PDA

View Full Version : bài này đã giúp tôi , hy vọng sẽ có ích cho những bạn khác đang cai tại nhà.

zero
15-11-12, 01:21 PM
http://vietycotruyen.vn/Kien-thuc-ve-ma-tuy/Tu-cai-nghien-tai-nha.htm

kyniem_boquen2016
19-11-12, 11:51 AM
hic em mới bik dd này mà bây giờ ít người quá online chẳng có ai buồn thật.đang cai mà có người chém gió tâm sự thì vui mừng biết bao.anh chị nào rảnh vào chém gió vs em cho vui va chia sẻ kinh ngiem vs em na.Thanks Chuc ca nhà 1 ngày vui vẻ!

kyniem_boquen2016
19-11-12, 11:52 AM
hic em mới bik dd này mà bây giờ ít người quá online chẳng có ai buồn thật.đang cai mà có người chém gió tâm sự thì vui mừng biết bao.anh chị nào rảnh vào chém gió vs em cho vui va chia sẻ kinh ngiem vs em na.Thanks Chuc ca nhà 1 ngày vui vẻ!
quên mất Y/M:kyniem_boquen2016@yahoo.com

zero
19-11-12, 12:49 PM
quên mất Y/M:kyniem_boquen2016@yahoo.com

thì cứ chém gió ở đây đi , có tâm sự , diễn biến , kinh nghiệm...v..v của bản thân cứ post ( miễn ko vi phạm quy định dd ) để anh em khác và bản thân sau này đứng lên rồi chiêm nghiệm.

VUNG_THAN
19-11-12, 12:57 PM
thì cứ chém gió ở đây đi , có tâm sự , diễn biến , kinh nghiệm...v..v của bản thân cứ post ( miễn ko vi phạm quy định dd ) để anh em khác và bản thân sau này đứng lên rồi chiêm nghiệm.

uh đúng rồi cứ vào đây mà viết cho nhẹ lòng , viết ra để rồi nhìn vào đó phấn đấu , cố gắng nhé , anh em ta đã mất quá nhiều rồi, dành vài phút để nhìn lại

kyniem_boquen2016
19-11-12, 05:39 PM
Em năm nay 24t.em cũng mới bị vướng vào con đường MT gần 1 năm nay nhưng em cũng đã cố gắng lắm rồi nhưng vẫn ko chiến thắng đc bản thân.em bắt đầu chơi MT vào tháng 10 năm 2011 và bắt đầu cảm thấy nặng là vào khoảng tháng 3-4 là em thấy nặng và chơi nhiều,lúc đó có tiền bạn bè cũng nhiều tiền lên MT lúc nào cũng có tụi em có 5 người cùng ngien MT vì vậy 1 ngày bọn em bỏ ra khoảng 2,5-4trieu/1ngay vì vậy time đó là nặng nhất vs tất cả bọn em cho đến đầu tháng 5 bọn em bị G/Đ biết lên ko cho chơi vs nhau nữa.Và cũng từ đó em chơi cũng ít 1 ngày 200k thôi và em cũng cai vài lần nhưng chì đc vài ngày có tiền là lại nảy số ko chịu đc thời gian em ngir nhiều nhất là đc 23 ngày rồi lại dính vào MT khoảng 1 tuần em dùng MT cũng là lúc hết tiền rồi em lai cai đc 19 hôm lại dung MT đc vài ngày rồi lại cai.cho đến bây giờ em mới cai đc chưa đầy 1 hôm nhưng người e cũng ko thấy mệt mấy và ngồi trên mạng viết bài này mong ACE chia sẻ cho em biết là tại sao em dùng MT 2 tuần nay rồi tối qua 18h em chơi là hết MT vậy ma hôm nay em cũng ko thấy người mệt mỏi và vật vã như mấy lần cai trước vậy? và cho em hỏi e cũng mới bị gần 1 năm nay rồi cũng đã có cái cốt của MT rồi cứ có tiền là đầu em lại nảy số luôn mới chết chứ ko bik ai có cách gì cũng như có thuốc nào để giúp cũng như là hỗ trợ cho nhanh quên MT thì giúp em với.Em chân thành cám ơn mọi người.Chúc tất cà moi người đặc biệt là cũng như em luôn vui vẻ mạnh khỏe và luôn cố gắng giữ vững lập trường để thoát ra khỏi con đường không lối thoát này!

zero
20-11-12, 05:57 AM
Em năm nay 24t.em cũng mới bị vướng vào con đường MT gần 1 năm nay nhưng em cũng đã cố gắng lắm rồi nhưng vẫn ko chiến thắng đc bản thân.em bắt đầu chơi MT vào tháng 10 năm 2011 và bắt đầu cảm thấy nặng là vào khoảng tháng 3-4 là em thấy nặng và chơi nhiều,lúc đó có tiền bạn bè cũng nhiều tiền lên MT lúc nào cũng có tụi em có 5 người cùng ngien MT vì vậy 1 ngày bọn em bỏ ra khoảng 2,5-4trieu/1ngay vì vậy time đó là nặng nhất vs tất cả bọn em cho đến đầu tháng 5 bọn em bị G/Đ biết lên ko cho chơi vs nhau nữa.Và cũng từ đó em chơi cũng ít 1 ngày 200k thôi và em cũng cai vài lần nhưng chì đc vài ngày có tiền là lại nảy số ko chịu đc thời gian em ngir nhiều nhất là đc 23 ngày rồi lại dính vào MT khoảng 1 tuần em dùng MT cũng là lúc hết tiền rồi em lai cai đc 19 hôm lại dung MT đc vài ngày rồi lại cai.cho đến bây giờ em mới cai đc chưa đầy 1 hôm nhưng người e cũng ko thấy mệt mấy và ngồi trên mạng viết bài này mong ACE chia sẻ cho em biết là tại sao em dùng MT 2 tuần nay rồi tối qua 18h em chơi là hết MT vậy ma hôm nay em cũng ko thấy người mệt mỏi và vật vã như mấy lần cai trước vậy? và cho em hỏi e cũng mới bị gần 1 năm nay rồi cũng đã có cái cốt của MT rồi cứ có tiền là đầu em lại nảy số luôn mới chết chứ ko bik ai có cách gì cũng như có thuốc nào để giúp cũng như là hỗ trợ cho nhanh quên MT thì giúp em với.Em chân thành cám ơn mọi người.Chúc tất cà moi người đặc biệt là cũng như em luôn vui vẻ mạnh khỏe và luôn cố gắng giữ vững hì btập trường để thoát ra khỏi con đường không lối thoát này!
quay đầu là bờ , em mới bơi ra có một đoạn ngắn thôi quay lại nhanh đi.anh 10 năm bơi ra cũng phải quay lại vì bơi tiếp tàn khốc lắm em ah, cai là rất khó nhưng vẫn phải cai . như anh ngày xưa mới chơi hay nói tinh tướng " tưởng vật ntn chứ thế này thì bt " nhưng...như trường hợp của em thì ngày đầu ko mệt lắm nhưng ngày 2 - 3 sẽ mạnh hơn chút người nóng , lạnh , tim đập nhanh , đau bụng... dù chưa đến nỗi ròi bò trong xương nhưng đừng chủ quan em ah.thuốc hỗ trợ quên MT thì ko có đâu em ah , chỉ có thuốc lú thôi.em mới yêu " cô Ba " chưa có nhiều kỷ niệm sâu sắc mà nhớ nhiều lắm , đấy là lợi thế của em đấy - đừng đánh rơi nhé

kyniem_boquen2016
20-11-12, 06:18 AM
quay đầu là bờ , em mới bơi ra có một đoạn ngắn thôi quay lại nhanh đi.anh 10 năm bơi ra cũng phải quay lại vì bơi tiếp tàn khốc lắm em ah, cai là rất khó nhưng vẫn phải cai . như anh ngày xưa mới chơi hay nói tinh tướng " tưởng vật ntn chứ thế này thì bt " nhưng...như trường hợp của em thì ngày đầu ko mệt lắm nhưng ngày 2 - 3 sẽ mạnh hơn chút người nóng , lạnh , tim đập nhanh , đau bụng... dù chưa đến nỗi ròi bò trong xương nhưng đừng chủ quan em ah.thuốc hỗ trợ quên MT thì ko có đâu em ah , chỉ có thuốc lú thôi.em mới yêu " cô Ba " chưa có nhiều kỷ niệm sâu sắc mà nhớ nhiều lắm , đấy là lợi thế của em đấy - đừng đánh rơi nhé

em cũng đang quay đầu đây anh ợ hôm nay bước sang ngày thứ 2 rồi đêm hôm qua thật khổ sở vì nó hix cố gắng ngủ lắm mới ngủ đc cứ 2,3 tiếng lại thức 1 lần rồi cố gắng ngủ lại ngủ đc 1,2 tiếng lại thức nằm xoay sở hết đầu này đến đầu kia mệt quá các anh ạ.em bây giờ cũng hơi mệt thôi có điều đôi chân của em nó khó chịu lắm ko phải cảm giác ròi bò nhưng vẫn khó chịu lắm nhưng cũng phải cố gắng để vượt qua thôi.các ACE nào đang cai thì cùng em cố gắng vượt qua nhé cám ơn a zero và ACE TRONG DD NT nhieu chúc ACE luôn cố gắng để tìm cho mình 1 lối đi sáng.THÂN! em đi tắm phát lát nên chia sẻ cùng mọi người sau !

zero
20-11-12, 06:39 AM
em cũng đang quay đầu đây anh ợ hôm nay bước sang ngày thứ 2 rồi đêm hôm qua thật khổ sở vì nó hix cố gắng ngủ lắm mới ngủ đc cứ 2,3 tiếng lại thức 1 lần rồi cố gắng ngủ lại ngủ đc 1,2 tiếng lại thức nằm xoay sở hết đầu này đến đầu kia mệt quá các anh ạ.em bây giờ cũng hơi mệt thôi có điều đôi chân của em nó khó chịu lắm ko phải cảm giác ròi bò nhưng vẫn khó chịu lắm nhưng cũng phải cố gắng để vượt qua thôi.các ACE nào đang cai thì cùng em cố gắng vượt qua nhé cám ơn a zero và ACE TRONG DD NT nhieu chúc ACE luôn cố gắng để tìm cho mình 1 lối đi sáng.THÂN! em đi tắm phát lát nên chia sẻ cùng mọi người sau !

Đúng rồi tắm , xả nước nóng sẽ làm mình dễ chịu hơn rồi sau đó em tìm cái gì chơi cho quên đi nếu ko quên đc hãy uống 4v sedusen để ngủ đi cũng đc nhưng cố gắng ko uống tốt hơn vì chiều tối nay em mới sẽ khó chịu lắm, đến gần tối cố gắng ăn uống vào rồi loanh quanh trong nhà cho xuôi bụng chút rồi nốc 4v sedusen vào rồi ngày mai trời lại sáng em ah , mất hoặc ngủ là điều tất nhiên em nên tìm hiểu seach tâm , sinh lý khi cai để chuẩn bị cho mình một kế hoạch sẵn sàng đối phó với mọi tình huống nhé, em đang sống ở đâu.bao nhiêu tuổi rồi , câu hỏi này em ko trả lời cũng đc nhưng theo anh ngay bây giờ em lấy dt của em ra tháo simcard rồi bỏ simcard vào toalet xả nước . khóa cửa phòng lại đưa cho người thân giữ , cố lên em nhé đừng chủ quan như anh ngày xưa vì thấy cơ thể ko bị vật mạnh con chịu đc mà đùa với nhé.

kyniem_boquen2016
20-11-12, 06:52 AM
Đúng rồi tắm , xả nước nóng sẽ làm mình dễ chịu hơn rồi sau đó em tìm cái gì chơi cho quên đi nếu ko quên đc hãy uống 4v sedusen để ngủ đi cũng đc nhưng cố gắng ko uống tốt hơn vì chiều tối nay em mới sẽ khó chịu lắm, đến gần tối cố gắng ăn uống vào rồi loanh quanh trong nhà cho xuôi bụng chút rồi nốc 4v sedusen vào rồi ngày mai trời lại sáng em ah , mất hoặc ngủ là điều tất nhiên em nên tìm hiểu seach tâm , sinh lý khi cai để chuẩn bị cho mình một kế hoạch sẵn sàng đối phó với mọi tình huống nhé, em đang sống ở đâu.bao nhiêu tuổi rồi , câu hỏi này em ko trả lời cũng đc nhưng theo anh ngay bây giờ em lấy dt của em ra tháo simcard rồi bỏ simcard vào toalet xả nước . khóa cửa phòng lại đưa cho người thân giữ , cố lên em nhé đừng chủ quan như anh ngày xưa vì thấy cơ thể ko bị vật mạnh con chịu đc mà đùa với nhé.

em 24t thôi anh ạ em quê ở hà nam xã em mấy năm nay lứa tuổi 8x -9x 80% là ngien MT hết anh ah nên đi đau cũng sợ đến bây giờ em cũng ko thể ngix là mình như thế này vì ngày xưa bạn thân em nó bán MT nó cho em cũng ko thém chơi nó rủ em cũng lắc đầu vậy mà ôi cuộc đời nhục nhã lắm thay chỉ vì 1 chút sai lầm mà cuộc đời trở lên bế tắc thế này. Nhiều lúc quyết tâm thì thật là mạnh mẽ nhưng chỉ đc vài ngày khi có tiền trong túi là ko biết cái quyết tâm ấy của mình nó đi đâu rồi hic chán nản là thế đấy .E cũng đang muốn uống thuốc chống tái Naltrexone nhưng mà ko biết tác dụng của nó có như mong đợi ko mọi người cho em biết ý kiến với nhé em ko uống đc Methadol vì em mới bị ngien 1 năm vì thuốc đó mới ngien uong vào thì ngien luôn nên em ko dám uống.mà anh zero cho em hỏi anh dạo này sao rồi có bon ko anh hay lại ......:o)

zero
20-11-12, 07:36 AM
em 24t thôi anh ạ em quê ở hà nam xã em mấy năm nay lứa tuổi 8x -9x 80% là ngien MT hết anh ah nên đi đau cũng sợ đến bây giờ em cũng ko thể ngix là mình như thế này vì ngày xưa bạn thân em nó bán MT nó cho em cũng ko thém chơi nó rủ em cũng lắc đầu vậy mà ôi cuộc đời nhục nhã lắm thay chỉ vì 1 chút sai lầm mà cuộc đời trở lên bế tắc thế này. Nhiều lúc quyết tâm thì thật là mạnh mẽ nhưng chỉ đc vài ngày khi có tiền trong túi là ko biết cái quyết tâm ấy của mình nó đi đâu rồi hic chán nản là thế đấy .E cũng đang muốn uống thuốc chống tái Naltrexone nhưng mà ko biết tác dụng của nó có như mong đợi ko mọi người cho em biết ý kiến với nhé em ko uống đc Methadol vì em mới bị ngien 1 năm vì thuốc đó mới ngien uong vào thì ngien luôn nên em ko dám uống.mà anh zero cho em hỏi anh dạo này sao rồi có bon ko anh hay lại ......:o)

cố lên em , mới chơi 1 năm đã nhục vậy thì em hiểu x năm nhục x lần em ah. anh có gd riêng ở QN và sống ở ngoài đó nhưng anh sinh và lớn lên và hiện đang nằm cai ở ND và bon bon đc ngày thứ 9 rồi , anh biết Phủ Lý rồi bây giờ đang là trung tâm của "cô" mà bạn a ở ND , NB toàn về đấy nên tốt nhất sau khi cắt cơn đc thì em đi đâu đi thay đổi môi trường chứ đừng ở lại đấy với bạn cũ nữa,Naltrexone chỉ có tác dụng khống chế điểm tiếp nhận MT trong não làm cho mình khi uống nếu có chơi sẽ chẳng cảm thấy phê gì chứ ko làm mình quên đc MT đâu , mà như em cũng chưa uống đc phải hết MT trong người mới uống đc tức là 5-7 ngày nữa mà nếu gan , thận có vấn đề cũng ko uống đc,chỉ có ý chí phải chiến đấu thôi . hãy say NO [-X với cô nhé.
P/S mà bây h em thấy người sao rồi có cần phải uống thuốc để ngủ ko hay là vẫn chém gió đc

kyniem_boquen2016
20-11-12, 07:58 AM
cố lên em , mới chơi 1 năm đã nhục vậy thì em hiểu x năm nhục x lần em ah. anh có gd riêng ở QN và sống ở ngoài đó nhưng anh sinh và lớn lên và hiện đang nằm cai ở ND và bon bon đc ngày thứ 9 rồi , anh biết Phủ Lý rồi bây giờ đang là trung tâm của "cô" mà bạn a ở ND , NB toàn về đấy nên tốt nhất sau khi cắt cơn đc thì em đi đâu đi thay đổi môi trường chứ đừng ở lại đấy với bạn cũ nữa,Naltrexone chỉ có tác dụng khống chế điểm tiếp nhận MT trong não làm cho mình khi uống nếu có chơi sẽ chẳng cảm thấy phê gì chứ ko làm mình quên đc MT đâu , mà như em cũng chưa uống đc phải hết MT trong người mới uống đc tức là 5-7 ngày nữa mà nếu gan , thận có vấn đề cũng ko uống đc,chỉ có ý chí phải chiến đấu thôi . hãy say NO [-X với cô nhé.
P/S mà bây h em thấy người sao rồi có cần phải uống thuốc để ngủ ko hay là vẫn chém gió đc
Vâng em vẫn chém gió đc anh ah vừa đi ăn sáng về là vào đây ngay nè anh vâng ở chỗ em là trung tâm của cô Ba nên em cũng muốn đi xa 1 time lắm nhưng bạn bè cũng ít bạn ngien thì nhiều nên cũng chẳng có chỗ nào để lánh nạn nên toàn phải ở nhà.hic em cũng mới lấy vk đc mấy tháng nó biết em ngien lên nó cũng bỏ rồi anh ah em mới bị dính vào cuộc đời em nó cũng bi đát quá chẳng còn ai dựa nữa ngoài mẹ già em là chỗ dựa và là động lực để thúc đẩy em đứng dậy thì em cũng ko còn ai là động lực nữa vì em là chỗ dựa cho mẹ,mẹ em đặt niềm tin vào em lắm vì anh trai em lại bị bệnh từ nhỏ nên mẹ em luôn nhờ cậy vào em nhìn mẹ ôm em khóc mà em thấy thương mẹ vô cùng nhiều lúc thấy em thật là bất hạnh cũng muốn buông xuôi nhưng thiết ngi mình ko thể sống cả đời với cô Ba đc vì nhiều lý do em ko dẫn chứng chắc anh cũng hiểu nên đành phải làm lại.để làm chỗ dựa cho mẹ.ah anh ở chỗ nào ND vậy quê vợ em cũng ở ND nhưng ở Ý Yên cơ anh ah.Hic yêu thương vợ lắm nhưng ko giữ vợ đc nên đành chấp nhận thôi anh ah.mong là làm lại cuộc đời thôi kiếm vợ sau hic

kyniem_boquen2016
20-11-12, 08:09 AM
mr.ken tập 1
xin chào các bạn,đầu tiên xin giới thiệu tên tuổi.mình tên là mrken (mặc dù chả biết mrken là eó gì nhưg cứ gọi thế cho oai) 21 tuổi.dạo này chán nên lên viết vài dòg nhật ký cho các bạn đọc,đừng chê nhé

ngày..thág..nam..

Hôm nay mình thấy ko khoẻ nên đi khám thử xem tn.vào phòg khám sau 1 hồi sờ xoạc nhìn lên nhìn xuốg,mình thấy bsĩ lắc đầu rồi hỏi cậu năm nay bn tuổi,dạ cháu 21 a.ông đấy bảo bệnh nặng đấy,tự dưng nước mắt minh rưng rưng.ông đấy nói tiếp từ bây giờ cậu ko cao lên được nữa rồi,xin chia buồn với cậu.... Giật bắn mình lên.đôi mắt mở to đùng. (trong đầu mình nghĩ đệt mẹ tao 21t rồi mà con cao được nữa ah ).

ông đấy phán tiếp,cậu còn bị bệnh hiểm nghèo là bệnh mọc tóc bẩm sinh nữa đấy

lần này mình hơi ngơ ngơ.chưa hiểu gì thì ông đấy cuời phá lên,haaha tôi nói đùa cậu thế thôi (may quá,mình tưởng gặp phải thằng dơ hơi).

Ông đấy nói tiếp,

thực ra cậu bị ung thư cổ tử cung thôi,ko có gì nghiêm trọng đâu,đừng lo.

Mắt tròn xoe,mồm há ra, vài giọt nước mắt rơi rơi,mình nghĩ ông bsi đang an uỉ mình nên mới nói ko sao đâu....thực ra mình có nghe nói,nếu con trai mà bị bệnh này thì về nhà mua sẵn 1 bao si măng 1 con gà 2 qua trứng và 1 bát hương cho nhanh......buồn bã.

mất thần hồn đi ra khỏi phòng.ra đến ngoài cửa thì thấy mấy ông mặc áo blue đi vào trong,đi được mấy bước thì nghe thấy giọng ông bsĩ lúc nãy khám cho mình kêu thất thanh.... Thả tôi ra thả tôi raaaa.tôi là cái bóng đèn thì cần gì phải tiêm.thả tôi ra

Tự dưng quả mặt mình đần đần suy nghĩ 1p mới biết mình vừa gặp ai,đệt mẹ ức chế mồm lẩm bẩm chửi....ngồi 2 tiếng để nó khám, chân tay bủn rủn,đầu óc quay cuồng.rồi nó phán xét 1 câu cậu bị ung thư cổ tử cung thôi,sau 2 tiếng mình mới biết mình vừa để 1 thằng thần kinh khám bệnh.

May mà nó ko kê đơn thuốc cho mình.mình nghĩ nếu nó cho đơn chắc uống được vài tiếng

Mình về gặp ông cụ mình quá.hú hồn

nghĩ đi nghĩ lại thấy số mình vẫn con may
mr.ken tập 2
đừng bao giờ đánh con gaí dù chỉ là 1 cành hoa

mà hãy lấy khăn mùi xoa gói thêm cục gạch nhé

ngày xx tháng xy năm xyz

1 ngày đi học của mrken:

hôm nay cắp sách đi học cũng như bao ngày khác,vừa vào đến cổng trường thấy 30-40 học sinh túm tụm đông nghịt, nghĩ thầm chắc chúng nó đánh nhau,sướng sướng sắp được xem chúng nó đánh nhau phi ầm ầm đến,thân hình nhỏ bé nên mãi mới bon chen vào được bên trong thì 1 cảnh tượng kinh hồn,thân xác mình bay loạn xạ,1phút bình tình mình mới biết gần 40 thằng đang tụ tập đếm xem có bao nhiêu con kiến chạy từ cái tổ kiến ra

,bà mẹ nhà nó 1 lũ điên,ko biết bố mẹ chúng nó cho tiền đi tẩy chất xám hay sao mà thông minh thế ko biết.....

Vào tiết 1 cô giáo chủ nhiệm vào mặt hằm hằm,trên tay cầm cái sổ đầu bài cuả lớp.vừa chào cô ngồi xuốg thì bàn giáo viên đập bụp bụp cộng thêm tiếng la hét của cô" hôm qua những cậu nào mất trật tự trong lớp ",cả lớp đang im lặng ko ai dám nói câu nào tự nhiên có tiếng bủm pủm pủm phát ra từ *** thằng tiến béo,cả lớp há hốc mồm,mấy thằng thì om bụng cười,bọn con gái thì bịt mồm bịt mũi.mà công nhận rắm thằng này thì độc vãi *** .phải 5phút mới bay hết mùi

cả lớp mặt nhăn như khỉ có mỗi nó tỉnh bơ,đúng là *** nhà ai thì nhà đấy ngửi được

Lúc ra chơi hỏi nó mới biết nó ăn sáng bằng 8 củ khoai lang.mình lậy cả mộ tổ nhà nó.hix

đến tiết 2 ko có gì đặc biệt lắm,học được nửa tiết thì thằng trung lùn hát hát bài sao em nỡ vội lấy chồng,đag hát đến câu "lấy chồng sớm làm gì để đầu ti thâm xì "thì bất ngờ cô giáo nhìn xuống lớp và nói,lớp mình đang nuôi chó ah,mà sao co nghe thấy tiếng con gì đang rên rên ở góc lớp,cả lớp cuời ầm lên,mỗi thằng trung lùn mặt tái mét,cúi gầm xuốg bàn.

Tội nghiệp thằng bé đang thất tình thì gặp phải bà này.

Tiết 3 môn toán,cái môn mình ghét nhất cộng thêm bà giáo dậy môn này cũng dở dở ương ương,tại vì sao,tại vì bà đấy viết vào sổ đầu bài những câu ko giống ai,điển hình như nam chém gió trong lớp, tùng hay nhìn cô giáo (con mụ này dở người này,giảng bài thì học sinh ko nhìn vào bà đấy thì nhìn vào đống *** ah)

và nhất là vụ hôm nay, thằng hải cave nó ngồi bàn 1 dãy giáo viên,nó cầm cái bật lửa vặn ga hết cỡ rồi xì xì ga ra ( chủ yếu là nó định xem lúc xì ga ra thì nhìn nó như nào,đến nản với nó ) lúc cậu bé đang xì ga thì bà giáo quay xuống và hét lên, cậu định giết tôi đấy ah...thằng bé ngơ ngác chưa hiểu gì thì trong sổ đầu bài có ngay dòng chữ "hải ám sát giáo viên " thế là xong thằng dở hơi ăn cám lợn.giấy mời phụ huynh phấp phới trên tay và 1 nét mặt của 1thằng tử tù.

Tiết 4 lịch sử, cô giáo đang giảng về lịch sủ việt nam thì thằng long cùi đang trêu gái mất trật tự,cô giáo gọi long đứng dậy trả lời "lý tuấn là ai,xuất thân ở đâu" cậu bé hí hửng như hứng được vàng nên trả lời to rõ ràng.

Thưa cô "lý tuấn là em ruột của lý quỳ và có họ hàng với lỗ chí thâm ạ"

bà nội nó,xem phim của bọn tàu khưạ nhiều nên nhiễm mẹ nó rồi. Dĩ nhiên ko cần đoán cũng biết nó được thêm 1 quả trứng.

Mặt thằng bé đần thối.....

Thế là hết 1 ngày đi học b-)

đọc để vui vẻ tý thôi đừng chửi nha,hay thi cho lên me giúp mình nhé
mr.ken tập 3
1 ngày dài.....

Ngay...thang...nam...

Sáng tỉnh dậy cũng như bao ngày khác,hôm nay hơi lạ 1 tý là mình thấy ẩm ẩm ướt dưới đ ít.......ôi cái đệt đái ra giường rồi.xấu hổ v l.bật dậy thì mới biết mình đái ra quần thôi ko phải đái ra giường...phù may thế .

Mắt lờ đờ Vào phòng vsinh đánh răng thì càng đánh càng thấy mầu đen.hôi hôi...ôi thôi hãm rồi,cầm nhầm bàn chải đánh giầy,tởm v l

thôi kẹ con mẹ nó đi ăn sáng đã,ra quán xôi đầu ngõ. Cô ơi cho cháu 3 nghìn xôi nhiều hành nhiêù ruốc nhiều xôi cô nhé.bà bán xôi đưa đôi mắt viên đạn lên nhìn mình...mày biến con mẹ đi chỗ khác đi.sáng sớm đừng ám tao bán hàng.hix hix sợ quá mình té luôn,ko hiểu mình có làm gì đâu mà chửi mình kinh vãi.

Thôi chạy ra hàng phở ăn tạm vậy.... Cô ơi có phở ko ạ. Có cháu ăn phở gì. Cho cháu 1 xuất bún chả nhiều chả cô nhé. Tự dưng bà bán phở mặt hằm hằm, mày tin tao vác aka tỉa chết bà mày ko. Ớ...ớ cháu...cháu ăn bún chả thật mà cô....bà mày bán phở ko bán bún chả,thíck ăn bún chả thì lướt con me mày đi.

Hix. Thế là thôi té về.ăn 2 quả chửi cũng no mẹ nó rồi, Về đến cổng nhà thấy bãi *** chó có vết dép dẫm qua.thấy nghi nghi như dép mình.mang lên đo thử thì ôi v l chúa tôi.đúng là dép mình thật. Hỏi tại sao sáng ra cửa bị 2 con đàn bà nó chửi cho ngu người.

haizzz đ m nhớ lại buổi sáng có con dở người nào nhắn nhầm vào số mình " 1 buổi sáng tốt lành anh yêu nhé" may cho nó mình thấy số lạ nên xoá đi rồi,ko ông cầm máy gọi chửi cho thối đầu. Kết luận 1 buổi sáng hãm thần tài

ăn cơm trưa xong chạy ra ngoài làm bi thuốc lào tiên lãng thì va phải đứa con gái làm nó ngã,nó đứng dậy làm câu" nhìn em xinh quá nên k thấy đường ah"kèm theo cái nháy mắt làm mình tý nôn hết bữa trưa vừa ăn xong. Đệt mẹ nhà nó,mình chưa thấy đưá nào xấu kinh khủng như nó.trong khi mình là thằng dễ tính rồi đấy.mồm thi vâu ra 3cm.da thì đen như củ tam thất,quả đầu thì hơi méo 1 tý. Ko thấy đứa nào vừa xấu lại vừa thô như nó.tởm con gái người vn

Thôi ra làm cốc trà với bi thuốc đã.ngồi uống nước cầm tờ an ninh thủ đô đọc đọc thấy tin gi�t gân. Các nhà phát minh đã làm được 1 máy bẳt trộm cực kỳ hiệu quả và đang mang sang mỹ,tquốc và việt nam để thử nghiệm (ôi cái đệt thế là song rồi,hết cửa làm ăn của mình rôì). sau khi mang sang mỹ bắt được 3000 tên trộm..mang sang trung quốc bắt được 1500 tên trộm,sau khi mang sang việt nam được 1 hôm thì bị mất trộm. Sau vụ này mới biết vn có rất nhiều nhân tài hơn mình.

Buổi tối thằng bạn rủ đi hóng gió.đang vi vu tự dưng thấy 2 a cscd tuýt còi(tại thằng bạn bảo ko đội mũ mới là rân chơi,hội con gái nó mới thick nên mình làm theo ).hix sợ quá định dừng lại thì thằng bạn bảo chạy đi.hoảng quá ko biết thế nào nên cứ về số phóng ga chạy,vừa đi mình vừa nói tao sợ nó bắt quá mày ơi,thằng bạn bảo yên tâm chạy đi.bố tao làm giám đốc c.a giao thông có gì tao xin là được....nghe thấy câu này mình tự tin lên hẳn,chạy tít mù,chạy được chục vòng hồ gươm thì thoát, hú hồn.

Hôm sau chém gió với mấy thằng bạn đang kể chiến tích hôm qua và có thằng bạn bố làm giám đốc giao thông thì bọn nó mới bảo bố nó làm ruộng ở nhà ý.giám đốc cái đé o gì.con mẹ nó giật mình tý ngã ngửa.hôm qua mà bị bắt thì chắc mình chôn sống thằng cứ t kia quá.

Thôi đêm rồi mang thú nhún,búp bê ra chơi lúc rồi đi ngủ.

Hết 1 ngày

zero
20-11-12, 08:35 AM
Vâng em vẫn chém gió đc anh ah vừa đi ăn sáng về là vào đây ngay nè anh vâng ở chỗ em là trung tâm của cô Ba nên em cũng muốn đi xa 1 time lắm nhưng bạn bè cũng ít bạn ngien thì nhiều nên cũng chẳng có chỗ nào để lánh nạn nên toàn phải ở nhà.hic em cũng mới lấy vk đc mấy tháng nó biết em ngien lên nó cũng bỏ rồi anh ah em mới bị dính vào cuộc đời em nó cũng bi đát quá chẳng còn ai dựa nữa ngoài mẹ già em là chỗ dựa và là động lực để thúc đẩy em đứng dậy thì em cũng ko còn ai là động lực nữa vì em là chỗ dựa cho mẹ,mẹ em đặt niềm tin vào em lắm vì anh trai em lại bị bệnh từ nhỏ nên mẹ em luôn nhờ cậy vào em nhìn mẹ ôm em khóc mà em thấy thương mẹ vô cùng nhiều lúc thấy em thật là bất hạnh cũng muốn buông xuôi nhưng thiết ngi mình ko thể sống cả đời với cô Ba đc vì nhiều lý do em ko dẫn chứng chắc anh cũng hiểu nên đành phải làm lại.để làm chỗ dựa cho mẹ.ah anh ở chỗ nào ND vậy quê vợ em cũng ở ND nhưng ở Ý Yên cơ anh ah.Hic yêu thương vợ lắm nhưng ko giữ vợ đc nên đành chấp nhận thôi anh ah.mong là làm lại cuộc đời thôi kiếm vợ sau hic

Anh ở TP.ND ngày xưa toàn xoay tiền nhục nhã đi Liêm Trung , HN quê của em vất vả , mua sợ sệt , chơi sợ hãi , ra về trong hối hận.anh cũng như em này vợ cũng đang đòi ly hôn nên mới về nhà nằm " Ủ MƯU NGHĨ KẾ " trả thù này và anh nghĩ ra kế trả thù rồi đó là cai và sống thật tốt để vợ thấy rời bỏ mình là vợ sai rồi.trời ơi em thử nghĩ xem làm vợ một người như anh em mình họ phải khổ như nào ( dư luận , tình cảm , tài chính..) anh nghĩ yêu vợ vậy thì phải ko đc ngoại tình với "Cô" nữa, khi vợ ra đi rồi thì là một cú xốc , một biến cố thay đổi mình.hehehe thực tế là chuyện gần gũi qh vc cũng là một lý do để mình chơi MT đấy,tại sao thì chắc em biết rồi nhỉ.
Em đang ở nhà hay ở quán internet vậy ? nếu ở quán thì về nhà , nếu ở nhà thì khóa phòng lại , vứt simcard đt đi , đang cai mà lại ung dung ra ngoài đi ăn sáng thì chủ quan đấy em ah,lúc nào thấy nhớ " cô " thì vào dd đọc các post nhé.
P/s. truyện Mr.Kent của em hay lắm anh đang đọc nhé..thanks\:D/

kyniem_boquen2016
20-11-12, 11:25 AM
Anh ở TP.ND ngày xưa toàn xoay tiền nhục nhã đi Liêm Trung , HN quê của em vất vả , mua sợ sệt , chơi sợ hãi , ra về trong hối hận.anh cũng như em này vợ cũng đang đòi ly hôn nên mới về nhà nằm " Ủ MƯU NGHĨ KẾ " trả thù này và anh nghĩ ra kế trả thù rồi đó là cai và sống thật tốt để vợ thấy rời bỏ mình là vợ sai rồi.trời ơi em thử nghĩ xem làm vợ một người như anh em mình họ phải khổ như nào ( dư luận , tình cảm , tài chính..) anh nghĩ yêu vợ vậy thì phải ko đc ngoại tình với "Cô" nữa, khi vợ ra đi rồi thì là một cú xốc , một biến cố thay đổi mình.hehehe thực tế là chuyện gần gũi qh vc cũng là một lý do để mình chơi MT đấy,tại sao thì chắc em biết rồi nhỉ.
Em đang ở nhà hay ở quán internet vậy ? nếu ở quán thì về nhà , nếu ở nhà thì khóa phòng lại , vứt simcard đt đi , đang cai mà lại ung dung ra ngoài đi ăn sáng thì chủ quan đấy em ah,lúc nào thấy nhớ " cô " thì vào dd đọc các post nhé.
P/s. truyện Mr.Kent của em hay lắm anh đang đọc nhé..thanks\:D/

em đã ko dùng đt hơn 3 tuần rồi anh ah cai dc 3 tuần thế là xin mẹ mua đc cài đt samsung galaxy thì chưa đầy 1 tháng là cắm mua MT chơi lên ko dám dùng đt nữa khi nào đủ tự tin em mua cái khác anh ạ.em sang chợ vs mẹ mẹ em bán hàng ở bên chợ lên em sang đó giúp mẹ em 1 tý thấy người mệt lên cố gắng đi ăn 1 tý để còn trống chọi lại cơn vật thôi anh ah.em đang dùng internet ở nhà.hic buồn chán quá lúc nào em cũng ở DD để đọc những bài viết bổ ích cũng như lời khuyên chân thành của các A C đi trc lên em cũng có thêm đc niềm tin hơn nhiều anh ah.còn về phần vợ em thì cũng nhiều lý do lắm em và vợ em yêu nhau chưa đầy 2 tháng là đã kết hôn rồi nên chuyện này cũng dễ hiểu thôi vì chưa hiểu nhau cho lắm mà anh nên em cũng đang và sẽ cố gắng để chứng tỏ rằng ko phải là mình mất cô ấy mà cô ấy đã đánh mất mình anh ah.với lại G/Đ cô ấy sống rất tình cảm và hp' em vẫn luôn mơ ước sẽ có 1 G/Đ như nhà cô ấy nhưng bố cô ấy lại làm cán bộ huyện lên đương nhiên sẽ ko chấp nhận chuyện này.cuộc sống của em từ khi bé đến bây giờ em chưa bao giờ thiếu tình cảm chỉ có em bỏ họ chứ chưa hề ngi họ lại bỏ em lên chuyện này thật sự là 1 cú sốc về tinh thần nhiều lắm nhưng em vẫn cố gắng để chứng minh cho họ thấy đc họ đã đánh mất mình anh ah.và em cũng luôn tự nhắc nhở bản thân mình là phải giữ lấy mình chứ ko ai bắt mình đi cả.nhưng có tiền thì em chưa biết thế nào nếu quyết tâm như bây giờ thì em vượt qua đc còn về sau em cũng chưa biết hic cũng chỉ mong là mình cố gắng ngi đc ngày nào hay ngày đấy thôi chứ cứ ở nhà như nay thì cũng buồn chán lắm lên hay ngi quẩn.thật sự 1 c/s quá bình thường với mọi người nhưng đối với A E mình thì nó thật lớn lao và đó là điều cần mình vươn tới anh ạ.lúc em lấy vợ cũng chỉ mong là mình có 1 c/s bình thường như bao con người khác đi làm về ăn cơm vs vợ rồi tâm sự nói chuyện với vợ về 1 ngày làm việc mệt nhọc rồi cuối tuần 2 vợ chồng đi uống cà fe ôn lại chuyện cũ nhưng thật sự quá khó khăn với anh em mình phải ko anh ước mơ thật đơn giản vậy thôi mà sao anh em mình ko làm đc thật sự quá thất vọng với cuộc đời này

cand
20-11-12, 08:03 PM
hehehe thực tế là chuyện gần gũi qh vc cũng là một lý do để mình chơi MT đấy,tại sao thì chắc em biết rồi nhỉ.
/

nếu vì chiều vk mà phải dùng thư này .thà không lấy vk.hoặc lấy vk rồi thì còn nhiều phương pháp khác mà.hjhj.

thienlong
20-11-12, 09:06 PM
trước cũng đông bạn à, nhưng a e mình cai được 1 thời gian là bắt đầu lại cuộc sống bình thường từ đâu. công việc, gia đình đủ thứ nên cũng ít thời gian online được. bạn cần tam sự hay chia sẻ gì thì pm hoặc viết lại bạn nhé. thời gian mới cái thienlong cũng như bạn biết đến diễn đàn này những kg có ai cả. mỗi khí buồn bạn vào diễn đàn tìm các bài viết cũ về cai nghiện đọc rất có ích cho anh em mình đó bạn.

zero
20-11-12, 10:54 PM
nếu vì chiều vk mà phải dùng thư này .thà không lấy vk.hoặc lấy vk rồi thì còn nhiều phương pháp khác mà.hjhj.

Chú chưa lấy vk , lấy vk rồi chú sẽ biết . hic hic đi công tác khoảng 1 tuần-1 tháng trên đường về nhà nghĩ đến VC tối nay....A té ao lại mấy lần vì kiểu này đấy.

Tuan_2.0
21-11-12, 01:05 AM
Chắc vài hôm nữa a cũng phải làm cái công việc quen thuộc là "cắt cơn" như chú thôi, định nghỉ gần năm nay rồi mà chưa lần nao qua đc 5 ngày..hix...

zero
21-11-12, 08:15 AM
Chắc vài hôm nữa a cũng phải làm cái công việc quen thuộc là "cắt cơn" như chú thôi, định nghỉ gần năm nay rồi mà chưa lần nao qua đc 5 ngày..hix...

Trời.. anh là mem của dd này lâu rùi em tưởng anh bon rùi chứ. cố lên anh làm gương cho bọn em đi theo đi anh, nghĩ thì hãi nhưng mà cũng nhanh lắm anh ah , em đc 10 ngày rùi đc 1/3 chặng đường rùi , đừng đổ tại hoàn cảnh anh ah bỏ tất cả làm lại từ đầu chứ a cứ vì cái này vì điều nọ mà cứ " định" thì.....

kyniem_boquen2016
21-11-12, 09:46 AM
Chú chưa lấy vk , lấy vk rồi chú sẽ biết . hic hic đi công tác khoảng 1 tuần-1 tháng trên đường về nhà nghĩ đến VC tối nay....A té ao lại mấy lần vì kiểu này đấy.

đúng vậy đấy anh ợ khổ lắm chứ ,em mới lấy vợ nè cai rồi thất sinh lý yếu lắm anh ợ chưa đầy 2 phút đã xong chuyện vợ thì cau có mặt lại vì thấy chán nên thôi lại làm vài liều bem bem cho vợ sướng nhưng sau mình lại phải chịu khổ rồi dẫn đến ly hôn thật là nhục nhã cho cài cảnh lâm ly này!

cand
21-11-12, 05:08 PM
trước cũng đông bạn à, nhưng a e mình cai được 1 thời gian là bắt đầu lại cuộc sống bình thường từ đâu. công việc, gia đình đủ thứ nên cũng ít thời gian online được. bạn cần tam sự hay chia sẻ gì thì pm hoặc viết lại bạn nhé. thời gian mới cái thienlong cũng như bạn biết đến diễn đàn này những kg có ai cả. mỗi khí buồn bạn vào diễn đàn tìm các bài viết cũ về cai nghiện đọc rất có ích cho anh em mình đó bạn.

lâu lắm rồi mới gặp anh.anh thế nào rồi ,em đọc rất nhiều bái anh viết rất thật và rất có ít

cand
21-11-12, 05:12 PM
đúng vậy đấy anh ợ khổ lắm chứ ,em mới lấy vợ nè cai rồi thất sinh lý yếu lắm anh ợ chưa đầy 2 phút đã xong chuyện vợ thì cau có mặt lại vì thấy chán nên thôi lại làm vài liều bem bem cho vợ sướng nhưng sau mình lại phải chịu khổ rồi dẫn đến ly hôn thật là nhục nhã cho cài cảnh lâm ly này!

nếu muốn vậy thì còn nhiều phương pháp mà.đi bác sĩ chẳng hạn hoặc dùng thực phẩm bổ sung.thứ này chỉ có tác dụng trong thời kỳ thôi.khoảng thời gian sao,mình sẽ không con khả năng luôn.chư ở đó mà phụ thuộc vào thứ này để làm vk sướng.

kyniem_boquen2016
21-11-12, 06:12 PM
nếu muốn vậy thì còn nhiều phương pháp mà.đi bác sĩ chẳng hạn hoặc dùng thực phẩm bổ sung.thứ này chỉ có tác dụng trong thời kỳ thôi.khoảng thời gian sao,mình sẽ không con khả năng luôn.chư ở đó mà phụ thuộc vào thứ này để làm vk sướng.

ông anh chắc chưa có vk chưa biết đấy thôi con gái nó đòi hỏi chuyện ấy dã man lắm anh ợ đã có nhiều phản anh chuyện ấy con gái nó gấp đôi anh em ta đấy =((

cand
21-11-12, 08:42 PM
ông anh chắc chưa có vk chưa biết đấy thôi con gái nó đòi hỏi chuyện ấy dã man lắm anh ợ đã có nhiều phản anh chuyện ấy con gái nó gấp đôi anh em ta đấy =((

mình không nói vấn đề này ở đây.mình nói con nhiều phương pháp khác.không nhất thiết phải dùng cách này.

thienlong
23-11-12, 06:37 PM
lâu lắm rồi mới gặp anh.anh thế nào rồi ,em đọc rất nhiều bái anh viết rất thật và rất có ít
cám ơn bạn hỏi thăm thienlong. thienlong vẫn ổn cand à, nhanh lắm bạn quay đi quay lại cũng hơn 3 năm rùi. lậy trời thienlong vẫn bình yên hehe.
còn bạn sao rồi?

cand
23-11-12, 06:47 PM
cám ơn bạn hỏi thăm thienlong. thienlong vẫn ổn cand à, nhanh lắm bạn quay đi quay lại cũng hơn 3 năm rùi. lậy trời thienlong vẫn bình yên hehe.
còn bạn sao rồi?

em cũng được 3 tháng rồi.muốn gặp anh dể hỏi vài vấn đề.mà lâu quá không gặp.
*em nghe nói anh uống thuốc chống tái.anh cảm thấy nó hiệu quả không anh.em đã đọc nhiều bài.em thấy anh nói uống thứ này rất hiệu quả.có thể chia sẽ thêm cho em biết không.và từ khi uống thuốc này có bao giờ anh nghĩ tới hê không