh bạch. Cũng như anh dành cho em cả trái tim nồng, thanh khiết của buổi ban sơ. Tại sao, tại sao em quên đi tất cả. Ba tháng xa nhau. Gặp lại em vừa quen vừa lạ. Ta nhìn nhau mà không nói nên câu. Anh cúi đầu lặng lẽ. Em ngạo mạn nói đùa với người yêu mới qua điện thọai di động. Có phải chăng vì anh nghèo không tiền mua hạnh phúc, nên em rời xa anh chăng. Chẳng lẽ tình yêu của chúng mình ngày nào chỉ đánh đổi bằng một cái điện thọai di động và chiếc xe ViVa sao em ?! Chẳng lẽ trong thời buổi ngày nay, con người chỉ đến với nhau bằng vật chất, và tình cảm cũng thể cân đong đo đếm như vậy... sao em.
Thôi còn gì nữa đâu ! Thôi thì coi đó cứ như bài học đầu đời mà anh được em dạy cho anh biết được "thế nào là một tình yêu". Có lần trong cơn say anh đã khóc hu hu và gọi tên em như đứa trẻ đang thèm sữa mẹ. Thằng bạn của anh đã đánh vào mặt anh nói rằng "Đồ hèn - Nó không xứng đáng với tình yêu của mày đâu...". Nhưng có lẽ thằng bạn anh không hiểu, không hiểu được cái tình yêu anh dành cho em. Không ai có thể thay thế được em trong anh....
Thời gian qua đi ! Liệu thời gian có trả lại cho anh một em thơ ngây thuở nào. Một cô bé ngoan hiền, thường nũng nịu mỗi lần giận dỗi. Thời gian có trả lại cho anh cái kỷ niệm anh đợi chờ mỗi khi em tan trường.... Hay thời gian chỉ có thể lấy của anh tất cả, tất cả những gì trong trắng nhất của riêng anh ?!
Có bao giờ em buồn mà nghĩ lại rằng, có lần anh chạy theo em và người bạn trai mới trên con phố vắng người. Rất tiếc chiếc DH cà tàng của anh không thể nào theo kịp chiếc Viva mới cáu cạnh kia. Anh đã thua người ấy trong cuộc đua đơn giản, anh đã thua người ấy về vật chất khi không lo cho em được như người ấy, và đau đớn nhất anh đã thua người ấy khi đã không giữ được tình em,
Cho anh gọi lại hai tiếng "mình ơi", để rồi chẳng bao giờ còn có cơ hội để được lại một lần nữa. Thương gởi về em những tháng ngày êm ái đầy hoa mộng và cũng thương trả lại em câu nói hứa ngàn đời chung thủy với nhau. Bây giờ anh mới biết câu nói đó chỉ có thể đúng một nữa, một nữa là anh ngàn đời chung thủy với tình em. Còn em thì ...

P/S : Thương tặng một bạn trong diễn đàn :lol: :o

ac
21-04-03, 02:10 PM
đâu phải TY lúc nào cũng dễ bị chôn vùi bởi vật chất tầm thường . Chắc gì người con gái đó đã nói hai tiếng CHIA TAY chỉ vì " chiếc DH cà tàng " không háo nhoáng như VIVA , di động . tại sao bạn không nghĩ cô âý và bạn không còn hợp nhau ? Đó có hay hơn không ?! dù chia tay nhưng hãy luôn để người iu ...xưa đẹp mãi trong tim mình!

KST
21-04-03, 02:35 PM
hixhixhix.....Seo nghe bùn não ruột wé ! Tặng người bài hát "Thân phận nghèo" nà...đúng tâm trạng ko :(
Click vào đây để nghe (http://www10.brinkster.com/kesitinh/thanphanngheo.htm) ! Nếu ko nghe được thì load cái nì về nghe (http://www10.brinkster.com/kesitinh/thanphanngheo_tv.wma)

"Anh nghèo tay trắng bao năm
Yêu không dám ngỏ âm thầm đắng cay
Anh về trông những cơn say
Lênh đênh trọn kiếp trắng tay trọn đời... "

Một đời lênh đênh trắng tay
Yêu em nhiều bao năm ngại cưới
Sợ tình vây kín thương đau
Khi đời mình nghèo khó mai sau
Để rồi hôm nay xót xa
Khi nhình người yêu mê kiếp sa hoa
Ngậm ngùi thương tiếc riêng ta
Tìm đâu giây phút mặn mà.

Phân nghèo như con nước trôi
Đưa con thuyền rời đâu là bến
Bồng bềnh duyên kiếp mong manh
Bao ngày sầu ngặp mãi xuân xanh
Đường về hôm nay vắng tanh
Mưa lạnh lùng qua mái tranh sơ
Chạnh lòng thương nhớ bơ vơ
Nhân thế ơi sao mà hững hờ.
ĐK:
Từ lâu âm thầm sống kiếp nghèo nàn
Bao cuộc tình bao lần gian dở trong tôi
Bởi trắng tay nên người ta mới phụ mình
Thân phận nghèo nên lòng dám trách chi ai.

Làm người không ai ước cao
Mơ sang giàu lợi danh quyền quý
Mà trời cho tôi trắng tay
Nên một đời ôm lấy chua cay
Nhìn đời bon chen đổi thay
Bao cuộc tình mua bán trao tay
Lạy Trời thương xót thân con
Cho kiếp sau không là kẻ nghèo... !!!

Romeo
21-04-03, 02:37 PM
:)
Khi những kỷ niệm về em hiện về trong anh, anh lại chỉ biết tìm lại em qua những góc phố cũ, con đường thân quen.Nơi chúng ta hò hẹn, nơi chúng ta quen nhau ....
Biết làm gì được khi chúng ta không thể nào là của nhau em nhỉ, thôi đành chia tay khi giấc mộng yêu đương kia trọn vẹn, giữ chút kỹ niệm trong lòng cho đỡ nỗi buồn cô đơn
Biết xa nhau là ta sẽ đau buồn thế sao không chờ nhau cuối con đường, đường dài mãi xa, sao bóng em không quay lại. Tan nát tim anh em nào hay.
Khi đi đến cuối con đường ấy, lời chia tay phải thốt ra thôi, dẫu em và nah không nói được. Nhưng qua đôi mắt em, anh đã hiểu, anh không biết nói gì cả, chỉ xin em , xin em :
Hãy cho anh được một lần nữa thôi được nắm lấy tay em !

catbuitinhdoi
21-04-03, 02:54 PM
làm người ai kô ước cao,mơ sang giàu lợi danh quỳền quý
mà trời cho con trắn tay nên 1 đời ôm lấy chua cay
nhín đời bon chen đổi thay ,bao cuộc tình mua bán trao tay
lạy trời thương xót thân con cho kiếp sau kô làm kẻ nghèo

SuperAdmin
21-04-03, 03:22 PM
Có ai biết bài này không ta
"Ngày xưa em dịu hiền ! không má phấn môi son nên anh yêu em thật nhiều, như yêu một lòai hoa ! Một lòai hoa trắng trong như tình anh thật trong trăng. Nào ngờ hôm nay ! Em đã xa anh thật rồi ......
Đ/K ....Thời nay con gái ! Mấy người mà chung tình ! bán rẻ hai chữ thủy chung. Nghèo mà trèo cao ! Em ham tiền ham xế em bán đi cả tình mình! MỘt chiều đi trên đường phố ! thấy em đi với người tình sao mà nghe chát đầu môi ! Bao nhiêu ước nguyện ! bấy nhiêu tình yêu xưa ! Ôi đồng dollar đả cướp đi cuộc đời em tôi..."

chiminhanh
21-04-03, 03:46 PM
Originally posted by admin@Apr 21 2003, 08:22 AM
Có ai biết bài này không ta
"Ngày xưa em dịu hiền ! không má phấn môi son nên anh yêu em thật nhiều, như yêu một lòai hoa ! Một lòai hoa trắng trong như tình anh thật trong trăng. Nào ngờ hôm nay ! Em đã xa anh thật rồi ......
Đ/K ....Thời nay con gái ! Mấy người mà chung tình ! bán rẻ hai chữ thủy chung. Nghèo mà trèo cao ! Em ham tiền ham xế em bán đi cả tình mình! MỘt chiều đi trên đường phố ! thấy em đi với người tình sao mà nghe chát đầu môi ! Bao nhiêu ước nguyện ! bấy nhiêu tình yêu xưa ! Ôi đồng dollar đả cướp đi cuộc đời em tôi..."
...Cuộc tình thứ nhất em đã trót trao "Đài Loan", tình iu đầu tiên....

Cuộc đời muôn hình muôn vẻ, người chung tình cũng có, kẻ phụ tình cũng có, bất kể nam nữ gì cũng có thể lọt vào các trường hợp này. Ta may mắn gặp được người thương yêu mình thật sự thì hạnh phúc wá rồi, còn nếu ko đươc thì đừng nghĩ tới người ấy nữa, có như vậy thì mới đỡ đau buồn thôi.

Dù biết cố quên lại càng nhớ, vậy thì chỉ còn cách lao vào công việc nào đó để ko nghĩ tới thôi, có vậy ta mới dần nguôi ngoa. Đừng khơi nỗi đau làm vết thương lòng lại nhỏ máu!

catbuitinhdoi
21-04-03, 05:07 PM
cuộc đời cao sang đưa bước em sang ngang wên lời hẹn ước năm nào
nơi đây phố nghèo 1 mình anh đơn côi ngồi ôm thương nhớ trọn đời
rồi từng đênm trăn sáng bên mái nhà cô liêu
mình anh đơn bóng nghe buốt lạnh con tim
nay đời anh thíu em như sân ga vắng còi tàu
P/S:trích lời "Căn nhà mộng ước"

SuperAdmin
22-04-03, 01:15 PM
...Gởi lại em những tháng ngày êm đềm hoa mộng nhất của một thời con gái ! Quên đi giấc mơ xưa không thành ! Chúc an lành và hạnh phúc ...

P/s : Đọc chộm được nhật ký của romeo thấy có đọan này hay quá ! Post lên cho pà con coi ! :D

nhocthuytien
22-04-03, 02:21 PM
NTT vô đây mà ngưỡng mộ mọi người hát hay quá trời àh..hìhì.. NTT chỉ biết ngồi dòm mà thôi.. chứ có biết hát hò chi.
P/S: Ông BT này chơi xấu nghen! Vậy mà cũng được sao..đọc trộm nhật kí mà còn hê lên um sùm cho bà con biết... thiệt tình.

catbuitinhdoi
22-04-03, 03:58 PM
Có lẽ tui nghèo nên người ta mới phụ mình
Có lẽ tui nghèo nên trớ trêu hỡi trời xanh
Con đường tình mong manh đã dành sẵn cho mình
Nên yêu đương kô thành...thì thôi đành sống kiếp cô đơn

Romeo
24-04-03, 12:50 PM
Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
Nên đời anh mãi vẫn chẳng có người theo
Lang thang với nắng bùn với gío
Lặng ngắm người thương với nỗi vấn vương
Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO
NGHÈO ơi ! Ta chào mi....

nhocthuytien
24-04-03, 02:23 PM
Hãy nói một lời, một lời yêu thương thiết tha chân tình,
xin hãy nói - đừng gian dối hỡi đôi môi.
Hãy hứa đừng cách xa nhau, bao câu yêu thương sẽ không úa nhàu.
Xin hãy hứa rằng một mai không mất nhau...
Hãy quên đi câu muộn phiền, hãy cho nhau câu ước nguyện.
Cho nhau niềm tin, dù mai cách xa...Về nơi đâu em yêu ơi ta sẽ luôn có đôi ?
Về nơi đâu em yêu ơi ta sẽ không xa rời ?
Gọi tên em trong cô đơn,
Làm sao xoá đi bao giọt sầu thương đau?

Về nơi đâu em yêu ơi cho niềm đau sẽ vơi...
Về nơi đâu em yêu ơi khi vắng xa nhau rồi ?
Về nơi đâu người ơi,
Sao anh vẫn bơ vơ giữa trời...?

Năm tháng vẫn lặng lẽ trôi qua,
con tim anh vẫn ấp ủ một tình yêu ngày nào.
Giờ này, không biết em nơi phương trời nao ?
Làm sao có thể xoá tan đi những nỗi niềm cô đơn
đã theo anh suốt bao đêm dài.... hiu quạnh

SuperAdmin
24-04-03, 02:58 PM
Ủa ! Đây biến thành phòng karaoke hồi nào dậy cà ! :D

catbuitinhdoi
24-04-03, 03:39 PM
mọi người ca hay wé.BT bít cách kinh danh tìn cảm ghê

KST
24-04-03, 03:43 PM
Khi ta buồn trong lòng trống vắng
Hát lên đi cho người nhẹ nhỏm
Vì thế mỗi lần nghe tôi hát
Là anh biết lòng tôi rất u buồn

P/S : Đừng hỏi vì sao tui hay hát nữa nhé :D

Romeo
25-04-03, 12:04 PM
Originally posted by nhocthuytien@Apr 24 2003, 07:23 AM
Hãy quên đi câu muộn phiền, hãy cho nhau câu ước nguyện.
Cho nhau niềm tin, dù mai cách xa...Về nơi đâu em yêu ơi ta sẽ luôn có đôi ?
Về nơi đâu em yêu ơi ta sẽ không xa rời ?
Gọi tên em trong cô đơn,
Làm sao xoá đi bao giọt sầu thương đau?

Nếu biết xa nhau là đau khổ
Là đợi chờ nhung nhớ mãi không thôi
Xa nhau mà làm sao hông nhớ
Nếu biết là nhớ sao lại nỡ xa nhau
Nghe tim nhói đau
Khi thấy em gượng cười
Nhìn tôi sao quá xa xôi
Như chưa hề quen

P/S : RO làm liên khúc cô đơn mình anh luôn đó
http://us.greet1.yimg.com/img.greetings.yahoo.com/g/img/care/y0114-02.gif

catbuitinhdoi
25-04-03, 04:15 PM
Có 1 người vẫn thương 1 người
Vẫn đợi chờ,dẫu cho người ấy kô về
Tháng ngày bùn,hát 1 mình...
Hát cho nỗi nhớ đong đầy

ac
27-04-03, 10:13 PM
thôi đã hết rồi . tình yêu đâù tiên , giống như hạt mưa mát cho tâm hồn ,,.......
( the time for us)

Romeo
28-04-03, 12:10 AM
Originally posted by Romeo@Apr 24 2003, 05:50 AM

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
Lang thang với nắng bùn với gío
Lặng đứng bên đường ngắm người thương
Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

:) Có những lúc tình yêu được đổi bằng màu sắc của đồng tiền, thì anh làm sao anh biết được hả em...

catbuitinhdoi
28-04-03, 01:07 AM
"...............nên dẫu có yêu ai cũng ngại kô dám nói
nhưng dẫu có yêu ai cũng chẳng ai dám yêu
tình người lại kô có
có nghèo thì thương nghèo.............."
P/S:trích :Số nghèo"

ac
28-04-03, 10:05 AM
tại sao ai cũng than NGHÈO
vì NGHÈO nên cả tình nghèo ra đi
tình yêu sao lại so bì
vòng vàng, nhẫn bạc , @ , dylan.

:angry: :angry: :angry:
tạo hóa không tạng anh chữ NGHÈO
tình anh dang dở tại anh thôi
thế gian trăm mối tình tan vỡ
liệu ai cũng trách tại mình NGHÈO???

chiminhanh
28-04-03, 10:42 AM
Originally posted by conangngongao@Apr 28 2003, 03:05 AM
tại sao ai cũng than NGHÈO
vì NGHÈO nên cả tình nghèo ra đi
tình yêu sao lại so bì
vòng vàng, nhẫn bạc , @ , dylan.

:angry: :angry: :angry:
tạo hóa không tạng anh chữ NGHÈO
tình anh dang dở tại anh thôi
thế gian trăm mối tình tan vỡ
liệu ai cũng trách tại mình NGHÈO???
bis bis
hay lắm CNNN, ngừơi ta cứ viện vào cái nghèo ... ko lẽ "giàu cũng là 1 cái tội sao?"
Tại sao cứ phải dằn vặt vì những điều ấy, ngừơi đối với người quan trọng là ở tấm lòng!

KST
28-04-03, 02:28 PM
Anh nghèo ko dám thở than
Nhưng mà thực tế là vậy thôi em
Phải chi ai cũng như em
Không chê người nghèo thì đỡ cho anh

Romeo
28-04-03, 11:31 PM
Nghèo tiền nghèo bạc lại nghèo duyên
Nhìn em áo cưới bước lên thuyền
Dưới bến NINH KIỀU anh đứng ngó
Áo anh rách nát em có thấy thương
Giờ đây em đã lên đường
Theo người giàu ấy vinh hương xứ người
Nhìn theo anh chỉ mĩm cười
Chúc em hạnh phúc với người em thương

http://us.greet1.yimg.com/img.greetings.yahoo.com/g/img/omg/allergies.gif

catbuitinhdoi
01-05-03, 02:07 AM
"Anh nghèo tay trắng bao năm
Yêu không dám ngỏ âm thầm đắng cay
Anh về trông những cơn say
Lênh đênh trọn kiếp trắng tay trọn đời... "

nhocthuytien
03-05-03, 02:53 PM
nghèo thật ra đâu có phải là cái tội.. nếu mà dùng cho thời buổi ngày nay... nghèo thì không có người yêu, chứ đâu phải cũng không có được vợ đâu chứ...

catbuitinhdoi
03-05-03, 03:28 PM
EM HỠI EM ƠI TIỀN ĐÂU ĐÁM CƯỚI BI GIỜ
MÀ EM NHẮC ĐẾN THÊM BÙN

chiminhanh
03-05-03, 03:49 PM
Tạo hóa ban cho anh chữ Nghèo
Nào để anh chối từ tình em?
Số kiếp anh vướng vào chữ nghèo
Nào để anh đọa đày hồn em?

:huh: :blink:

Sao chỉ vì một chữ Nghèo
Anh đành tâm rời xa em
Anh vô tình nên ... tàn nhẫn
Sao chẳng bao giờ chịu hiểu???

catbuitinhdoi
03-05-03, 04:06 PM
Áo mặc sao qua khỏi đầu.Cha mẹ nào kô muốn con mình lấy dc chồng giàu sang.Tình đời là thế , tiền bạc luôn nằm trên tình cảm.Ngòai con tim chân thành anh dành cho em anh chỉ còn lại hai bàn tay trắng

chiminhanh
03-05-03, 04:14 PM
choi` oi, seo lại như dzậy? Các boy trong diễn đàn seo cứ vịn vào cái nghèo mè then thở hoài dzậy? Còn đâu lè khí thế nữa chòi???

Bàn tay ta làm nên tất cả,
Có sức người sỏi đá cũng thành cơm.

catbuitinhdoi
03-05-03, 04:32 PM
Giá mà ai cũng nghĩ dc như em thì thế gian này sẽ kô còn những chàng trai đau khổ như tụi anh

ac
04-05-03, 11:31 AM
ngheo` la` gi` cơ chu? mọi ngưòi chỉ biết tha thân trach' phận mãi sao?!

KST
04-05-03, 02:25 PM
Nghèo là 1 chất xúc tác có thể gây sự chia cắt của 2 người yêu nhau <_<

catbuitinhdoi
04-05-03, 07:43 PM
khi tôi sinh ra đã dc mang kíp con nhà nghèo
we bi nhiu năm kô đổi thay lớn lên còn nghèo

Romeo
05-05-03, 02:46 PM
Originally posted by admin@Apr 21 2003, 05:13 AM
"Nhớ em nhiều, nhưng chẳng nói, nói ra rồi, cũng vậy thôi..." &#33; Em có biết bản nhạc này không nhỏ, nếu như em không biết thì cứ coi như là của anh muốn dành riêng tặng cho em. Xa nhau, thế là chúng ta đã thật sự xa nhau hơn 3 tháng rồi. Từng đêm vắng một mình anh trăn trở với màn đềm. Từng giọt cafê trở mặn và anh có cảm giác chát chúa nơi đầu môi. Em đã xa, xa cái thời anh và em cùng thề nguyện. Biết bao lần nhìn em trong vòng tay người khác. Anh lặng lẽ cúi đầu nghe chất chứa một niềm đau. Em xa anh &#33; Một điều tất yếu &#33; anh hiểu được vì sao em rời xa anh. thế mà ngày đó anh tin ở tình em thật nhiều. Anh tin rằng em yêu anh bằng bằng một tình yêu trinh bạch. Cũng như anh dành cho em cả trái tim nồng, thanh khiết của buổi ban sơ. Tại sao, tại sao em quên đi tất cả. Ba tháng xa nhau. Gặp lại em vừa quen vừa lạ. Ta nhìn nhau mà không nói nên câu. Anh cúi đầu lặng lẽ. Em ngạo mạn nói đùa với người yêu mới qua điện thọai di động. Có phải chăng vì anh nghèo không tiền mua hạnh phúc, nên em rời xa anh chăng. Chẳng lẽ tình yêu của chúng mình ngày nào chỉ đánh đổi bằng một cái điện thọai di động và chiếc xe ViVa sao em ?&#33; Chẳng lẽ trong thời buổi ngày nay, con người chỉ đến với nhau bằng vật chất, và tình cảm cũng thể cân đong đo đếm như vậy... sao em.
Thôi còn gì nữa đâu &#33; Thôi thì coi đó cứ như bài học đầu đời mà anh được em dạy cho anh biết được "thế nào là một tình yêu". Có lần trong cơn say anh đã khóc hu hu và gọi tên em như đứa trẻ đang thèm sữa mẹ. Thằng bạn của anh đã đánh vào mặt anh nói rằng "Đồ hèn - Nó không xứng đáng với tình yêu của mày đâu...". Nhưng có lẽ thằng bạn anh không hiểu, không hiểu được cái tình yêu anh dành cho em. Không ai có thể thay thế được em trong anh....
Thời gian qua đi &#33; Liệu thời gian có trả lại cho anh một em thơ ngây thuở nào. Một cô bé ngoan hiền, thường nũng nịu mỗi lần giận dỗi. Thời gian có trả lại cho anh cái kỷ niệm anh đợi chờ mỗi khi em tan trường.... Hay thời gian chỉ có thể lấy của anh tất cả, tất cả những gì trong trắng nhất của riêng anh ?&#33;
Có bao giờ em buồn mà nghĩ lại rằng, có lần anh chạy theo em và người bạn trai mới trên con phố vắng người. Rất tiếc chiếc DH cà tàng của anh không thể nào theo kịp chiếc Viva mới cáu cạnh kia. Anh đã thua người ấy trong cuộc đua đơn giản, anh đã thua người ấy về vật chất khi không lo cho em được như người ấy, và đau đớn nhất anh đã thua người ấy khi đã không giữ được tình em,
Cho anh gọi lại hai tiếng "mình ơi", để rồi chẳng bao giờ còn có cơ hội để được lại một lần nữa. Thương gởi về em những tháng ngày êm ái đầy hoa mộng và cũng thương trả lại em câu nói hứa ngàn đời chung thủy với nhau. Bây giờ anh mới biết câu nói đó chỉ có thể đúng một nữa, một nữa là anh ngàn đời chung thủy với tình em. Còn em thì ...

:( Hic....chuyện tình của ai mà sao đọc nghe buồn thiên thu luôn há.....đã qua rồi cái thời trai trẽ , đã qua rồi cái thuở long bong...

nhocthuytien
06-05-03, 02:48 PM
NTT chạy vô đây.. nghe mọi người ngồi ca liên khúc nghèo mà thấy tội nghiệp quá... ngày nào cũng chat hàng giờ, đi chơi suốt.. mấy anh hông nghèo mới lạ.. đừng xài tiền coi có nghèo hông?

chiminhanh
06-05-03, 03:04 PM
CHời, céi nèy CMA phải dzỗ tey hoan hô NTT nhe, ý kiến hey&#33;

KST
06-05-03, 03:05 PM
Hic....Tiền mè ko để xài chứ lèm gì hẽ nhóc <_< Xếp máy bay phóng hẽ....:lol:

nhocthuytien
06-05-03, 03:52 PM
nếu mà biết nói như vậy thì tức là có tiền để xài đúng hông.. xài hết thì phải biết kiếm tiền để xài tiếp chứ... đừng có mà ngồi than nghèo àh.. cái gì cũng có cái nguyên do.. hehe

catbuitinhdoi
07-05-03, 12:43 PM
hichic tụi anh nghèo wé ôk có tìn mua nổii chiếc Dylan chạy,đúng kô mí bồ tèo

Romeo
07-05-03, 03:00 PM
BA KON hong biết chứ để có tiền ONLINE và CHAT như dzậy ..hic...đêm đêm RO phải xách xe đi dzạy kèm đó...ai hiểu lòng RO thì cho RO tô BÚN ...đói wé..

nhocthuytien
07-05-03, 04:07 PM
hehe.. nếu vậy thì còn nói gì.. ngồi đó mà than với thở... tự nhiên.. tem sự của ông BT giờ thành chỗ than nghèo rồi chòii..

catbuitinhdoi
09-05-03, 02:24 AM
đề nghị đóng cửa chỗ chat chit này gấp

diablo
09-05-03, 02:37 AM
Tôi là khách của diễn đàn.Tôi rất cảm đông khi đọc những bài trên diễn đàn.Tôi mong sẽ có thật nhiều diễn đàn như vậy để có một chỗ dựa tinh thần vững chắc cho những người xa ngã.

ditva
24-10-08, 09:33 AM
Admin viết mùi quá ha :)